• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แหะๆนิดหน่อยๆคับ โทดทีนะป๋าและ พี่ๆเซฟนนท์ พอดีวันนั้นไปต่องานปาร์ตี้แคมฟอ๊ก กับน้องๆที่ร้านแถวแจ้งวัฒนะคับผม เลยมะได้ไป เด๋ววันหลังๆ โทรมาชวนผมละกันคับ ไปไหนไปกัน !! :biggrin:
ปล.ขอบคุณพี่ๆเซฟนนท์ทุกๆท่านมากคับที่ต้อนรับผมอย่างเปนกันเอง สนุกมากๆเลยคับ อบอุ่นมากๆขอบคุณๆๆ... (วันหลังงานใหม่จัดไปอย่าให้เสีย ~:byebye:

อยากไปปาร์ตี้ camfrog :byebye:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

นานๆๆ แวะมาป่วนครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,543

อยากไปปาร์ตี้ camfrog :byebye:

ลุงแก่แล้วช่วยอธิบายหน่อยวุ้ย..อะไรอะไรฟ๊อกซ์ฟ๊อกซ์อ่ะ

ใช่งานเดียวกะ ณุ แคมฟล๊อคป่าวว่ะ โดนจับแล้วนี่555

ใช่งานเดียวกะ ณุ แคมฟล๊อคป่าวว่ะ โดนจับแล้วนี่555
เมิงรอดป่าวว่ะจูซ...เห็นบอกตำรวจตามอยู่นี่

งานนั้นเลยแหละพี่ แต่ผมปทีหลังมันถูกจับปแว้ววว!!

งานนั้นเลยแหละพี่ แต่ผมปทีหลังมันถูกจับปแว้ววว!!

วันหลังมีกบอกด้วยดิ 5555 สนใจอยู่ เพราะดูประจำ 55

rb เดี้ยงเช่นกัน นอนอู่ ฮือๆ

วันหลังมีกบอกด้วยดิ 5555 สนใจอยู่ เพราะดูประจำ 55
ได้เลยคับ วันหลังจาจัดให้คับพี่:rolleyes:

ไม่ถึงกะพลีชีย ยังวิ่งได้อยู่ สูบ 3 ไม่มีกำลังอัด เลยยกเปลี่ยนใหม่ซะเลย พอดีมีเครื่อง
วางอยู่ตัว ก็จับสับซะเลย ออกมาอาละวาดใหม่ได้มั๊ง ว่าแต่เดียว เฟืองแคมนี่ ถ้าเอาเฟือง 2 ชุดไปแลกนี่คิดเท่าไหร่วะ

ไม่ว่างสักที

ว่างเมื่อไรจะแวะไปนั่งดื่มน้ำที่บ้านนะครับป๋า

กรี๊ดก๊าด....

555555++++

วางเจไปเลย ท่างั้นอ่ะ
เอาซากเจที่บ้านอาจารย์จูซมายำแล้วใส่ไปวิ่งเล่นๆก่อนมั้ยพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม