• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

มากันให้ได้น่ะคับพี่ๆ เจอกันเสาร์ที่ 23 นี้คับตามวันเวลาข้างต้นเลย

ล้างรถกันมาสวยๆน่ะคับ

:biggrin: ขอบคุนทุกท่านที่ให้ความร่วมมือคับผม แล้วเจอกัน:biggrin:

ปล. ทางหนังสือต้องการ 20 คัน + - คับ

ฝากรถพี่คันนึงนะน้องนะ:sweet_kiss:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

โจ้ไปด้วยคับ เจอกันพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,765

..........เนอะ..ว่างัยตามกันไป.........

ดันดัน...:biggrin:

ไปด้วยได้ป่ะ...ก็มันอยากดูอ่ะ...

• #1,768

ไปด้วยได้ป่ะ...ก็มันอยากดูอ่ะ...

ได้ข่าวไปสอยล้อชุดใหม่มาแว้วเหร๋อ เอามาชมหน่อยครับ

• #1,769

พรุ่งนี้เจอกันครับ....
ไปช้าหน่อยเน๊อะ

รถไม่เสร็จ ฮือๆๆๆๆ เซ็งเป็ด

ไปด้วยคนได้มั้ยคับ

รถไม่เสร็จ ฮือๆๆๆๆ เซ็งเป็ด

ได้แค่ไหนเอาแค่นั้น :biggrin: พ่นได้ครึ่งเดียวก็เอามา:redface:

ได้แค่ไหนเอาแค่นั้น :biggrin: พ่นได้ครึ่งเดียวก็เอามา:redface:

ยังไม่ได้ทำอะไรทั้งนั้นเลย เหอ เหอ

แจ๋ม แจ๋ม ไปแจมด้วยดิ

เจอกัน ๆๆๆ

แฮ่~ ไปด้วยดิกว่า อยากดูๆๆ

ได้ข่าวไปสอยล้อชุดใหม่มาแว้วเหร๋อ เอามาชมหน่อยครับ
โหพี่ลอง..รู้ได้ไงเนี่ย..สมกับเป็นท่านประธานจริง...จริ๊ง..555:verwirrt:

• #1,780

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] Cef@non....คร้าบบบบบบบบ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
โหพี่ลอง..รู้ได้ไงเนี่ย..สมกับเป็นท่านประธานจริง...จริ๊ง..555:verwirrt:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม