Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมได้หลานชายแล้วครับพี่น้อง

เกิดวันศุกร์ที่ 9 เมษายน 2553 เวลา 20.04 น.

เพศชาย น้ำหนักตัว 3.03 กิโลกรัม ที่โรงพยาบาลนครธน

พ่อมันจะให้ชื่อ Vodka :coolly-0028:

แต่ไม่รู้จะผ่าน ครม. ที่บ้านป่าว

ขอให้เอ็งแข็งแรงๆ นะไอ้หลาน :coolly-0033:

attachment.php

ไฟล์แนบ

37.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
    40 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
    40.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    35.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,442

ยินดีด้วยนอาแปะ
แล้วเรื่องดีๆจะมาอีกเยอะ
อีแจะ จะเป็นหมาบเลขต่อไปของบ้าน อิอิ

แล้วจะฉลองเลยมั้ย

วันที่ 15 เมษานี้ ว่าจะอัญเชิญพี่ๆน้องๆ มาดื่มกิน

ฉลองสงกรานต์กันที่บ้านกระผม เห็นว่าเยี่ยงไรกัน

กับข้าวกับปลามีพร้อมแต่ต้องช่วยกันทำ (ม๊าหมักหมูไว้อย่างเดียว)

น้ำ+โซดา มีเป็นลัง แต่เหล้า รบกวนหิ้วกันมาด้วย

โอเช มั๊ย :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

วันที่ 15 เมษานี้ ว่าจะอัญเชิญพี่ๆน้องๆ มาดื่มกิน

ฉลองสงกรานต์กันที่บ้านกระผม เห็นว่าเยี่ยงไรกัน

กับข้าวกับปลามีพร้อมแต่ต้องช่วยกันทำ (ม๊าหมักหมูไว้อย่างเดียว)

น้ำ+โซดา มีเป็นลัง แต่เหล้า รบกวนหิ้วกันมาด้วย

โอเช มั๊ย :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
กูเข้าไปวันนี้เลยได้มั๊ย กูคิดถึงเฮียไถ่ประมงไทย
ยังงัยก็ยินดีกะมึงด้วยได้หลานชาย เป็นอาแปะคนแล้ว
ขอให้หลานมึงสมบูรณ์แข็งแรง ไม่ดื้อ เลี้ยงง่าย

ยินดีกับ อาแปะ ด้วยน่ะครับ

มีหลานแล้วหรอเนี่ยยย

เมื่อไรเราจะมีวันนั้น อิอิ

เอาไปดูชัดๆ ไม่ได้เห่อนะ :coolly-0028:

ไฟล์แนบ

41.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 140
    38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 138
    38.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147

คนฝั่งธน สบายดีกันไหม......ขอเสียงหน่อยเร็ว..........................คิดถึงวงเหล้าว่ะ.

เอาไปดูชัดๆ ไม่ได้เห่อนะ :coolly-0028:

ทะมัยตามันดูเจ้าเล่ห์ ยังไงแปลกๆ หรือมันกำลังคิดว่า

เอาอะไรมาส่องหน้ากรูวะ อยากหมีเหลืองหรือไง

เฮียไถ่เป็นปู่คนแล้วว๊อยยยย
15 นี้คอนด้อมครับ

ยินดีด้วนน่ะครับพี่บอล ที่ได้หลานน่ะครับ

วันนี้เลยไหม.....ว่างจัง
มีใครwont บ้าง
ตามตัวด้วย

ฟักกกก เหงา อยุ่บ้านไม่มีอะไรทำ

วันนี้เลยไหม.....ว่างจัง
มีใครwont บ้าง
ตามตัวด้วย
:coolly-0033:ต้องเปลี่ยนเปงคำถามว่า จะไปซ้ำอีกเมื่อไรดีกว่าไม๊ 555:coolly-0011:

:coolly-0033:ต้องเปลี่ยนเปงคำถามว่า จะไปซ้ำอีกเมื่อไรดีกว่าไม๊ 555:coolly-0011:

กรุ๊กกกกกรุ๊กกรู๊กรุ๊กกกกกกรู๊ :coolly-0028:

หวัดดีคับพี่น้อง....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม