Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอเวลาๆๆๆๆๆๆ

ไอ้สลัดคุณบอล โช๊ครถมึงใช้มะใด้ว่ะ เอาไง

วันที่ 3 แล้ววว

เข้ มีแอบไปเชครถคนอืนด้วยรินิ รอดูวันที่6ดีกว่ามั้ย พี่น้อง อิอิ
กรูไม่ได้เช็ค พอดีไปส่งของก้อเลยเห็นซะก่อน
555++

เงียบกริบ ตกลง จะไปเจอกันที่ใหน เพลาเท่าไหร่

เผื่อมีพี่น้องเรา ไปไม่ถูกเค้าจะได้ไปรวม

ปั๊มเจท แมคโครละกัน ง่ายดี

แล้ววิ่งไปขึ้นทางด่วนพระราม 2 ลงดินแดง

เวลา 15.30 น. ล้อหมุนไม่เกิน 16.00 น. นะครับพี่น้อง

ไปเร็วนิ๊สสสนึง ไปชักภาพร่วมกันก่อนแสงหมด :biggrin:

..........พร้อม..........

:biggrin: รับแซบ...............
เจ๊ทจาย่องไปงานชมรมฯ
16:00 PM.
เออว่ะ

ปั้มเจท มันไม่มีแล้วอะ มีแต่ ปตท แมคโค บางบอน

ไอ่ฟัก เดียวกรูไปรับ 3โมง เตรียมตัวด้วยนะ

รอด้วย อย่าขับเร็วนะ เสียว..

ตื่นเต้น..ตื่นเต้น....
ได้เมาอีกแล้ว

มากันไวไวนะ เเต่อย่าพึ่งไปรอผมด้วย

มีข่าวดีมาแจ้งครับ...
งานนี้ผมคงไปร่วมไม่ได้แล้วครับ.....
งานผมมีปัญหาต้องไปแก้ไขด่วน รวมถึงเครื่องพิมพ์ก็มามีปัญหา...ยังไงดี..
ถ้าปัญหานี้แก้ไขได้โดยไว...ผมจะรีบตามไป...
เรื่องบัตรเข้างานเดียวผมให้แมส..ขับรถไปให้...บอลธนช่วงก่อนเที่ยงครับ...
อุตส่าห์ซ้อมทุกวัน......จะรีบแก้ไขงานครับ

งานนี้ผมคงไปร่วมไม่ได้แล้วครับ.....
งานผมมีปัญหาต้องไปแก้ไขด่วน รวมถึงเครื่องพิมพ์ก็มามีปัญหา...ยังไงดี..
ถ้าปัญหานี้แก้ไขได้โดยไว...ผมจะรีบตามไป...
เรื่องบัตรเข้างานเดียวผมให้แมส..ขับรถไปให้...บอลธนช่วงก่อนเที่ยงครับ...
อุตส่าห์ซ้อมทุกวัน......จะรีบแก้ไขงานครับ

อย่าได้พลาดนะพี่
แมตนี้ใหญ่หลวงนัก
จะเคลียร์ของเมื่อคืนที่อีสานด้วย เอิ๊กๆ

ถ้าพลาดครั้งนี้ เกิดอีกกี่ครั้งก็ไม่มีแล้วนะ

งานครบรอบ 5 ปี Cef-Thai มีแค่ครั้งเดียวในช่วงชีวิต

:sure: :sure: :sure: :sure: :sure: :sure: :sure:

ปั้มเจท มันไม่มีแล้วอะ มีแต่ ปตท แมคโค บางบอน

ไอ่ฟัก เดียวกรูไปรับ 3โมง เตรียมตัวด้วยนะ

พี่เก้งครับ ถ้ายังไงเดียวน้องจะโทรไปหาอีกทีครับ ไม่แน่งานนี้อดไปอะครับ พ่อบ่น อิอิ(เซงอดไปแน่เลย)

คืนวันศุกร์ไม่ออกไปไหน มันแปลกๆว่ะ พี่น้อง
เอิ๊กๆ +_+"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม