Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคร๊าบบบบบบ.....ไปใหนหมดเนี่ย.....

คามมมมมมมิ่งซูนนนนนนนนน :augenrollen:

อ่อน...พี่จอม71กูอยู่ไหน

เห็นเมื่อวานไปนั่งกิน โซดา - น้ำ
ชิวกับเจ๊โจ้ .....

ไม่รู้ว่าประธานจอมอารมณ์ไหน:verwirrt: :smile: :wink:

เห็นเมื่อวานไปนั่งกิน โซดา - น้ำ
ชิวกับเจ๊โจ้ .....

ไม่รู้ว่าประธานจอมอารมณ์ไหน:verwirrt: :smile: :wink:

พี่จอมประมาณ3ทุ่มโทรมาหา
บอกว่าไปกินร้านอีสานจุ่มแซ่บกะพี่โจ้
เหงามากมายพี่โผม 55

• กระทู้ ผู้เขียน

ตามนั้น
เสาร์นี้ว่าไงวะ พี่น้อง แอ๊บแอ้ไหนดีครับ

บิ๊กครับ บิ๊กยังแค่71อยู่เลย ฝั่งธน จะไปยึดถึงบ้านแล้ว บิ๊กยังไม่ออกมาดวลเหล้ากันมั้งเลยนะครับ

เบียร์ ก็ บิ๊กมันเด็กยังไม่อดนมมาไกลไมได้หลอก :sweet_kiss: :sweet_kiss:
ปล.เสาร์สมุทรสาครไม

ไปทุกที่ที่มีทาง(เรียบๆนะครับ):smile:

555555 บิ๊กแม่งทำเสียหมด 5555
ตามนั้น
เสาร์นี้ว่าไงวะ พี่น้อง แอ๊บแอ้ไหนดีครับ

บิ๊กครับ บิ๊กยังแค่71อยู่เลย ฝั่งธน จะไปยึดถึงบ้านแล้ว บิ๊กยังไม่ออกมาดวลเหล้ากันมั้งเลยนะครับ

ตามนั้น

555วันนั้นขี้แตกจิงๆคับ อีกอย่าง ไปก็งั้นแหละ
เล่นเหน็บมาด้วย จะทำไรได้ มาเดี่ยวดิ
เบียร์ ก็ บิ๊กมันเด็กยังไม่อดนมมาไกลไมได้หลอก :sweet_kiss: :sweet_kiss:
ปล.เสาร์สมุทรสาครไม
อยากเจอจิงๆเล้ย คนเนี้ย

555555 บิ๊กแม่งทำเสียหมด 5555
ซ่อมไปแล้วงัย

เมื่อไรดีครับ55555:sweet_kiss:

มาแล้วครับ..ประธานจอมธนบุรี71..หลังจากไปซุ่มทำอัลบั้ม..คิดถึงเมียเก่า..มาเลยไม่ค่อยได้มีเวลามาแจมกับทุกคนเท่าไร..เมื่อไม่กี่วันก็เพิ่งไปคุยกับโปรดิวเซอร์.พี่โจ้หัวหินที่ห้องอัดแถวๆสน.ตลิ่งชัน..หมดไปครึ่งขวด...ยังแต่งเนื้อร้องไม่ได้เลย..เลยต้องขอโทษมิตรรักแควนเพลงด้วยที่ช่วงนี้ไม่มีเวลาให้ทั่วถึงนะครับ
คาดว่าเสาร์นี้หรือไม่ก็ศุกร์ ขอเชิญเหล่าพี่น้องออกมาทานข้าวกันซักมื้อดีไหมหาที่เงียบๆแบบ
สลิม,ราตรีสโมสร,สองสลึง(ตึงโป๊ะ)หรือไม่ก็ บิคบาร์..หรือชบา..ก็ได้มาคุยกันเงียบๆกินบรรยากาศชิวชิว(โอ้วายๆๆๆ)หวังว่าคงมีเสียงตอบรับกึกก้อง(กริบ)นะครับ

จาก..ศิลปินหน้าเดิม
จอม.แลนด์สเคบ0863136242

อ่อน...พี่จอม71กูอยู่ไหน
อยู่ที่เดิม..รออยู่ที่เดิม ที่ห้าสิบสตางค์...
ข่าวดีเหล้าเหลือโว้ยที่นั่น
ข่าวร้าย พี่หาบัตรฝากไม่เจอ...
วันนั้นใครไปกับพี่ มั้งวะ ช่วยระลึกชาติให้ที

มาแล้วครับ..ประธานจอมธนบุรี71..หลังจากไปซุ่มทำอัลบั้ม..คิดถึงเมียเก่า..มาเลยไม่ค่อยได้มีเวลามาแจมกับทุกคนเท่าไร..เมื่อไม่กี่วันก็เพิ่งไปคุยกับโปรดิวเซอร์.พี่โจ้หัวหินที่ห้องอัดแถวๆสน.ตลิ่งชัน..หมดไปครึ่งขวด...ยังแต่งเนื้อร้องไม่ได้เลย..เลยต้องขอโทษมิตรรักแควนเพลงด้วยที่ช่วงนี้ไม่มีเวลาให้ทั่วถึงนะครับ
คาดว่าเสาร์นี้หรือไม่ก็ศุกร์ ขอเชิญเหล่าพี่น้องออกมาทานข้าวกันซักมื้อดีไหมหาที่เงียบๆแบบ
สลิม,ราตรีสโมสร,สองสลึง(ตึงโป๊ะ)หรือไม่ก็ บิคบาร์..หรือชบา..ก็ได้มาคุยกันเงียบๆกินบรรยากาศชิวชิว(โอ้วายๆๆๆ)หวังว่าคงมีเสียงตอบรับกึกก้อง(กริบ)นะครับ

จาก..ศิลปินหน้าเดิม
จอม.แลนด์สเคบ0863136242
เด๋วอีกหน่อยคงได้ทำอัลบั้ม.."คิดถึงผัวเก่า"..!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

แล้วไอ้เหล้าผมรอบที่แล้วตกลงหมดใช่ไหมครับที่ 50cent อะ

เสาร์นี้ลุยไปโทรหากันแน่นอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม