กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,481
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ชุดสุดท้ายสำหรับ Cef@non
แล้วก้อไปต่อกันที่ 25 น.เช่นเคย

เจอกันเสาร์หน้ามิตติ้งจูเนียร์ สรงประภาครับ

แก้ไขล่าสุด:

• #1,482
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอโทษด้วยคับพี่ลอง ที่ผมกลับก่อน โดยที่ไม่ได้ลาพี่ลอง ผมลืมไปว่าพี่จะยืมสายพ่วงเเบต
มานึกได้ตอนสี่โมงเย็นวันนี้คับ อิอิ ...ขอโทษนะครับ....วันหลังจะไม่ลืมอีกแล้วครับ...เมาปริบเลยคร้าบบบบ

ไม่เป็งไรครับน้องเอ้เพราะพี่ก็ลืมเหมือนกัน..555 ซ้ำก็เมา ยังดีที่ในรถแป๋มมีอีกชุดเอาพ่วงกลับแทนแล้วไปต่อ 25 น.กันอีก..งานหน้าเจอกันครับ

ขอบคุณมากคับ..สำหรับภาพสวยๆ......:brick: :biggrin:

ขอโทษด้วยคับพี่ลอง ที่ผมกลับก่อน โดยที่ไม่ได้ลาพี่ลอง ผมลืมไปว่าพี่จะยืมสายพ่วงเเบต
มานึกได้ตอนสี่โมงเย็นวันนี้คับ อิอิ ...ขอโทษนะครับ....วันหลังจะไม่ลืมอีกแล้วครับ...เมาปริบเลยคร้าบบบบ

เดี๋ยวผมเก็บไว้ให้น่ะคร้าบ:byebye: ส่วนที่เหลืออ่ะ มันใช้ไม่หมด

งานนี้พี่เดชอ้วกโชว์ด้วย ไม่รู้กลับถึงบ้านป่าว

ต้องขอโทษด้วยครับพี่น้องนนท์ทั้งหลายที่ไม่ได้ไปร่วมสนุกด้วยพอดีมีงานแต่งรุ่นน้องที่ทำงานตอนแรกว่าจะตามไปแต่ดั้นเมาที่งานแต่งซะก่อนลากสังขารตังเองไปไม่ไหว ไว้งานหน้าครับพี่น้องไม่พลาดแน่ :tongue:

เสียดายที่ไม่ได้ไป หึหึ แค่เฉพาะงานที่ถาบันหมีก้อ เมาแย้ว ไปต่อไม่ไหว หมดแรงด้วยเล่นคอนเสิดมันส์มากไปหน่อย อิอิ งานหน้าเจอกันแน่นอนคร้าบบบพี่น้อง

แหล่มๆๆเลยครับพี่น้องหนุกหนานกันไป

มันกันอีก คราวหน้าไปร่วมด้วยแน่นอนครับ

แจ่มคับ เสียดายไปไม่ได้คับ..เสียดายจิงๆ..

กลับไปมะทัน ครับ เซร็ง จิต

กลับไปมะทัน ครับ เซร็ง จิต
อะไรโอ๊ต รถเหลืองมาไม่ทันเหรอสมน้ำหน้า ไอ้รถเหลือง

• #1,496

เสาร์นี้งานมิตติ้งจูเนียร์จากที่นัดที่โลตัสแคราย เปลี่ยนเป็นที่บ้านพี่ดีก่าครับ ซักเวลา 15.30 ออกเดินทาง 16.00 น. ใครติดงานตามไปทีหลังได้ครับ

รับทราบครับพี่:byebye:

ต๊ะเอ๋...:sweet_kiss:

เสียดายไม่ได้ไป :cry:

สนุกมากครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม