Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านเม .................................... ก็ท่วม -*- ....

เอามาไว้บนเขาบ้านพี่ป่ะเอก.............

เอิ๊กๆๆ

บ้านผมไม่ท่วม แต่ก็ไม่แน่ใจ ตอนนี้กำลัง ดูทำเล แถวๆ กาญเอาใว้ เอารถไปจอดหนีน้ำ เอิกๆ
แว่วๆมาว่า บางบอน 2เมตรเหมือนกาน

สายสืบรายงานว่า สมาชิกเซฟธน หลายคน เดินทางไปจังหวัดริมชายทะเลหลายท่าน ...

แจ้งให้ทราบ ...

โดยไม่มีวาระซ่อนเร้น หรือ เป็นการส่งโค๊ตใดๆ ทั้งสิ้น ...

จิงๆนะ ไม่ได้บอกว่า อยากไปเที่ยวชายทะเล ...

ไม่มีพิรุธ เลยนะ ....
กรูไปบางแสนเสาร์นี้ ( 30 ) เมิงจะไปด้วยกันมั๊ย

บอกพี่คนในรูปด้วยนะ อย่าดื้อ มีอีกเยอะ..555

ไฟล์แนบ

46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51

บอกพี่คนในรูปด้วยนะ อย่าดื้อ มีอีกเยอะ..555

:biggrin: เอ็งด้วยอย่าดื้อ...มีอีกแยะเหมียนกัลล์
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หึ ไม่เข็ด ....:frown:
ไอสาดดด อย่ายุ่งสิ ผู้ใหญ่เค้าคุยกัน เด็กอย่างมึง
มีหน้าที่บล็อคชื่อสมาชิกแปลกๆ กะลบรูป แค่นั้นพอ

สร้างศัตรูรอบด้าน....เดียวรวบยอดทีเดียว

สร้างศัตรูรอบด้าน....เดียวรวบยอดทีเดียว
อ๋อ จะลุม ว่างั้น ดูไอบอลเป็นตัวอย่าง เห็นมั๊ย
เมื่อวานนั่งนิ่ง ไม่ดื้อเลย กลังผมบอกไอแจะ เรื่อง....

อ๋อ จะรุม ว่างั้น ดูไอบอลเป็นตัวอย่าง เห็นมั๊ย
เมื่อวานนั่งนิ่ง ไม่ดื้อเลย กลัผมบอกไอแจะ เรื่อง....
รู้ว่ากลัวจนพิมพ์ผิด เข้าใจว่ากลัวแต่พยายามฝืน พี่เข้าใจ

เรื่องไรกันอ่าบอกมั่งดิ อยากรู้ อิอิ

เรื่องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อาทิตย์ใครว่างเชิญที่บ้านผมได้นะครับ ไมมีอะไรแค่อยากกิน

:biggrin: wow.....
ไม่อาวว อย่ากัดกันนะเด็กๆ
เป็ด ต้องเรียบร้อย อย่าดื้อนะ
มาโย่วๆๆๆๆ กันดีกว่า
เอิ๊กๆๆๆ
:byebye: :byebye: :byebye:

มาสร้างกระแสอีกแล้ว.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม