• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ย้อนอดีต....เด้วนี้เป็นผู้ใหญ่ขึ้นจะเป็นแบบเก่าหรือป่ะก็ม่ายรุ...555...

แล้วแต่เหตุการคับป๋า หุหุ:biggrin:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ยู้...ฮูววววว:eeek:

มาวววววววโคตร....เพิ่งตื่น เฮ้อ...........:dribble:

กลับบ้านเสร็จจำไรไม่ได้เลยคับ อยู่ดีๆเช้าเลย...​

:eeek: ตามมาดู...ไปไหนกันวะ
5555555555555
ไปย้อนอดูด..ดูอดีต เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

นังจู๊ซ...ขี่แมงไซค์ ทำเป็นเด็กแว๊นท์
พาน้องมิ๊ม ของเจ๊ไปไหนมาวะ
:byebye: :byebye: :byebye:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

:ซุ่มนะเมิงไอ้จู๊ซ..:dribble:

สงสัยคุณน้องจะแฮงค์ เมื่อคืนหลับคาร้านอีกป่าวล่ะ

เมื่อคืนนอนอยู่บ้านคับ อดไป วีช่าไม่ผ่าน+55

:ซุ่มนะเมิงไอ้จู๊ซ..:dribble:

ช่ายๆซุ่มน่ะเนี่ย:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,690

ไปไหนกันมาครับ ...ม่ายเห็นรุเรื่องเลย...

แอบมาดู อิๆ............................

ร้ายกาจว่ะ..ไอ๊จูซ

ร้ายกาจว่ะ..ไอ๊จูซ
น้าตั๊ก ครบ 5 ปี จะมาไหม อ่ะ คิดถึงอ่ะ จุ๊บๆๆๆ อยากเจอ จุ๊บๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

:eeek: ตามมาดู...ไปไหนกันวะ

5555555555555
ไปย้อนอดูด..ดูอดีต เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

นังจู๊ซ...ขี่แมงไซค์ ทำเป็นเด็กแว๊นท์
พาน้องมิ๊ม ของเจ๊ไปไหนมาวะ

:byebye: :byebye: :byebye:

ก็คนบ้านใกล้าเรือนเคียงกันอ่ะคับ อิอิ

เช่อะ:sweet_kiss:

แอบดูยามเช้าๆๆๆๆ

น้าตั๊ก ครบ 5 ปี จะมาไหม อ่ะ คิดถึงอ่ะ จุ๊บๆๆๆ อยากเจอ จุ๊บๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ขนาดนั้นเลยนะกระเทยยักษ์:biggrin:

ขนาดนั้นเลยนะกระเทยยักษ์:biggrin:
ทำไมโอ๊ต คิดอย่างนั้น หล่ะ ที่รัก บ้าที่ซู้ดดด:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

หวัดดีครับ แวะมาดู มึดแล้วไปกิน ยอดข้าวดีก๋า

หายไปไหนกันหมด อ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม