Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0044:ไอฟัก รร มุงมี นร ผู้หญิงด้วยหรอ วะ .. ไอ้นี่มีแล้วไม่บอกพวกพี่ :coolly-0033:

นู๋บอกแล้ว แต่พี่ๆไม่สนกัน :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ตกกกกกกกกกกกกกกกกก

สาวในรูปที่ถ่ายกับมุงเนี่ย ......... ใค :coolly-0018:

เนสไงพี่ติ แม่งบอกยังไม่อยากมีแฟน ตกกระป๋อง :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เนสไงพี่ติ แม่งบอกยังไม่อยากมีแฟน ตกกระป๋อง :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

กรูว่ามันคิดว่า มันสวยเลือกได้ รอดูไปเถอะ ไอ่สวยเลือกได้อะ ไม่ขึ้นคาน ก็ได้แฟนไม่หล่อ

กรูว่ามันคิดว่า มันสวยเลือกได้ รอดูไปเถอะ ไอ่สวยเลือกได้อะ ไม่ขึ้นคาน ก็ได้แฟนไม่หล่อ

เมื่อวาน วันโกหกโลก หมอไปซะ เนสบอก เรายังไม่อยากมีแฟนอะ

เจอพี่โต้เข้าไปอีกดอกนึง หลอนเลย ร้องไห้ :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,428

ยังเด็กยังเล็กอยู่ไม่เกิน2ปี รู้เรื่อง

กลับมาแล้ว พรุ่งนี้ ต่อ มันๆๆๆๆ 55+

เฮียบอลลล กลับถึงบ้านปลอดภัยไหม

....ต้องขอบคุณบอลกับวิทย์และคนอื่นๆที่ไม่ได้พูดถึงที่มาร่วมงานแข่งทุกครั้งขอบคุณจริงๆครับ

เมื่อวาน วันโกหกโลก หมอไปซะ เนสบอก เรายังไม่อยากมีแฟนอะ

เจอพี่โต้เข้าไปอีกดอกนึง หลอนเลย ร้องไห้ :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ไปเป็น QC ให้มะ เนสก้อเนสเถอะ....555

....ต้องขอบคุณบอลกับวิทย์และคนอื่นๆที่ไม่ได้พูดถึงที่มาร่วมงานแข่งทุกครั้งขอบคุณจริงๆครับ

บ่เป็นหยั๋งครับพี่ เพื่อชมรมถ้าไม่ติดธุระสำคัญจริงๆ ก็ไปทุกครั้งแหละครับ

เช่นกัน..............

ไมได้ไปเพราะไอ้บอลเลย ปั้ดโธ่เอย

ครับพี่เก๋ ผมไม่มีรถ ก็มีเฮียบอลเป็นธุระ ให้ตลอดมารับผม ไปส่งผมตลอด

เหมือนผมเป็นลูกไปแล้ว ซึ้งจิงๆ :coolly-0041::coolly-0041: ขอบคุณเฮียบอลมากๆเลยครับ

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

สงกานต์นี้ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ไทยๆ คราบพี่น้อง

ไม่เป็นไรครับพี่

แต่ฟังแล้วน้ำตาจะไหล (เอามั่ง ฮิฮิฮิ)

ถ้ามีลงมาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับจะจัดพิธีตอนรับให้อย่างสมเกียรติ :biggrin:

แต่รูปนี้มันอัพเดทสุดๆเกือบครบทีม

ขาดแตอดีตพี่น้อง ส้ม ฟ้า เหอๆๆ

attachment.php

ปล.เมมที่พี่เปิดไว้ที่ไม้โท โอนถ่ายข้อมูลได้รึไม่ครับพี่ เหอๆๆ :wink:

ปล.2 ป๊าดดดดดดดด ไม่ทราบว่าเป็นหลานย่าโมเหมืยนนนกัลลลล

โคราชอยู่อำเภอไรท่านพี่ บ้านยายผมอยู๋ อ.โนนไทย

ถ้าอยู่โคราชก็นัดเมามายกับน้ากิ๊ฟได้เลยครับ :biggrin:

คิดถึง บรรยากาศ เมื่อสมัยหนึ่ง ดูแล้ว น้ำตาจะไหล (เอาใหม่):coolly-0041:

:coolly-0010: ยังไม่ตาย....ครับพี่ออย พี่บอล :coolly-0017: พอดีโดนย้ายที่ทำงาน แล้วมันเจือก ไม่มีเน็ตเล่นอ่ะครับ เศร้าเลย.....คิดถึงพี่ๆทุกคนเลยครับบบบบ
ไว้โอกาสหน้าเจอกันคร้าบบบบบ:coolly-0005:
แสราดด ยังมีชีวิตอยู่ก้อดีแล้ววววว เห็นหายไปนานเลยยยย
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม