กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,461

• #1,462
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดีคับพี่น้องกลุ่มCef@Non ผมสมาชิกใหม่นะคับ เพิ่งไปหาพี่ลองมา สมัครไปแล้ววันนี้คับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะคับ ผมรหัส A31833 ^_^

น้องใหม่ล่าสุดกลุ่ม Cef@non อยู่ปากเกร็ดเด้อครับ
ต้อนรับน้องใหม่กันหน่อย

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

คึกคักกันจิ๊งงงงงงงงง..พี่น้องเซฟนนท์.. อิจฉาๆ..:wink: :biggrin:

สวัสดีคับพี่น้องกลุ่มCef@Non ผมสมาชิกใหม่นะคับ เพิ่งไปหาพี่ลองมา สมัครไปแล้ววันนี้คับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะคับ ผมรหัส A31833 ^_^
ยินดีคร๊าบ...บ...บ....บ..

ตกลง วันเสาร์นี้ ยังไงอะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักกันครับผม:smile:

ไม่ได้รู้เรื่องกับเค้าเลยตั๋ง:frown:

เย็นนี้เค้านัดเจอกันแถวปากเกร็ด:embarrassed:

ว่าแต่ร้านไหนอ่ะลืมแล้ว:confused:

• #1,467

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ติดต่อจูซ-แจ๊ค-มี่ แว้วกันครับ

งานนี้ต้องติดเครื่องบ้านท่านพี่อีกป่าว.....

งานนี้ต้องติดเครื่องบ้านท่านพี่อีกป่าว.....
อูยยยย...อยากกกกกกกกกก!!!:dribble:

:wink: :biggrin: :brick:

wow เมาอีกเอิก..........อ้วก:dribble:

ผมชื่อเบียร์นะคับ (ลืมบอก- -*) บ้านอยุ่ปากเกร็ด ในซอยวัดกู้คับผม รถสีแดงคับ เจอก้ทักทายหรือแนะนำผมได้นะคับ แหะๆ
ปล. เพิ่งสมัครปุ๊ป ไปเที่ยวๆกินเหล้ากับพวกพี่ๆได้เลยป่าว หุหุ~ อ่านมากเริ่มว๊อน ^^

• #1,472

แอ้..แอ้..

ขอโทษด้วยคับพี่ลอง ที่ผมกลับก่อน โดยที่ไม่ได้ลาพี่ลอง ผมลืมไปว่าพี่จะยืมสายพ่วงเเบต
มานึกได้ตอนสี่โมงเย็นวันนี้คับ อิอิ ...ขอโทษนะครับ....วันหลังจะไม่ลืมอีกแล้วครับ...เมาปริบเลยคร้าบบบบ

• #1,475

ตำนานอีกบทของกลุ่ม Cef@non 5 ก.ค.2551

เปิดด้วยคู่หูดูโอ่ โอ๋-เดช
ตามด้วยครอบครัวพี่เอง ต่อด้วยว่าที่หัวหน้าแจ๊ค ป๊อก นิว หัวหน้าจูซ เดียวกะอาจารณ์แม่ บิ้ก เอ้ เบิร์ด...

แก้ไขล่าสุด:
  • #1,476

สนุกสนานตั้งแต่ยังไม่ทันเริ่ม....
ทยอยกันมาจ่าก๋อย - แป๋ม vip

• #1,477

สนุกสนุกกันไป

• #1,478

ต่อไปต่อไปครับ
หัวหน้าจูซงานเข้าตกร่องซะแระ.
คู่นี้ก็ฮาตลอดบิ้ก+อ้อม
อ้าวงานเข้าอีกแระพี่เดชสงสัยแกคงง่วงนอนอ่ะ

• #1,479

คู่หูไปซะแระเริ่มหงอยตามวุ้ยน้องโอ๋อ่ะ
ตามมาอีก 2 หมวดเอ็กซ์ แล้วก็น้องยุ้ย ซันนี่ไทย (ต่างคนต่างมานะกั้บ)

• #1,480

ยังไม่หมดมีอีก

แล้วก็ตามมาทีหลังออยกะกอล์ฟ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม