• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,701
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

6 กันยายน 2551เตรียมตัว สมาชิก Cef@non Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปีครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

YO! 5ขวบ แว้ว ยังจำได้ว่าแชมป์เข้ามาตอนเลี้ยงครบรอบ 4 ขวบ:boss:

อิๆๆ อยากให้ถึงเร็วๆ จังเลย

6 กันยายน 2551เตรียมตัว สมาชิก Cef@non Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปีครับ

อยากไปด้วยจังค่ะป๋า แต่ตอนนั้นเกดคงไม่อยู่แล้ว เสียดายจัง ป๋าจัดวันที่ 28 สิงหาได้มั้ยล่ะ อิอิ แบบว่าหนูจะไปวันที่ 29 นี้แล้ว ต้องคิดถึงแย่เลย

อยากไปด้วยจังค่ะป๋า แต่ตอนนั้นเกดคงไม่อยู่แล้ว เสียดายจัง ป๋าจัดวันที่ 28 สิงหาได้มั้ยล่ะ อิอิ แบบว่าหนูจะไปวันที่ 29 นี้แล้ว ต้องคิดถึงแย่เลย
ไปไหนวะ งง........:verwirrt:

• #1,706

เกดจะเดินทางไปเรียนต่อโทที่ออสเตรเลีย ประมาณ 3 ปีค่ะ

เองจะเรียนโทก็ไม่เห็นต้องไปที่อื่นเลย มาเรียนกะข้าก็ได้นะ โทหาเมียทุกวันเลยวะ เออ..แล้วอย่าบอกใครนะ อิอิ.........:biggrin:
:biggrin:

งานนี้ไม่พลาดครับเจ้านาย:byebye:

ใครอะ สมาชิกใหม่ป่าวครับ:biggrin:

ครับผมขอฝากตัวด้วยคน ผมจะไปติตติ้งบ่อยๆครับ:brick:

ก๊ากกกก+55:eeek:

ไปด้วยนะครับ

พี่ลองพรุ่งนี้จะเอาของเข้าไปให้นะ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างติดเรื่องลูกอยู่ หวังว่าพี่คงเข้าใจ..

• #1,715

พี่ลองพรุ่งนี้จะเอาของเข้าไปให้นะ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างติดเรื่องลูกอยู่ หวังว่าพี่คงเข้าใจ..

ไม่มีปัญหาหรอกครับเพราะทุกคนย่อมมีเหตุผลของตนเสมอพี่เข้าใจครับ...อ่ะเบียร์แก้วโชนนนน.555.

แวะมาทักพี่น้องชาวนนท์

ไปแระ...ฟิ้วว:go: :go: :smile:

ไม่พลาดแน่นอน

ไม่มีปัญหาหรอกครับเพราะทุกคนย่อมมีเหตุผลของตนเสมอพี่เข้าใจครับ...อ่ะเบียร์แก้วโชนนนน.555.

ถ้าพี่เข้าใจน้องก็โล่งใจ บอกนิวด้วยนะเดี๋ยวจะถอดพวงมาลัยแล้ว
(พรุ่งนี้จะมีลูกค้ามาดู):smile:

ไป.......นอนครับ :smile: :biggrin: :smile:

ถ้าพี่เข้าใจน้องก็โล่งใจ บอกนิวด้วยนะเดี๋ยวจะถอดพวงมาลัยแล้ว
(พรุ่งนี้จะมีลูกค้ามาดู):smile:

ฝากไปด้วยพวงเด่ะ....พอดีซื้อมาใหม่แล้ว พวงเก่า มะลิ กับ จำปีมันแห้ง ง่ะ !!!:rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม