• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดี ชาวขี้เมาทั้งหลาย 5555

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ดูลักษณะแล้วผมว่าจูซ ยังไม่ได้นอนมั้งพี่:brick:

กว่าจะได้นอน รถไอตั๋นยางแตกอยู่แถวพระราม9 กว่าจะหาร้านใส่ยาง กว่าจะไปเอายาง เอาแม่แรง กว่าจะเสร็จปาไปตี4กว่า ถึงบ้านตี5 เนี่ย

ง่วงสุดๆ

เฮ ว่างไป กทม พอดีเลย

เดียวแวะไป ครับป๋า

เอาหม้อน้ำไปเปลี่ยนด้วยครับผม แล้วก็เอาของไปคืนป๋าด้วย

เฮ ว่างไป กทม พอดีเลย

เดียวแวะไป ครับป๋า

เอาหม้อน้ำไปเปลี่ยนด้วยครับผม แล้วก็เอาของไปคืนป๋าด้วย
แร้วก็เอาโมจิมาฝากป๋มด้วย......อิอิ...:wink: :biggrin: :brick:

เย๊วๆๆ....ๆ...

ครึ๊กครื้นดีเนอะคับ พี่ๆชาวนนท์เนี่ย ^^

งืด งืด:go:

เอิ๊ก ๆๆๆๆ

ทำไมเงียบจัง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,591

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] บอกว่าห้าทุ่มแล้ว เลิกงานแล้วก็ไม่มา..หุหุหุ..เมาตามเคยเพราะโลมาขี้เมาน้าอ๊อด น้ากิ๊ฟ น้าปิ่น น้องโต้สคอนถม น้องหรั่งคอนหวัน น้าหนุ่มดอน และสมาชิกนนท์ ป๋าเดช น้องโอ๋ น้าจูซ ป๊อก เอ้ มาเยือนเมากันตามเคย.
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

หวัดดีป๋าวัฒน์ครับ เมื่อคืนเมากันที่ไหนครับอยากไปด้วยจัง เมื่อคืนว่างเหงาๆเลยเอารถวิ่ง พังตามเคยครับสงสัยโบรั่วมีควันขาวออกที่ปลายท่อ ไม่น่าห้าวเลยเสียตังค์อีกแล้วไปกินเหล้ากับป๋าซะก็ดี เสียตังค์น้อยกว่าด้วย

หลังจากกลับมาบ้านป๋าลอง มาถึงบ้าน5โมงเย็นลงเล่นบอล หัวเข่าบิดเจ็บอีกตามเคยกรู....

หลังจากกลับมาบ้านป๋าลอง มาถึงบ้าน5โมงเย็นลงเล่นบอล หัวเข่าบิดเจ็บอีกตามเคยกรู....

อย่าเอาดีด้านเตะบอลเลยพี่ เอาดีด้านกินเหล้าดีกว่าไหม

อย่าเอาดีด้านเตะบอลเลยพี่ เอาดีด้านกินเหล้าดีกว่าไหม

ผมว่าน่ะพี่จู๊ซ สั่งไวตามิ้ล ให้พี่เดชดีกว่า+55

ตอนนี้ยังไม่หายเลยยืดขาตรงๆไม่ได้ พรุ่งนี้เข้ายันฮีให้หมอโรคกระดูกไขข้อดู ถ้ามีผ่าก็ยอมเจ็บเรื้อรังมาหลายปีแล้ว(เจ็บตอนเล่นบอล)แต่ถ้ายังไม่หายคงเลิกเล่นขาด มาเอาดีทางด้านที่แกบอกดีก่าเมาดี....:biggrin:

ผมว่าน่ะพี่จู๊ซ สั่งไวตามิ้ล ให้พี่เดชดีกว่า+55

ยังกับตาเห็นวันนี้พี่ก็ซัดไป2ขวดอิ่มเลย..:biggrin:

หวัดดีครับ แวะมาตอนดึกๆๆ

ก่อน นอนครับ

หวัดดีครับ แวะมาตอนดึกๆๆ

ก่อน นอนครับ
ดีด้วยคับน้าหรั่ง...เมื่อวานกลับถึงคอนหวันกี่โมงกี่ยามล่ะ..? :wink: :biggrin:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] บอกว่าห้าทุ่มแล้ว เลิกงานแล้วก็ไม่มา..หุหุหุ..เมาตามเคยเพราะโลมาขี้เมาน้าอ๊อด น้ากิ๊ฟ น้าปิ่น น้องโต้สคอนถม น้องหรั่งคอนหวัน น้าหนุ่มดอน และสมาชิกนนท์ ป๋าเดช น้องโอ๋ น้าจูซ ป๊อก เอ้ มาเยือนเมากันตามเคย.

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]
ขอบคุณน้าลองมากกั๊บป๋ม...เมากันทั่วหน้า..555555..:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม