• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เอ้ย! เน็ตบ้านกรูใช้ได้แล้วโว้ย คราวนี้ไม่ห่างเหินเพื่อนๆแล้วโว้ย อย่างนี้ต้องฉลองไหม๊ครับป๋าลองครับ อิอิ.....:byebye:

เป้นงั้ยบ้างพี่ ห่างกันไปนาน:dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,664
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

มีเหล้าเชลยศักดิ์ อยู่ ณ.นนท์ อ่ะคั๊บ
ทำงัยกะมันดีอ่ะ

วันเสาร์หลังจากเลิกที่กระทรวงสาธฯ ก็ไปกระด๊วบๆ ซะซิครับ...

เอ้ย! เน็ตบ้านกรูใช้ได้แล้วโว้ย คราวนี้ไม่ห่างเหินเพื่อนๆแล้วโว้ย อย่างนี้ต้องฉลองไหม๊ครับป๋าลองครับ อิอิ.....:byebye:
ใช้ได้ก็ดีแล้วคับ แต่ผมว่าพี่อย่ามัวแต่เปิดเวปโป๊ดูเลย
ตาลายหมดแล้ว ผมว่า555 ฝากพี่น้องเซฟธน
ช่วยดูแลพี่มี่ด้วยนะคับ...555
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/7277&page=145
(เล่นมั่ง แก้เคล็ด)

• #1,666

ใช้ได้ก็ดีแล้วคับ แต่ผมว่าพี่อย่ามัวแต่เปิดเวปโป๊ดูเลย
ตาลายหมดแล้ว ผมว่า555 ฝากพี่น้องเซฟธน
ช่วยดูแลพี่มี่ด้วยนะคับ...555
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/7277&page=145
(เล่นมั่ง แก้เคล็ด)

อะจ้าก.ประธานนนท์ตรู...เฮอ.

มันใช้ไม่ได้มาเกือบสามเดือนครับ ทั้งๆที่ผมแจ้งเจ้าหน้าที่ไปแล้วสุดท้ายผมก็ไม่ใช้แม่งเลย มันก็ยังไม่จัดการให้ แล้วถ้าลูกไม่ขอร้องเมื่อวานก็ยังไม่ได้ใช้อีกอะ

55555555555555555555555555555555555555555555555555555

มันใช้ไม่ได้มาเกือบสามเดือนครับ ทั้งๆที่ผมแจ้งเจ้าหน้าที่ไปแล้วสุดท้ายผมก็ไม่ใช้แม่งเลย มันก็ยังไม่จัดการให้ แล้วถ้าลูกไม่ขอร้องเมื่อวานก็ยังไม่ได้ใช้อีกอะ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่.....:biggrin: :biggrin:

แวะมาดู

ทำไรกันครับพี่ๆๆ

ไม่เจอกันนานเลยนะตั๊กเปนไงบ้างสบายดีบ่อ
บายดีคับพี่ แต่ตอนนี้มาทำงานอยู่ อมตะนคร ชลบุรีคับ ไกลหน่อย

พี่น้อง นนท์ คับผมวันเสาร์นี้หลังถ่ายรูปแล้วมีโปรแกรมอย่างไรกันคับ:biggrin:

ผมว่าน่าจะมีนะแต่ยังไม่รู้เลยที่ไหน

พี่น้อง นนท์ คับผมวันเสาร์นี้หลังถ่ายรูปแล้วมีโปรแกรมอย่างไรกันคับ:biggrin:
นอนที่ ลานจอดรถ ณ นนท์ ครับ

ไปด้วยกันมั๊ยป๋า
เจ๊ย์อาร์มลงมาจากอุบลด้วยอ่ะ

มาแอบดู....

• #1,678

นอนที่ ลานจอดรถ ณ นนท์ ครับ

ย้อนอดีต....เด้วนี้เป็นผู้ใหญ่ขึ้นจะเป็นแบบเก่าหรือป่ะก็ม่ายรุ...555...

แอบมาดู ความเคลื่อนไหว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม