• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,521
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

HIPCANAL ใช่ป่ะเมื่อคืนอ่ะ ชักมึน กลับตอนไอ้น้องโอ๋มาแตะมือตอนตีไรม่ายรุ
แต่แต่เป็นห่วงน้องจูซจัง ตอนจะกลับเห็นไปนั่งซึมเรย..เมาซิท่า...555
สนุกเช่นเคย.

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พี่นิวน้องออกมาพี่ยังไม่ออกเลยนะ แล้วถึงบ้านกี่โมงอะ

พี่ถึงเกือบๆตี4คับ:biggrin:

ดีเนอะ ยังจำเวลากลับบ้านได้ ...

เม ยังจำไม่ได้เลย ฮ่าๆๆๆๆๆ

• #1,524

ทักทายๆคับผม ขอบคุณพี่โอ๊ตมากนะคับที่แก้ให้แล้ว ^^"
ยะฮู้~ ได้ใช้รหัสa31xxx แล้ว

ดีใจที่ได้ร่วมดื่มกับน้อง..ขี้เมาเหมือนกันนี่หว่า..ยินดีต้อนรับสู่ Cef@non ครับ

HIPCANAL ใช่ป่ะเมื่อคืนอ่ะ ชักมึน กลับตอนไอ้น้องโอ๋มาแตะมือตอนตีไรม่ายรุ
แต่แต่เป็นห่วงน้องจูซจัง ตอนจะกลับเห็นไปนั่งซึมเรย..เมาซิท่า...555
สนุกเช่นเคย.
สภาพอย่างที่เห็นอ่ะคั๊บ

อุ้ยเพ่ จุซ งัยงี้อ่ะ.....ภาพมันฟ้องอ่ะ อะอะอ่อนดิ...หิๆ

• #1,527

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
สภาพอย่างที่เห็นอ่ะคั๊บ

พี่ว่าแร้ว...555 มันต้องหยั่งงี้ซิ..กินไม่เมากินทำไม.

ดีใจที่ได้ร่วมดื่มกับน้อง..ขี้เมาเหมือนกันนี่หว่า..ยินดีต้อนรับสู่ Cef@non ครับ

เอาไว้โอกาสหน้าจะขอไปนั่งกินเหล้ากับป๋าสักที่ครับ
เมือวันเสาร์มี ธุระอ่ะครับจะต้องไป โคราชก็เลยขอตัวกลับก่อน
ยังไงต้องไปเยือนพี่น้อง เซฟนนท์แน่นอนครับ..............:biggrin:

เอาไว้โอกาสหน้าจะขอไปนั่งกินเหล้ากับป๋าสักที่ครับ
เมือวันเสาร์มี ธุระอ่ะครับจะต้องไป โคราชก็เลยขอตัวกลับก่อน
ยังไงต้องไปเยือนพี่น้อง เซฟนนท์แน่นอนครับ..............:biggrin:

มาแล้วเรียกบ้างน่ะพี่

เซ็งเลยใม่ได้ไปติดธุระ

พี่ๆ..ครับ รอบหน้าพาน้องไปด้วยนะครับน่าจะสนุก ขับคนเดียวมันเหงาครับ

กินนิด กินหน่อยเมา อย่าไปแข่งกะป๋าเลย เสีย เวลา:biggrin:

กินนิด กินหน่อยเมา อย่าไปแข่งกะป๋าเลย เสีย เวลา:biggrin:
อ้าวไอ้นี้......เดียวพาไปโกโก้หรอ5555555555:biggrin:

พี่ลองคับ....26 กค 51 ที่จะถึงนี่ว่างเป่า.....ว่าจะเข้าไปให้เลี้ยงเหล้าซักกะหน่อย....

:verwirrt: เมื่อคืนเครื่อง rb ผมกลับบ้านเก่าเสียแล้ว ต้องของขอบพระคุณ พี่ๆ ทุกคน ที่ไปช่วย ขอขอบคุณพี่ลอง พี่จุ๊ พี่ออย และพี่ๆ อีกหลายคนที่ผมจำชื่อไม่ได้ เป็นความประทับใจของผมครั้งหนึ่งในชัวิตเลยครับ ผมรู้สึกดีมากๆ เปนอะไรที่หาซื้อไม่ได้ครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ

• #1,537

พี่ลองคับ....26 กค 51 ที่จะถึงนี่ว่างเป่า.....ว่าจะเข้าไปให้เลี้ยงเหล้าซักกะหน่อย....

ยินดีรับเลี้ยงครับ..555

[TBODY] [TD class=thead colSpan=2>เมื่อวานนี้ 20:40[/TD] [TR title="145813 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31814[/TD][TD class=alt2] :verwirrt: เมื่อคืนเครื่อง rb ผมกลับบ้านเก่าเสียแล้ว ต้องของขอบพระคุณ พี่ๆ ทุกคน ที่ไปช่วย ขอขอบคุณพี่ลอง พี่จุ๊ พี่ออย และพี่ๆ อีกหลายคนที่ผมจำชื่อไม่ได้ เป็นความประทับใจของผมครั้งหนึ่งในชัวิตเลยครับ ผมรู้สึกดีมากๆ เปนอะไรที่หาซื้อไม่ได้ครับ
[/TD][/TR][/TBODY]

เป็นเป้าหมายหนึ่งในการก่อตั้ง Cef@non จะดูแลผู้ใช้รถ A31 ระหว่างกันเสมอครับ..

:verwirrt: เมื่อคืนเครื่อง rb ผมกลับบ้านเก่าเสียแล้ว ต้องของขอบพระคุณ พี่ๆ ทุกคน ที่ไปช่วย ขอขอบคุณพี่ลอง พี่จุ๊ พี่ออย และพี่ๆ อีกหลายคนที่ผมจำชื่อไม่ได้ เป็นความประทับใจของผมครั้งหนึ่งในชัวิตเลยครับ ผมรู้สึกดีมากๆ เปนอะไรที่หาซื้อไม่ได้ครับ

ยินดีครับจี้ด รถสวยเนียนดีครับขอให้ซ่อมเสร็จไวๆๆออกมา จี้ดจ๊าด สมบูรณ์ เหมือนเดิมนะครับ:byebye:

เอาใจช่วยนะคั๊บ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แหะๆนิดหน่อยๆคับ โทดทีนะป๋าและ พี่ๆเซฟนนท์ พอดีวันนั้นไปต่องานปาร์ตี้แคมฟอ๊ก กับน้องๆที่ร้านแถวแจ้งวัฒนะคับผม เลยมะได้ไป เด๋ววันหลังๆ โทรมาชวนผมละกันคับ ไปไหนไปกัน !! :biggrin:
ปล.ขอบคุณพี่ๆเซฟนนท์ทุกๆท่านมากคับที่ต้อนรับผมอย่างเปนกันเอง สนุกมากๆเลยคับ อบอุ่นมากๆขอบคุณๆๆ... (วันหลังงานใหม่จัดไปอย่าให้เสีย ~:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม