Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาสวัสดีครับทุกคน
ทำไมช่วงนี้มันเงียบๆจัง

ปิดเทอมแล้วววววววววววววว

ประจำการไหนดีๆๆๆ ^^

หวัดดีคร้าบบบ พี่น้อง Cef - Thon

ขอโทด ด้วยครับพี่น้องที่โทรมาชวนกินเหล้าในวันนี้ กระผมไม่สามารถไปด้วยได้เนื่องจากตอนนี้ผมมีงานประจำทำแล้ว จะว่างเฉพาะวันเสาร์แล้วครับ ต้องหาเงินเพิ่มครับตอนนี้การเงินเริ่มไม่เฟื่องฟู

วันนี้ ใครว่าง เชิญน่ะครับ

sd หมูกระทะ ตรงข้าม ม.สยาม

ใครว่างจัดเลยครับ ลุยๆๆๆ ^^

เงียบๆอีกแล้วอ่าๆๆๆ

มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

..........................................

????????????

เหงา เบื่อๆ ขี้เกียจทำโปรเจคชิกหายเลย

เบื่อๆ เหงาๆ บ่นกันใหญ่

โฮ๊ะ:coolly-0028: โฮ๊ะ:coolly-0028: โฮ๊ะ:coolly-0028:

ชายหาด...แสนสวย ของ อ.ทับสะแก
รอต้อนรับคณะ C4 อยู่นะครับ...เอิ๊กๆๆๆ
ตกลงว่า เดินทางลงมากันวันหนัย คร๊าบบบ..

ล่มไปแล้วครับ วันนี้เจ้าของโปรเจคบอกว่าติดงาน...
เจ้าของโปรเจค จำอารายไม่ค่อยได้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,339

ทำไรตอนเมาจำไม่ได้สักอย่าง

หวัดดีคร้าบบบบบบ พี่น้องเซฟไทยทุกท่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม