กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อ่ะโอเคเลยครับ ไว้จะรอติดตามข่าวสารนะครับ

มีโอกาสคงได้เจอท่าน อิอิ :coolly-0033:

อ่่า ใกล้ๆ ที่ผมเล่นดนตรีเลยอ่ะครับ ร้านชูบีดูบาร์ ซอยชาชื่น-นน 8/1
กับร้านเดอะ สตอรี่อ่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

+++2 ร้านนี้ไปนั่งบ่อยมากครับ ริมคลองปะปา+++

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

+++2 ร้านนี้ไปนั่งบ่อยมากครับ ริมคลองปะปา+++

อ่าดีเลยครับยังไงมาเที่ยวบ่อยๆนะครับ

ชูบีดูบาร์ ผมเล่นกับนิว เดอะสตาร์ วันพุธ พะหัส 3ทุ่ม

เดอะ สตอรี่ เล่น พะหัส ศุกร์ อาทิตย์ 5 ทุ่มครับ

ยังไงถ้าเจอกัน เข้ามาทักผมทีนะครับ อิอิ

ลุงหนวดอย่าลืมเฟืองท้ายผมนะครับ....จุ้บๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,465

สวัสดี ยามดึกๆ ครับผม

เงียบเหงา................

........................

อิอิ ผมเฝ้าบอร์ดทุกวันเลย หวังว่าจะมีพี่ๆ เข้ามาคุยกัน....:coolly-0039:

เข้ามาดูอยู่ทุกวันเหมือนกันคับ

แต่ไม่รู้หายไปไหนกันหมด ^__^

ว่าแต่เป็นนักดนตรีหร๋อคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,474

เข้ามาดูอยู่ทุกวันเหมือนกันคับ

แต่ไม่รู้หายไปไหนกันหมด ^__^

ว่าแต่เป็นนักดนตรีหร๋อคับ

วันเสาร์..เมามั้ย..ประธานหมี..

วันเสาร์..เมามั้ย..ประธานหมี..

จัดไปสิครับป๋า แต่กลับดึกไม่ได้นะัวันอาทิตต้องไป

เรียนพิเศษ ไม่งั้นเรียนไ่ม่จบสักที
:coolly-0023::coolly-0023:

หวัดดีพี่น้องนนท์......

อูยยย p/'/ meey cef@non

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆทกคน ผมขอฝากตัวด้วยนะครับ

พอดีเพิ่งซื้อ รถพี่ บิ๊ก cef@non ไปครับ

แต่ยังไม่ได้สมัครสมาชิดอะไรเลยครับ

ทำงานไม่ค่อยว่างตอนนี้ก็เอารถไปเ็บงานเล็กๆน้อยๆอยู่

ไงฝากตัวด้วยนะครับ ผม ชื่อ กิตครับ อยู่แจ้งวัฒนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม