• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ต่อเค้าไม่ดุแล้ว เดียวนี้เค้าโกรธไม่เป็น โลกขแงเขามีแต่สีชมรู

คิดถึงพี่ต่อ พี่ต่อ งาน 6 ปี ไม่มีงอนยังลูกบวชเลยน่ะ อ่า ล้อเล่น

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,564

ท่านต่อจะว่างมาหรือขอรับกระผ้ม
ยังงัยรบกวนท่านต่อมาแสดงสักยภาพในงานด้วยนะครับ
ผมขออาศัยบารมีท่านติดส่อยห้อยกลางไปด้วยนะครับ

เพลาหน่อยเดี๋ยวเค้ามาแล้วโดนตบกูไม่ช่วยนะ :coolly-0029:
ออกตัวหน่อยสิบอลอย่าไปกลัว555
เสาร์หน้าเจอกันมั้ยร้านเดิม:coolly-0031:
เผื่อมีคนโชว์กายกรรมให้ดูอีกฮิฮิ

เสาร์หน้าเจอกันมั้ยร้านเดิม:coolly-0031:
เผื่อมีคนโชว์กายกรรมให้ดูอีกฮิฮิ

เสาร์ที่ผ่านมาไม่มีโชว์สตั๊นเรอะพี่ :coolly-0028:

สถานที่ เจอกันงานที่ 5 น่ะครับ

ปั้ม ป.ต.ท ราชพฤก

ใกล้ยกครกอ่ะครับ

ในปั้มจะมี ธนาคารกรุงศรี อะครับ เจอกันแถวๆนั้นก็ได้น่ะครับ

เจอกัน 3โมงน่ะครับ ล้อหมุน 4โมง

หรือยังไงครับ

ใครจะไปพร้อมกัน ลงชื่อหน่อยน่ะครับ

ฟัก a31782 รายงานตัวครับ

เสาร์หน้า ไม่มามีตติ้งหรอครับ ..

สถานที่ เจอกันงานที่ 5 น่ะครับ

ปั้ม ป.ต.ท ราชพฤก

ใกล้ยกครกอ่ะครับ

ในปั้มจะมี ธนาคารกรุงศรี อะครับ เจอกันแถวๆนั้นก็ได้น่ะครับ

เจอกัน 3โมงน่ะครับ ล้อหมุน 4โมง

หรือยังไงครับ

ใครจะไปพร้อมกัน ลงชื่อหน่อยน่ะครับ

ฟัก a31782 รายงานตัวครับ

รถใครวะ จะให้ใครไปรับ แจ้งด้วย ไอ่น้อง

หวัดดีครับพี่น้อง
ผมมีข้อสงสัยถามนิดนึง...ใครทราบตอบที
ทำไมผมเข้าเวปฯไม่ใด้เลย 1 สัปดาห์ที่ผ่านมา
กด www.cefiro-thailand.com/board enterยังงัยก็เข้าไม่ได้
ทุกเครื่องในออฟฟิตเลย ไม่เข้าใจจริงๆครับ
เพิ่งเข้าใด้ตอนเช้านี้แหละ
ปล.อดโดนเยาะเย้ยถากถางเรื่องลิเวอร์พูลแพ้เลย..เหอ..เหอ

หวัดดีครับพี่น้อง

ผมมีข้อสงสัยถามนิดนึง...ใครทราบตอบที
ทำไมผมเข้าเวปฯไม่ใด้เลย 1 สัปดาห์ที่ผ่านมา
กด www.cefiro-thailand.com/board enterยังงัยก็เข้าไม่ได้
ทุกเครื่องในออฟฟิตเลย ไม่เข้าใจจริงๆครับ
เพิ่งเข้าใด้ตอนเช้านี้แหละ

ปล.อดโดนเยาะเย้ยถากถางเรื่องลิเวอร์พูลแพ้เลย..เหอ..เหอ

ข้ออ้าง อะไรมันจะชุมพรเหมาะขนาดนี้ :coolly-0028:

ข้ออ้าง อะไรมันจะชุมพรเหมาะขนาดนี้ :coolly-0028:

เฮ้ย...เรื่องจริง ทีแรกผมนึกว่าเวปฯปิดปรับปรุงเหมือนเคย2-3วันคงเข้าใด้
นี่เล่นเป็นอาทิตย์เลย...ว่าจะโทรถามหลายๆคนแต่ก็คิดว่าเดี๋ยวก็ใช้ใด้
แล้วมันก็ใด้วันเนี๊ยะ

เฮ้ย...เรื่องจริง ทีแรกผมนึกว่าเวปฯปิดปรับปรุงเหมือนเคย2-3วันคงเข้าใด้

นี่เล่นเป็นอาทิตย์เลย...ว่าจะโทรถามหลายๆคนแต่ก็คิดว่าเดี๋ยวก็ใช้ใด้

แล้วมันก็ใด้วันเนี๊ยะ

คำค้านฟังไม่ขึ้น :coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

วันมิตติ้งเอาเหล้ามาประกันตัวออกไปด้วยนะ

พอดีได้เข้ามาอ่าน ขอตอบให้แทนแล้วกันนะครับ

ระยะนี้ ได้รับการสอบถามจามสมาชิกมากพอสมควรเรื่องการเปิดเข้า web Site
ซึ่งส่วนใหญ่ ทุกครั้งที่ได้รับคำถามนี้ ผมจะเปิด Web Site ด้วยระบบ internet
ที่ทำงาน (KSC) กับที่บ้าน (True) ซึ่งสามารถเปิดเข้าได้ตลอด อันหมายความว่า
Web Site ของเราไม่ได้ล่ม

เพราะฉะนั้นการเปิดเข้า web Site ของเราไม่ได้ ต้องเอา Error Message หรือข้อความ
ที่ Browser แจ้งสาเหตุ สอบถามกับทางผู้ให้บริการ Internet ว่าเป็นเพราะอะไร เรา(ซึ่งเป็นลูกค้า และใช้ Internet ของเขา ) ถึงเข้า Web Site ไม่ได้ ทั้งๆที่ Web ไม่ได้ล่ม และ เพื่อนคนอื่นเปิดได้

เท่าที่เจอตอนนี้ ส่วนใหญ่ คนที่เข้าไม่ได้ มักจะใช้ Internet ของ TOT ครับ

พอดีได้เข้ามาอ่าน ขอตอบให้แทนแล้วกันนะครับ

ระยะนี้ ได้รับการสอบถามจามสมาชิกมากพอสมควรเรื่องการเปิดเข้า web Site
ซึ่งส่วนใหญ่ ทุกครั้งที่ได้รับคำถามนี้ ผมจะเปิด Web Site ด้วยระบบ internet
ที่ทำงาน (KSC) กับที่บ้าน (True) ซึ่งสามารถเปิดเข้าได้ตลอด อันหมายความว่า
Web Site ของเราไม่ได้ล่ม

เพราะฉะนั้นการเปิดเข้า web Site ของเราไม่ได้ ต้องเอา Error Message หรือข้อความ
ที่ Browser แจ้งสาเหตุ สอบถามกับทางผู้ให้บริการ Internet ว่าเป็นเพราะอะไร เรา(ซึ่งเป็นลูกค้า และใช้ Internet ของเขา ) ถึงเข้า Web Site ไม่ได้ ทั้งๆที่ Web ไม่ได้ล่ม และ เพื่อนคนอื่นเปิดได้

เท่าที่เจอตอนนี้ ส่วนใหญ่ คนที่เข้าไม่ได้ มักจะใช้ Internet ของ TOT ครับ

อืมมมม ที่ไอ้โก้ถามเมื่อวานรุ้สึกว่าบ้านมันก็ใช้เนตของ TOT อ่ะครับ

หลังจาก True ประสบปัญหามานาน มันก็ได้เปลี่ยนนมือไปแล้ว :coolly-0028:

อืมมมม ที่ไอ้โก้ถามเมื่อวานรุ้สึกว่าบ้านมันก็ใช้เนตของ TOT อ่ะครับ

หลังจาก True ประสบปัญหามานาน มันก็ได้เปลี่ยนนมือไปแล้ว :coolly-0028:

เห็นป๊ะ...พ๊มมีพยานยืนยัน
คำค้านตกไป
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม