• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แอบไปเห็นมามีคนด่าเราว่าหน้าตาหื่นๆด้วย
มารายงานตัวด่วน555

มีไรครับพี่ๆๆๆ

เป็นวันเสาร์ที่เงี่ยนเหงามาก.........อุ๊บบบบ

โหลลล เงียบเหงาจัง

กินเหล้าสูงจากพื้นดิน ริมทะเล

มีอะไรกับครับ

อยากไปเที่ยวจัง ปลายปีนี้ ไปใหนดีหว่า

ไปแบบไม่มีการนัดล่วงหน้า ... :coolly-0022:
ถ้าโทรมาซักก่อนบ่ายโมง จะดีมาก
กรูยังอยู่นาเกลืออยู่เลย จากนาเกลือไปคอนโด ฯ แค่ 15 นาทีเอง
:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

สายธาร เซฟธน ไหมครับ อยากไป อิอิ

สายธาร เซฟธน ไหมครับ อยากไป อิอิ

ไอ่ฟัก มาจับตัวพี่ดิ จะได้ยินเสียง กร๊อปๆ ช่วงนี้ไม่มีตัง$ เอาใว้ปลายปีได้มั้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,554

ไปแรดพัทยามาใช่มะนั้น

ช่วงนี้เป็นไงกันบ้างพี่น้อง :coolly-0022:

ช่วงนี้เป็นไงกันบ้างพี่น้อง :coolly-0022:

ยังพอมีพอกินครับ

ว่าแต่ท่าน

วุฒิ สส.สว.ก.อ.รมน กกต.อย.รมต.กกน.สปช.อบต.ต่อ

เป็นยังไงมั่งครับ

ไม่เข้ามาหาเสียงกับพี่น้องเลย เข้ามาดูความเป็นอยู่มั่ง

ไม่งั้นสมัยหน้าฐานเสียงอาจจะสั่นคลอนได้นะครับ

พี่ 273 เค้าชื่อไรหรอครับพี่ๆ

ผมเด็กใหม่ไม่รู้จักอ่า

เพลาหน่อยเดี๋ยวเค้ามาแล้วโดนตบกูไม่ช่วยนะ :coolly-0029:

ยังพอมีพอกินครับ

ว่าแต่ท่าน

วุฒิ สส.สว.ก.อ.รมน กกต.อย.รมต.กกน.สปช.อบต.ต่อ

เป็นยังไงมั่งครับ

ไม่เข้ามาหาเสียงกับพี่น้องเลย เข้ามาดูความเป็นอยู่มั่ง

ไม่งั้นสมัยหน้าฐานเสียงอาจจะสั่นคลอนได้นะครับ

โอ้โห้.. ตำแหน่ง ยศ เยอะจังเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม