Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาเป็นว่า รายงานตัวหน่อยดีกว่าไหม ว่าใครไปมั้ง

งานนี้ขอบายครับ เพราะรถโดนชนมาเมื่อวันเสาร์ โดยไม่ได้เมา โดนสอยตูดเส้นเพชรเกษมเลยศาลเจ้าพ่อเสือ มานิด...ออกมานั่งกินข้าวหมูแดง ได้2 คำ ได้ยินเสียงปึง โครม ซวยจริงๆ
ดีที่คู่กรณียอมความรับผิด ตอนนี้โดน ไม่มีแม้แต่มือถือ ติดตัว กล้อง มีแต่ใบเหลืองของศาล
คู่กรณีก้เมา จบที่โรงพัก ตอนนี้รถอยู่อู่พี่เฉลิม คาดว่าไม่ได้ออกมาซ่ากับใครๆในงานเป็นแน่
ใครว่างมารับผมที ที่โรงงาน เพชรเกษม 38 ด้วย โทรมาก่อนนะครับ จะได้หาเรื่องออกได้แบบเนียนๆ

แบบนี้ก็ยาวเลยอะดิ แฺอ๊ กลับมาหล่อไวๆน่ะพี่จอม:coolly-0020::coolly-0031:

โดนอีกแระ...ช่วงเบญจพืชเนี่ยนะ
เสียจัยด้วยเว้ยไอ่น้องชาย

วันเวลาที่นัดหมายน่ะครับ

คือ ปั้ม ป.ต.ท บางบอน (เจทเก่า)

เวลา 12.00 ล้อหมุน 12.30 น่ะครับ

ใครไปรายงานตัวหน่อยครับบ

วันเวลาที่นัดหมายน่ะครับ

คือ ปั้ม ป.ต.ท บางบอน (เจทเก่า)

เวลา 12.00 ล้อหมุน 12.30 น่ะครับ

ใครไปรายงานตัวหน่อยครับบ

รายงานตัวไม่มีหรอก ใครไปก็เจอ ถึงเวลาก็ออก

กลุ่มนี้มีแต่ตัวซุ่ม :coolly-0028:

เออ..คือว่าเวลาที่นัดกันด่านเยอะไหมครับ พอดียังไม่ได้ต่อภาษีเลย:coolly-0031:

เออ..คือว่าเวลาที่นัดกันด่านเยอะไหมครับ พอดียังไม่ได้ต่อภาษีเลย:coolly-0031:

พี่โจ ก็วิ่งไปต่อเลย ต่อร้านข้างนอก โลดดด 55+

ป.ล ทุกปี ตอนไปก็ไม่มีดานน่ะ หรือว่ามีแอ๊ :coolly-0028::coolly-0010::coolly-0040:

บ่ายโมง ok พี่จอมว่าไง จะให้วนไปรับรึป่าว

บ่ายโมง ok พี่จอมว่าไง จะให้วนไปรับรึป่าว

ไหง บ่ายโมง เลด ครึ่งชั่วโมง เป็น ธรรมดาของฝั่งธน 555+:coolly-0037::coolly-0023:

ใครก็ได้มารับผมที เข้ามาก่อนได้ผมไปเชยชมก่อน:coolly-0009:

หวัดดี ...จุฟๆๆ คิดถึงทุกคนเลย เดี่ยวจะแวะมาทักทายใหม่ คัฟ

หวัดดี ...จุฟๆๆ คิดถึงทุกคนเลย เดี่ยวจะแวะมาทักทายใหม่ คัฟ

ยังมีชีวิตอยู่อีกเรอะ เหอๆๆ

วันที่ 2 ว่างป่าว ไปไบเทคด้วยกันบ่

นึกว่าไปเมาแล้วโดนตื๊บตายที่ไหนแล้วซะอีก
555++

..หวัดดียามเช้าครับ..

นึกว่าไปเมาแล้วโดนตื๊บตายที่ไหนแล้วซะอีก
555++

:coolly-0010: ยังไม่ตาย....ครับพี่ออย พี่บอล :coolly-0017: พอดีโดนย้ายที่ทำงาน แล้วมันเจือก ไม่มีเน็ตเล่นอ่ะครับ เศร้าเลย.....คิดถึงพี่ๆทุกคนเลยครับบบบบ
ไว้โอกาสหน้าเจอกันคร้าบบบบบ:coolly-0005:

:coolly-0010: ยังไม่ตาย....ครับพี่ออย พี่บอล :coolly-0017: พอดีโดนย้ายที่ทำงาน แล้วมันเจือก ไม่มีเน็ตเล่นอ่ะครับ เศร้าเลย.....คิดถึงพี่ๆทุกคนเลยครับบบบบ
ไว้โอกาสหน้าเจอกันคร้าบบบบบ:coolly-0005:

แอ๊ :coolly-0018::coolly-0018::coolly-0010::coolly-0040:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม