Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^__^ . . . . . . . . . . .

ถึง พี่เอกมหาชัย วันอาทิตย์ที่ 31 ผมไม่อยู่อู่ ไม่อยู่ตั่งแต่วันที่ 30เย็น -31 เย็น

จึงเรียนมาเพื่อ ทราบ

ถ้าจะเข้ามา ก็เข้ามาวันเสาร์ เช้า ริจะให้ไปเอารถ ก็โทรมาบอกนะครับ บริการให้

สายสืบรายงานว่า สมาชิกเซฟธน หลายคน เดินทางไปจังหวัดริมชายทะเลหลายท่าน ...

แจ้งให้ทราบ ...

โดยไม่มีวาระซ่อนเร้น หรือ เป็นการส่งโค๊ตใดๆ ทั้งสิ้น ...

จิงๆนะ ไม่ได้บอกว่า อยากไปเที่ยวชายทะเล ...

ไม่มีพิรุธ เลยนะ ....

ใครไปไม่ชวนครับ...
เออถ้าชวนแล้วจะไปได้ไหมวะนี่...

มีข่าวแจ้งนิดหนึ่ง....เบียร์ไขควงขอแรงใครมีรถเอาไปโชว์ที่ฮอบ อาร์ซีเอนะครับ นวันที่28 สิงหาคม ก่อนสามทุ่ม เห็นเค้าบอก มีเหล้าให้ 4 ขวด มิ๊กเซอร์ลด 20 % ผมคงทำได้นี้ โฉบข่าวมาบอก สำหรับใครที่ไม่เคยได้ไปฮอบ หรือ อาร์ซีเอ ..ลองดุได้ .......
เหยี่ยวราตรี...

สวัสดีครับทุกคน.........................

เปรี้ยวว่ะอยากมีเรื่อง

มาทั้งผัวทั้งเมียเลยนะ

อาบน้ำดิพี่ อาบบ่อยๆ

เด๋วกลิ่นเปรี้ยวก็หายไปเอง

เชื่อน้อง :biggrin:

ช่ายยน้องสาวคนนี้แนะถูกวิธีแล้ว
แต่ไม่ได้อาบเองนะ 555

เมื่อก่อน 069 กะพี่อะประจำ

พี่น้องร่วมสาบาน เอิ๊กๆ:biggrin:

ช่ายยน้องสาวคนนี้แนะถูกวิธีแล้ว
แต่ไม่ได้อาบเองนะ 555

เมื่อก่อน 069 กะพี่อะประจำ

พี่น้องร่วมสาบาน เอิ๊กๆ:biggrin:
อุ่ยยยยยย ตัดเล็บแคะหูด้วยป่าว

บ้านใครพอมีที่ให้จอดรถบ้างครับหลายคันอยู่ ขอแบบน้ำท่วมไมถึง

บ้านใครพอมีที่ให้จอดรถบ้างครับหลายคันอยู่ ขอแบบน้ำท่วมไมถึง

เอ่อ พอดีที่บ้านต่อมีที่จอดว่างอยู่นะพี่

แต่รู้สึกว่าจะจอดได้แต่ CEFIRO อะ 555 (คันจังเลยกรู):smile:

......ที่มหาชัยน้ำท่วมแล้วหรอพี่......

เมื่อเช้าท่วมมาถึงเข่า น้ำทะเลนุนและฝนตกหนัก
เลยจะหาเตรียมไว้ก่อน เพราะเดือนหน้าเป็นเดือนน้ำท่วมอยู่แล้วถ้ามีพายุมาอีกเสร็จแน่น เขาบอก 2เมตร

เมื่อเช้าท่วมมาถึงเข่า น้ำทะเลนุนและฝนตกหนัก
เลยจะหาเตรียมไว้ก่อน เพราะเดือนหน้าเป็นเดือนน้ำท่วมอยู่แล้วถ้ามีพายุมาอีกเสร็จแน่น เขาบอก 2เมตร
ว้าย.....ชนบท

น้ำมาแย่เลยพี่

...
จอดเซ็นทรัลเลย ที่โล่งๆไม่เสียค่าที่จอดด้วย...
แล้วที่ท่วมถึงเข่านะ นั่งคุกเข่าหรือยืนอยู่...ผมจะได้เตรียมตัวถูก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม