• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไปเผาด้วยคับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

วันมิตติ้ง..เผาหัวกี่โมงอ่ะ???????

ถ้าหากว่าได้ไปจะได้ไปเผาด้วย...หึหึ....
เหมือนเดิมคับ..ประมาณเที่ยงๆไม่เกินบ่ายโมง..!:brick:

ปล. ถ้าได้ไปนะ...!!! :wink:

เหมือนเดิมคับ..ประมาณเที่ยงๆไม่เกินบ่ายโมง..!:brick:

ปล. ถ้าได้ไปนะ...!!! :wink:

ทำมาเป็นเหมือนดงเหมือนเดิม....ขออนุณาติเจ้าของบ้านเค้ารึยังอ่ะ..ฮ้วย.....ตามนั่น..ดูรถเสร็จจะตามไปติดๆ

ปล.ถ้าได้ไปนะ.......!!!:sweat:

ทำมาเป็นเหมือนดงเหมือนเดิม....ขออนุณาติเจ้าของบ้านเค้ารึยังอ่ะ..ฮ้วย.....ตามนั่น..ดูรถเสร็จจะตามไปติดๆ

ปล.ถ้าได้ไปนะ.......!!!:sweat:
ต้องขอนุญาตด้วยหรอ..?!!!...อิอิ :wink: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,745

เออ.ต้องขออนุญาตด้วยเหร๋อ..มาได้เลยยินดีต้อนรับทุกคนเสมอ..เหมียลเดิม

นัดประชุมกันหน่อยคับ มีเรื่องรบกวน

• #1,748

ชาวเซฟนนท์

วันเสาร์นี้ เวลา 11.00 น นัดเจอเพื่อไปถ่ายลงหนังสือ GTRนะคับ

สถานที่คิดว่า น่าจะเป็นกระทรวงสาธารณสุข
( ใครมีที่ที่น่าสนใจรบกวนบอกด้วย)

สิ่งที่ต้องเตรียมมา
1.รถ
2.รายละเอียดข้อมูลรถ

โทร.081-5576257 / 08-58797986 จูซคับ

รายฃื่อคนที่คาดว่าน่าจะมานะคับ
1.ป๋าลอง
2.จูซซี่ (ฝากfileรูปไปด้วย)
3.พี่มี่
4.ก้อย
5.แจ๊ค
6.มะเดียว
7.ไอม้า(เอ๊กซ์)
8.โจ้
9.นิว สเตปทู
10.บิ๊ก นนท์
11.แป๊ะ(ส่งเป็นfile)
12.พี่โอ๋
13.พี่เดช
14.ป๊อก
15.พี่เอ 667
...
20...

ไปด้วยคร๊าบบบ

อัพพพพพ..................

• #1,752

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ชาวเซฟนนท์

วันเสาร์นี้ เวลา 11.00 น นัดเจอเพื่อไปถ่ายลงหนังสือ GTRนะคับ

สถานที่คิดว่า น่าจะเป็นกระทรวงสาธารณสุข
( ใครมีที่ที่น่าสนใจรบกวนบอกด้วย)

สิ่งที่ต้องเตรียมมา
1.รถ
2.รายละเอียดข้อมูลรถ

โทร.081-5576257 / 08-58797986 จูซคับ

รายฃื่อคนที่คาดว่าน่าจะมานะคับ
1.ป๋าลอง
2.จูซซี่
3.พี่มี่
4.ก้อย
5.แจ๊ค
6.มะเดียว
7.ไอม้า(เอ๊กซ์)
8.โจ้
9.นิว สเตปทู
10.บิ๊ก นนท์
11.แป๊ะ(ส่งเป็นfile)
12.พี่โอ๋
13.พี่เดช
...
20...

..รับทราบครับ..
คนอื่นๆ ที่ไม่ได้เข้าเว็ปคงต้องโทรบอกแล้วล่ะครับ แต่ทางหนังสือเค๊าต้องการกี่คันที่จะถ่ายลงอ่ะ...
ปล.ฝากหัวหน้านนท์ประสานด้วยล่ะกันครับ..

เสาร์ 23 ใช่ไหม๊จู๊ซ เดี๋ยวตาไปดูครับพี่น้อง:biggrin:

เสาร์ 23 ใช่ไหม๊จู๊ซ เดี๋ยวตาไปดูครับพี่น้อง:biggrin:

แม่นแล้ว รบกวนแจ้งท่านอื่นๆด้วยเด้อคับ

ช่วงนี้งานเยอะมากเลยครับจู๊ซ ยังไงเปนธุระไปก่อนก็แล้วกันครับ ว่างอีกทีก็หลังวันที่ 8 เดือนหน้านะครับ

ซื้อหนังสือ fmm ที่มีรถป๋าด้วยแหละคับ งามแงะจิงๆ:wink:

วันเสาร์เจอกันครับพี่น้อง....

ไปด้วยดิคร้าบบบบ ลืมป๋มได้ไงเนี่ย อิอิ

เด๋ว จะไปชมด้วยน่ะครับ ......
บรรยากาศ คงน่าดูชม

มากันให้ได้น่ะคับพี่ๆ เจอกันเสาร์ที่ 23 นี้คับตามวันเวลาข้างต้นเลย

ล้างรถกันมาสวยๆน่ะคับ

:biggrin: ขอบคุนทุกท่านที่ให้ความร่วมมือคับผม แล้วเจอกัน:biggrin:

ปล. ทางหนังสือต้องการ 20 คัน + - คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม