• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,561
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เอาซากเจที่บ้านอาจารย์จูซมายำแล้วใส่ไปวิ่งเล่นๆก่อนมั้ยพี่

มีไดชาร์จมั้ย...

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ผ่านมีดูรุ้นใหญ่ๆคนหล่อชะหน่อยครับ

คิดถึงทุกคนเลยนะ ยิคนน่ารักนะคิดถึงเป็นพิเศษ 55555+

ขำขำครับอย่าคิดมาก

เอาซากเจที่บ้านอาจารย์จูซมายำแล้วใส่ไปวิ่งเล่นๆก่อนมั้ยพี่

ท่านประธานแจ๊คก็พูดเกินไป อาจงอาจารย์ที่ไหน 5555

รถเสร็จแล้วสิครับ อาจารย์ เดียว
ถ้าเสร็จ แล้ว เอารูปมาลงเรื่อยๆ น่ะ โอ อยากเห็น...ขอบคุณครับ
ปล. สวัดดีชาวนนท์ ประธานกลุ่มนนท์ และป๋ารองครับ

มีไดชาร์จมั้ย...

ไม่มีเลยครับป๋า....

ท่านประธานแจ๊คก็พูดเกินไป อาจงอาจารย์ที่ไหน 5555

อาจารย์จูซนี่ชอบซุ่ม....

รถเสร็จแล้วสิครับ อาจารย์ เดียว
ถ้าเสร็จ แล้ว เอารูปมาลงเรื่อยๆ น่ะ โอ อยากเห็น...ขอบคุณครับ
ปล. สวัดดีชาวนนท์ ประธานกลุ่มนนท์ และป๋ารองครับ

ใกล้แล้วครับโอ สิ้นเดือนวิ่งจูนเก็บงานอีกที :tongue:

รูปจะลงให้ดูเรื่อยๆนะ แต่ยังไม่ได้ถ่ายเลย :biggrin:

หมี ขโมยต้นไม้ ปั๊มน้ำมันมาด้วยอ่ะ (ต้นวาสนา)

แม่ง ใจเด็ดจิงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,569

วันเสาร์นี้ โลมาขี้เมาแห่งที่ราบสูงโคราช น้ากิฟจะมาเยือนที่บ้าน พี่น้องนนท์ใครว่างเชิญ.ครับ

แอบมาดูความเคลื่อนไหว

หมี ขโมยต้นไม้ ปั๊มน้ำมันมาด้วยอ่ะ (ต้นวาสนา)

พี่อ่ะ เพี้ยนได้จัยเลย 555+:boss:

วันเสาร์นี้ โลมาขี้เมาแห่งที่ราบสูงโคราช น้ากิฟจะมาเยือนที่บ้าน พี่น้องนนท์ใครว่างเชิญ.ครับ
แอบมาฉังเกตุการณ์...!!!....อิอิ..:wink:

แอบมาดูกับเค้ามังครับ

ต้นไม้ปั๊มไหนหว่า

เมิงน้านแหละที่อี้ต้นไม้เค๊ามา
ห่านี่ เมาแล้วแม่งเพี้ยนสะบัดเลย
ใครไป hip channal วันนั้นคงจำกันได้ดี

วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ที่เดิม.............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม