• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

a31273 มันแอบกลับก่อนทั้งครอบครัว แต่ก็ขอบใจนะที่เจียดเวลามา ขอบคุณมากครับน้อง

ยังไม่นอนรึคับพี่

เมาไหมมมมมมมมมก๊าบบบบบบบบ:coolly-0031:

เรเจนซี่ เอฟซี เป็นไงน้องต่อ เมื่อไรจะพาแฟนมาอีก

แระมันบินกลับ เห็นมันเอากระด้งมาด้วยสองอัน

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่มฝั่งธนทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552

ครับผมมมมมมมมมมมมม

ไม่ใด้ไปครับ.....
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,610

แล้วว่าจะเมากันภายในอาทิตย์นี้ฝั่งธน ว่าไง

แล้วว่าจะเมากันภายในอาทิตย์นี้ฝั่งธน ว่าไง

ตามนั้นครับ วันมิตติ้งผมยังไม่ได้แจกซองเลย

เป็นศุกร์นี้มั๊ยครับ ที่เดิม เวลาเดิม เดลาวัล ฉันรักเธอ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตามนั้นครับ วันมิตติ้งผมยังไม่ได้แจกซองเลย

เป็นศุกร์นี้มั๊ยครับ ที่เดิม เวลาเดิม เดลาวัล ฉันรักเธอ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คอนเฟิร์ม ที่เดิม ตามนี้ ...

นัดเลยนะ ...

ศุกร์แห่งชาติ
:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:​

อีกแล้ว 5555+

เจอทั้งกลุ่ม Cef ธนแว๊บๆ... แต่ไม่ได้ว่างไปนั่งคุย นั่งแจมด้วยเลย..

ไว้เด๋วหาโอกาสใหม่ครับ

ต้องเก็บตังค์หยอดปุกก่อน เอิ๊กๆ

ขออยู่บ้านนี้ด้วยคน a311038 ครับ kittyman (ท่าทางจะเมาปริ้น) เอิ้ก

ขออยู่บ้านนี้ด้วยคน a311038 ครับ kittyman (ท่าทางจะเมาปริ้น) เอิ้ก

ไปแจ้งด้วยนะครับในกระทู็ปักหมุดด้านบน สำหรับผู้ที่ยังไม่สามารถใช้
login ที่เป้นรหัสได้ครับ

รายงานตัวแล้ว อย่าลืมโพสต์รูปหน้าตัวเองด้วยนะครับ
จะได้รู้ว่าคนไหน

พรุ่งนี้เรามีนัดกันนะ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม