• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีอะหยัง ฝั่งธน เงียบเหงาจิงๆ

หวัดดีครับพี่น้อง

ผมมีข้อสงสัยถามนิดนึง...ใครทราบตอบที
ทำไมผมเข้าเวปฯไม่ใด้เลย 1 สัปดาห์ที่ผ่านมา
กด www.cefiro-thailand.com/board enterยังงัยก็เข้าไม่ได้
ทุกเครื่องในออฟฟิตเลย ไม่เข้าใจจริงๆครับ
เพิ่งเข้าใด้ตอนเช้านี้แหละ

ปล.อดโดนเยาะเย้ยถากถางเรื่องลิเวอร์พูลแพ้เลย..เหอ..เหอ
อาทิตย์ก่อนเห็นรถจอดอยู่หน้า สน.พระราชวัง

อาทิตย์ก่อนเห็นรถจอดอยู่หน้า สน.พระราชวัง

อยู่ทุกวันครับ...ไซค์งานผมอยู่ตรงข้าม สน.พระราชวัง
ผ่านมาแวะทักทายใด้ครับทั่นประธาน บิ๊ก

อยู่ทุกวันครับ...ไซค์งานผมอยู่ตรงข้าม สน.พระราชวัง

ผ่านมาแวะทักทายใด้ครับทั่นประธาน บิ๊ก
ผมว่าแล้ว จะเดินเข้าไปหาอยู่แล้ว

นึกว่าโดนล็อคอยู่ สน. นั้นซะอีก ....

นึกว่าโดนเหมือนกัน

บ่นไรกัน เนี่ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,589

มาถึงนี้ไม่โทรมาหาฟะ เหยียบถึงฝั่งธนแล้วก็ตามด้วยนะ

Regency Team Thailand พร้อมกันมั๊ย :coolly-0010:

เหงาว่ะ...........

แล้วเจอกันเย็นนี้นะครับพี่น้อง

เปลี่ยนสถานที่นัดนิดหน่อยนะค๊ะ

มาเปน ปตท.บางบอนค่ะ

ไม่สะดวกยังไงเจอกันที่งานได้เลยค่ะ
<!-- / message --><!-- sig -->

เปลี่ยนสถานที่นัดนิดหน่อยนะค๊ะ

มาเปน ปตท.บางบอนค่ะ

ไม่สะดวกยังไงเจอกันที่งานได้เลยค่ะ
<!-- / message --><!-- sig --]

อะไรวะ ปตท. ไหนใช่ ตรงแมคโครรึป่าว

รายงานตัวหน่อยน่ะครับ

สบายดีกันไหม

a31782

a31273 มันแอบกลับก่อนทั้งครอบครัว แต่ก็ขอบใจนะที่เจียดเวลามา ขอบคุณมากครับน้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม