Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้ว่ายังไงกันครับพี่น้องงงงงงงงง

งานมิตติ้ง ครบรอบ 5ปี Cef-Thai ของเรา

เจอกันที่ไหนดี ปั๊มเจทแมคโครดีมั๊ย

หรือจะเจอกันตีนทางด่วนพระราม 2

นั่งรอกิน เชสเตอร์ กริลล์ รองท้องกันก่อน

เพราะคาดว่าขึ้นทางด่วนไปคงเร็วสุดอ่ะ

ลองบอกกล่าวกันหน่อย ว่าเอาเยี่ยงไร

พี่เบียร์
พี่ติ
พี่จอม
พี่เอก(สมุทรสาคร)
พี่เอก(ทหาร)
พี่ดริ๊ง
พี่ต่อ(ต้องไป)
ผม วิทย์ เจ ตั๋น
พี่ตี๋
พี่หนึ่ง(จะลงมาจากโคราชป่าว)
ไอ้เก้ง
ไอ้ท๊อป ไอ้ฟัก
ชาย (สาย 2)
พี่โจ (ประกันสังคม)

ขาดใครอีกอ่ะช่วยนึกหน่อย :biggrin:

ปล.ผู้ไดอยู่ละแวกใกล้เคียง

ต้องการจะไปด้วยกันติดต่อผมได้ครับ

บอล 081-376-9485 ครับ

ปล.2 งานนี้ผมเอาน้อง Cef ไปนะครับ :biggrin:

เสาร์นี้ว่ายังไงกันครับพี่น้องงงงงงงงง

งานมิตติ้ง ครบรอบ 5ปี Cef-Thai ของเรา

เจอกันที่ไหนดี ปั๊มเจทแมคโครดีมั๊ย

หรือจะเจอกันตีนทางด่วนพระราม 2

นั่งรอกิน เชสเตอร์ กริลล์ รองท้องกันก่อน

เพราะคาดว่าขึ้นทางด่วนไปคงเร็วสุดอ่ะ

ลองบอกกล่าวกันหน่อย ว่าเอาเยี่ยงไร

พี่เบียร์
พี่ติ
พี่จอม
พี่เอก(สมุทรสาคร)
พี่เอก(ทหาร)
พี่ดริ๊ง
พี่ต่อ(ต้องไป)**มีเหตุผลที่ไปไม่ได้คือหมดใจหรือไม่ก็ตาย
ผม วิทย์ เจ ตั๋น
พี่ตี๋
พี่หนึ่ง(จะลงมาจากโคราชป่าว)
ไอ้เก้ง
ไอ้ท๊อป ไอ้ฟัก
ชาย (สาย 2)
พี่โจ (ประกันสังคม)

ขาดใครอีกอ่ะช่วยนึกหน่อย :biggrin:

บอลก็ไปบังคับพี่ต่อทำไม

"เสาร์นี้ผมพร้อมแล้วครับ"

แล้วจะคอยดูอ้ายความพร้อมแล้วคร้าบ.....นี่ละ

เข้าเวรวันศุกร์ ออกเสาร์แล้วจะตามไปคร๊าบ..บพี่น้อง เจอกัน

ไว้เจอกัน คราบ
พี่น้อง

ไป..................................

ยังขาดอีกหลายคน ฮิฮิฮิ

ยังขาดอีกหลายคน ฮิฮิฮิ

ใครๆ ยังขาดใครอีก......
เอ ว่าแต่จะไปใหนกานอ่ะ.......
ไปด้วยคนใด้ป่ัะ........นะ...นะ....ไปด้วย

จะโดนแซวยังไง ผมก็ยังพร้อมเหมือนเดิมครับ

จะไปให้ได้เลยครับพี่ๆๆๆ

ทอปเห็นบอกว่าคงไม่ได้ไปอะครับพี่ๆๆ

งานนี้ สงสัย จะไปช้าหน่อย ต้องวนไปรับไอ่ฟัก พี่น้อง เดินทางกันไปก่อนเลยครับ

เดียวไอ่กระผมจะตามไปสมทบ

งานนี้ สงสัย จะไปช้าหน่อย ต้องวนไปรับไอ่ฟัก พี่น้อง เดินทางกันไปก่อนเลยครับ

เดียวไอ่กระผมจะตามไปสมทบ
รถเมิงจะเสร็จทันเหรอว่ะ
ยังเห็นนอนแน่นิ่งที่อู่แถว ๆ นวมินทร์อยู่เลย

รถเมิงจะเสร็จทันเหรอว่ะ
ยังเห็นนอนแน่นิ่งที่อู่แถว ๆ นวมินทร์อยู่เลย

เข้ มีแอบไปเชครถคนอืนด้วยรินิ รอดูวันที่6ดีกว่ามั้ย พี่น้อง อิอิ

เจอกันครับพี่น้องธน Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปีเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม