Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนไปจำได้ลางๆ ว่ามีฟัก บอล...
แต่ขากลับ มี พี่ติยูแซดดดดดดดด...มาส่ง
รถเขาแรงจริงๆ นั่งกลับมาซะขาชาเลย

ปิ๊ด.ปรี่..ปิ๊ด

กำนันไก่โต้งงอยู่ไหนค่ะ รบกวนแถลงข่าวด้วยค่ะ :coolly-0028:

ตอนไปจำได้ลางๆ ว่ามีฟัก บอล...
แต่ขากลับ มี พี่ติยูแซดดดดดดดด...มาส่ง
รถเขาแรงจริงๆ นั่งกลับมาซะขาชาเลย
:coolly-0044:น้องกอเกินไปไมได้แรงขนานนั้นแต่งงหลงทางด่วนนะเซง

วันที่2 ตกลงไปกันกี่โมงครับ นัดเจอที่ใหนดี ที่เดิมมั้ย

เอายังไง เจอกันที่ไหนยังไงกี่โมง ครับบบ

เส้น วุฒากาศ สาวเยอะ ดนตรี สบายๆๆ ^^

เสนอ ดูเฉยๆๆ

ต้าเหว่ย มีโปรเจคอารายมานำเสนอนี่ ไปเลยไหมวันนี้ เซ็งๆพอดี

ต้าเหว่ย มีโปรเจคอารายมานำเสนอนี่ ไปเลยไหมวันนี้ เซ็งๆพอดี

ตอนนี้ยังทันมั๊ย รับสมัครคนเลี้ยงเหล้า :coolly-0036:

ขอเชิญสมาชิกและบุคคลทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand
วันศุกร์ที่ 2 เม.ย.2553 ร่วมงาน Motor Show Bitec บางนา ตั้งแต่ 13.30 น. เป็นต้นไป

วันเสาร์ที่ 3 เม.ย.2553 งานควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร ค่าสมัคร 3 รุ่น 1,000.-/คัน ตั้งแต่ 10.00 น. เป็นต้นไป

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,375

ไอ้ร้านนี้เอง เคยไปนั่งอยู่เหมือนกัน ร้านตึกแถว5ห้องได้ ริมถนนจอมทองเนี่ยแหละ วิ่งจากศาลใต้ตรงมาเรื่อยๆ ร้านอยู่้ายมือ
สาวๆเยอะดีนะ จอดรถริมถนนเลย

ไอ้ร้านนี้เอง เคยไปนั่งอยู่เหมือนกัน ร้านตึกแถว5ห้องได้ ริมถนนจอมทองเนี่ยแหละ วิ่งจากศาลใต้ตรงมาเรื่อยๆ ร้านอยู่้ายมือ
สาวๆเยอะดีนะ จอดรถริมถนนเลย

ถูกครับพี่
พญาครุฑ วัดโพธิ์ ทองแน่นเลย งามมากมายย

ไม่มีคำแก้ตัว (เพราะว่าน้องสาวคราบ):coolly-0033: จุ๊ๆๆ ใว้นะ

เหมือนกะว่า วันศุกร์ที่2นี้ งานจะกร่อย เซฟธน ว่าไงไปกันกี่ท่านครับ

ไปกันเยอะ ๆ นะ จะเอาซองไปแจก ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม