• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,641
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอเป็นสมาชิก cef@Non ด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณกิตติพงษ์ แวะเวียนมาได้ครับเสาร์นี้เค๊านัดถ่ายรูปที่กระทรวงสาธารณสุข บ่ายสอง..กั้บ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หวัดดีพี่น้องนนท์ครับผมชื่อมี่ครับผมฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพ่อ แม่ พี่น้องครับ ป๋าครับอยากอยู่นนท์ทำไงครับป๋าครับ:sweet_kiss:

หวัดดีพี่น้องนนท์ครับผมชื่อมี่ครับผมฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพ่อ แม่ พี่น้องครับ ป๋าครับอยากอยู่นนท์ทำไงครับป๋าครับ:sweet_kiss:

ก็มามิตติ้งบ่อยๆครับ พบปะพี่น้องพูดคุยกันครับ ไม่มีอะไรมาก พี่น้องนนท์ใจดีครับ ขี้เมานิดหน่อย แต่ผม ไม่กิน นะ เด็กดี หวัดดีครับ คุณมี่:biggrin:

พึงได้ caf มาขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

หายไปซะจนลืมหน้าลืมตาเลยนะพี่มี่

:biggrin: ม่ายมีอารัยแค่ผ่านมา บอกว่า
นู๋แนน ป๋าคิดถึง 5555555555555
ไปแระ...ใครมาอ่านไปบอกด้วยนะ อิอิอิ
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

หายไปซะจนลืมหน้าลืมตาเลยนะพี่มี่

ยังอยู่ครับไม่ได้ไปไหน แค่งานเยอะนะครับน้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,649

ถึงว่า...มีข้อความมาถึงเลย..
หัวหน้านนท์ครับ คำนี้มันมีความหมาย
"ป๋าครับพ๋มอยากอยู่นนท์ทำไงครับป๋าครับ" เหมือนคำว่า
"ป๋าครับแ..กเหล้าครับ"
คนอื่นพูดไม่ขลังหร๋อก..555
แล้ววันเสาร์ไปดูแลสมาชิกด้วยเต๊อะ พี่จะเมา..

งานนี้พลาดไม่ได้ครับ:byebye:

อยากไป ๆๆๆ

รับปากแล้วน่ะคับพี่

แหม มันรีบพูดกันกรูเลยวะ ครับพี่น้องไปครับ แล้วกันชนหลังจะเอาไหม๊เนี๊ย

แหม มันรีบพูดกันกรูเลยวะ ครับพี่น้องไปครับ แล้วกันชนหลังจะเอาไหม๊เนี๊ย

บอกแล้วไม่มาเนี่ย เป็น เอ่อ เป้นไรคิดเองนะพี่

เอ้ย! เน็ตบ้านกรูใช้ได้แล้วโว้ย คราวนี้ไม่ห่างเหินเพื่อนๆแล้วโว้ย อย่างนี้ต้องฉลองไหม๊ครับป๋าลองครับ อิอิ.....:byebye:

เอ้ย! เน็ตบ้านกรูใช้ได้แล้วโว้ย คราวนี้ไม่ห่างเหินเพื่อนๆแล้วโว้ย อย่างนี้ต้องฉลองไหม๊ครับป๋าลองครับ อิอิ.....:byebye:
จัดไปเลยพี่....

ไม่เจอกันนานเลยนะตั๊กเปนไงบ้างสบายดีบ่อ

เดียวผมแอบ ไปร่วมแจมด้วยนะครับพี่

อิอิ ถ้าเข้าไป กทม นะครับ

มีเหล้าเชลยศักดิ์ อยู่ ณ.นนท์ อ่ะคั๊บ
ทำงัยกะมันดีอ่ะ

ต้องบ่มไว้ก่อนครับออย อี20ปีค่อยไปแดก มันจะได้รสชาติมาก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม