กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ยังอยู่คร้าบบบบบบบ

ปล.หิวเหล้ายังไงไม่รู้ 555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,442
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เออ.เหมือนกันเลย วันมิตติ้งพี่เองยังไม่เต็มกราฟเลย..เมื่อย/เพลียมากกว่า

สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าพี่ชื่ออะไรอ้ะครับ

ปล.โดน285 ไป2ขวด ได้ที่แว้ว ZzzzzzzzZ ฝันดีครับพี่ๆ:coolly-0032:

สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าพี่ชื่ออะไรอ้ะครับ

ปล.โดน285 ไป2ขวด ได้ที่แว้ว ZzzzzzzzZ ฝันดีครับพี่ๆ:coolly-0032:

อย่าเรียกผมพี่เลยคับ

เพิ่งจะ 23 เองคับ

ผม ชื่อ หมี คับป่ม

ปล.ฝันดีคับทุกคน เหนื่อย+เพลียมากๆ
:coolly-0010::coolly-0010:

ปล.ฝันดีคับทุกคน เหนื่อย+เพลียมากๆ:coolly-0010::coolly-0010:

สวัสดียามบ่ายๆครับคุณหมี อยู่มาก่อนต้องเป็นรุ่นพี่เป็นธรรมดาครับ อิอิ

ตอนนี้กำลังพยายามทำความรู้จักชื่ออยู่ครับ และก็กำลังเก็บตังออกCef อยู่ครับ

ไว้มีอะไรต้องปรึกษาแน่นอนครับ สักวันเราจะได้เจอกาน

ปล.ฝันดีคับทุกคน เหนื่อย+เพลียมากๆ
:coolly-0010::coolly-0010:

ทำไรมาว่ะ :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ทำไรมาว่ะ :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

สวัสดียามดึกครับท่าน....อยากรู้จักชื่อจังเลยครับ อิอิ :coolly-0001:

เรื่องท่อไปถึงไหนแล้วครับพี่น้องครับ:coolly-0023:

สวัสดีครับผม ผมชื่อเบย์นะครับ ไม่ทราบว่าท่านชื่ออะไรหรอครับ

ปล.ที่ถามนี่คืออยากรู้จักนะครับเผื่อไว้เจอกัน ในอนาคตได้ไม่เขินอ่ะครับ

ฝันดีทุกท่านครับ

สวัสดี ตอนดึกครับ วันนี้ เซฟนน เงียบจังเลยนะ

สวัสดีครับผม ผมชื่อเบย์นะครับ ไม่ทราบว่าท่านชื่ออะไรหรอครับ

ปล.ที่ถามนี่คืออยากรู้จักนะครับเผื่อไว้เจอกัน ในอนาคตได้ไม่เขินอ่ะครับ
ผมว่ายังไม่มีรถก้อมาเจอกันได้ครับ รู้จักกันไว้ก่อนก้อไม่เสียหลาย
เอาไว้ตามข่าวสารในนี้แระกัน ส่วนมากจะไปกินกันบ้านป๋าลองอ่ะคั๊บ

สวัสดียามดึกครับท่าน....อยากรู้จักชื่อจังเลยครับ อิอิ :coolly-0001:
สวัสดีครับ ผมอยู่แถว ทรายทอง สามัคคี ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก:coolly-0023:

ผม ซ.สามัคคี ครับ

ผมว่ายังไม่มีรถก้อมาเจอกันได้ครับ รู้จักกันไว้ก่อนก้อไม่เสียหลาย
เอาไว้ตามข่าวสารในนี้แระกัน ส่วนมากจะไปกินกันบ้านป๋าลองอ่ะคั๊บ
อ่ะโอเคเลยครับ ไว้จะรอติดตามข่าวสารนะครับ

มีโอกาสคงได้เจอท่าน อิอิ :coolly-0033:

สวัสดีครับ ผมอยู่แถว ทรายทอง สามัคคี ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก:coolly-0023:

อ่่า ใกล้ๆ ที่ผมเล่นดนตรีเลยอ่ะครับ ร้านชูบีดูบาร์ ซอยชาชื่น-นน 8/1
กับร้านเดอะ สตอรี่อ่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผม ซ.สามัคคี ครับ
อยู่ใกล้ๆ กันหมดเลยอ่า.:coolly-0026:

ผม งามวงศ์วาน ซ.9 ครับ555+
สวัสดีครับผม ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ผมอยู่ บางกรวย ใกล้ๆร้าน บิ้กจอห์นอ่ะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,457

เดือนนี้อาจไม่ค่อยว่าง งานเลี้ยงเกษียณอายุราชการเพียบ

เดือนนี้อาจไม่ค่อยว่าง งานเลี้ยงเกษียณอายุราชการเพียบ
โปรดถนอมพระวรกายด้วยนะคับศิษย์น้า..
ที่สำคัญ..อย่าเล่นท่ายาก
เปงห่วง.......... :coolly-0017:

โปรดถนอมพระวรกายด้วยนะคับศิษย์น้า..
ที่สำคัญ..อย่าเล่นท่ายาก
เปงห่วง.......... :coolly-0017:

555555555555 เอาไป5กระโหลกเลย แซวแบบนี้ เหมือนท้าทายเลยครับพี่

:coolly-0008:

หึ ๆ ส่งสัญญาณล่วงหน้ากันแบบนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม