Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาอีกอันไหม เอาแบบกระแทกใจ....
น้องเอามา 3 ทาวเวอร์ ใครกลับกรูร้อง

เฮ้ยเสาร์ที่ 23 ไอ้เอกสมุทร มันชวนไปกินบ้านมัน มีใคไปมัง
ไม่มั่นใจว่า นัดมาวเนื่องในวันอะไร มีใคสนไม๊

ศุกร์ ก็เมา เสาร์ ก็เมา ตายๆๆๆๆๆ .....

เฮ้ยเสาร์ที่ 23 ไอ้เอกสมุทร มันชวนไปกินบ้านมัน มีใคไปมัง
ไม่มั่นใจว่า นัดมาวเนื่องในวันอะไร มีใคสนไม๊

เอาเริ่มเย็นๆหน่อยนะพี่

ติดภาระกิจ ตอน 5 ทุ่มอ่ะ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :dribble:

เอาเริ่มเย็นๆหน่อยนะพี่

ติดภาระกิจ ตอน 5 ทุ่มอ่ะ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :dribble:

วันเสาร์ คอนเสิร์ต
7 DIVAS ที่ พารากอน ไอตี๋ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

อยากไปมั่งอ่ะคับปั้มเจ็ท
ที่สมาคมชาวปักใต้เลยป่าวคับ

เจทที่นั่นเมื่อก่อนก็เคยไปรวมตัวกันอะครับ

แต่เมื่อ 2-3ปีที่แล้วนะครับ (ยุครุ่งเรือง)

แต่ตอนนี้ส่วนมากพวกพี่ๆเค้าจะนัดเจอตาม

ร้านหาอะไรกินมากกว่าอะครับ

เน้นเมาและมันส์ :smile:

เจทที่นั่นเมื่อก่อนก็เคยไปรวมตัวกันอะครับ

แต่เมื่อ 2-3ปีที่แล้วนะครับ (ยุครุ่งเรือง)

แต่ตอนนี้ส่วนมากพวกพี่ๆเค้าจะนัดเจอตาม

เน้นเมาและมันส์ :smile:
กล้าพูดกล้าเสนอเนอะ เหมือนไปเลย...แอ๊
เก๋าข้ามถิ่น....

กล้าพูดกล้าเสนอเนอะ เหมือนไปเลย...แอ๊
เก๋าข้ามถิ่น....

เอ๊ะ...ยังไง ไอ้243นี่มาเขี่ยประเด็นอีกแหล่ะ :rolleyes:

จั๊กสีนั๊ง...

เน้นเมาและมันส์ :smile: [/quote
หรือไม่ก็นัดไปเถอะ...ไม่มาซะงั้น..
กินหน้าซอย ก็ยังไม่มา..
จะไปกินที่บ้านก็บอกไม่สะดวก..
หลังๆเลยไม่ค่อยได้นัดกัน..
แค่ขับรถผ่านไปผ่านมา

หรือไม่ก็นัดไปเถอะ...ไม่มาซะงั้น..
กินหน้าซอย ก็ยังไม่มา..
จะไปกินที่บ้านก็บอกไม่สะดวก..
หลังๆเลยไม่ค่อยได้นัดกัน..
แค่ขับรถผ่านไปผ่านมา

อ่านไปอ่านมา
ไม่น่าจะใช่หนูนะเนี้ย ...(หรือป่าวว้า)
เอิ๊กๆ..

:smile:

อ่านไปอ่านมา
ไม่น่าจะใช่หนูนะเนี้ย ...(หรือป่าวว้า)
เอิ๊กๆ..

:smile:

พี่ต่อแน่นอนอาการนี้ 555+ ขำขำครับพี่

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน....................
สบายดีมั้ยคิดถึงทุกคนเลยยยยย..........

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน....................
สบายดีมั้ยคิดถึงทุกคนเลยยยยย..........

พัดลมแอร์(โบเว่อร์) เสียหรือป่ะ..ซ่อมยัง

วันนี้เจอกัน ร้านไอทะเลนะพี่น้อง (บึงเจทสกีเก่า)

มี ผม พี่ จอม พี่ติ พี่เอก แล้วเดี๊ยวโทรตามอีกที

เข้ามาเห็นแล้วลงชื่อกันด้วยเน้อ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.อาจะเปลี่ยนแปลงร้านได้ดูจากฟ้าฝนอีกที :sweet_kiss:

พัดลมแอร์(โบเว่อร์) เสียหรือป่ะ..ซ่อมยัง

มอเตอร์ไม่เป็นไรครับพี่.....แจ็คสายไฟมันหลุด
ขอบคุณมากครับพี่สำหรับคำแนะนำ.............
เลยไม่ต้องเสียเงินเข้าร้านซ่อม.............อิอิอิ

มอเตอร์ไม่เป็นไรครับพี่.....แจ็คสายไฟมันหลุด
ขอบคุณมากครับพี่สำหรับคำแนะนำ.............
เลยไม่ต้องเสียเงินเข้าร้านซ่อม.............อิอิอิ

เห็นหมายกำหนดการแล้วยังนิ่งเฉย

น่าลงทัณฑ์นัก :sure: :sure: :sure:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม