Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นานแล้วน่ะ มันเงียบมานานแล้ว

นานแล้วน่ะ มันเงียบมานานแล้ว

เงียบที่ไหน เสียงดังตั้งเทียงคืน

-hk/'/xkxvU -hk/'/xkxbU -hk/'/xkxbU

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

เงียบที่ไหน เสียงดังตั้งเทียงคืน

-hk/'/xkxvU -hk/'/xkxbU -hk/'/xkxbU

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

แอ๊ หน้าสนุก ไม่ช่วยนู่เลยน่ะ 55+:coolly-0041:

ล่มไปแล้วครับ วันนี้เจ้าของโปรเจคบอกว่าติดงาน...
เจ้าของโปรเจค จำอารายไม่ค่อยได้
เจ้าของรีสอทกอไม่ได้ติดต่อกลับมาแล้วพอดี มีธุระด้วยเลย มีความคิดว่า ช่วง สงการน์ จะดีไม๊ โหวตมาด้วย ถ้าokกันจะได้โทไปคุยกับ รีสอท อีกครั้ง รีบสรุปกันเลย ฮวย

ฝั่งธน มิตติ้ง วันที่ 20 ยังไงก็ครับ ไปกันไหม

หรือยังไง รอไป มอเตอร์โชว์กับเทพนคร อิอิ

แวะมาทักทายครับ เซฟนนท์ อยากเตะบอล เตะที่ไหนบอกหน่อยนะครับ

หวัดดีก๊าบ....เซฟธน....jubu jubu

เจ้าของรีสอทกอไม่ได้ติดต่อกลับมาแล้วพอดี มีธุระด้วยเลย มีความคิดว่า ช่วง สงการน์ จะดีไม๊ โหวตมาด้วย ถ้าokกันจะได้โทไปคุยกับ รีสอท อีกครั้ง รีบสรุปกันเลย ฮวย
แล้วสงกรานต์ เขาจะว่างให้เราไหมนี่ ถ้าว่างเอาด้วยหนึ่งเสียง แต่สี่คน
แล้วที่สำคัญผมละกลัวพี่ชายผมคนนี้จริงๆ เดียวก็ลืมอีก ครั้งที่แล้วปล่อยผมมีเรื่องในเวบคนเดียวร่วมสองอาทิตย์ เพิ่งนึกออกว่าให้ผมไปกระทู้ถาม555
ถ้าตายป่านนี้เป็นควันตั้งแต่วันแรกแล้ว

เอายังไงกันหรอครับบบ

..........................

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<
<!-- / message --><!-- sig -->

หวัดดีคร้าบบบบพี่น้องเซฟไทยทุกท่าน

พรุ่งนี้แล้วน่ะ ยังไงมีใครไปมั้งหรอ

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:
ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<
<!-- / message --><!-- sig --]

บรรยายซะอยากไป แต่ไม่ได้ไปอะ

พี่จอม พี่บอล พี่แนน

อย่าลืมเด็กผม นะ ^^

พี่จอม พี่บอล พี่แนน

อย่าลืมเด็กผม นะ ^^

แหม๋ ไอ้แฝดดดดดดดดดดดดด

แล้วกลับไปก่อนทำไม ไม่อยู่รอรับกลับหล่ะ

ถ้าไม่เจอกันเมื่อคืนนี่หาทางเข้าเวปไม่เจอเลยใช่มั๊ย

เมื่อคืนผมไปไหนกับใครด้วยเหรอ จำไม่ได้เลย
จำได้ว่าจะไปงานแต่งลูกค้านี่หว่า

เมื่อคืนผมไปไหนกับใครด้วยเหรอ จำไม่ได้เลย
จำได้ว่าจะไปงานแต่งลูกค้านี่หว่า

แล้วคืนนี้พี่ไปกับใคร พี่จำได้ป่าว อิอิ

นอนเยอะๆพี่จอม นอนน้อยน่ะ:coolly-0041::coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม