กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ตามนั้นน้องหมี 15.00 น. เผื่อเลยเวลาซักนิดหน่อย กะไปถึงที่งาน 16.00 น.
เจอกันครับ

ได้คับป๋า......:coolly-0022:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอบคุณน้องนิว สิงห์นักบิดมากนะคับ...
มาปุ๊บ ... งงกันหมด.. ใครมารับเด็ก Central วะ...
รถหล่อชิบหาย.... 5555
ขาแทบทรุด+55

555..ต่อไปคงจะไม่ได้นั่งยกแก้วกะคนมีหนวดแล้วครับ..เพราะว่า ระยะหลังมานี่.แย่ครับ..

หนวดแม่มหงอก.. คงต้องโกนทิ้งซะล่ะ..

คับป๋า ดูแลสุขภาพเยอะๆๆนะคับป๋า

:coolly-0032:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,405

วันเสาร์นี้แล้วนะครับ พี่น้อง Cef@non

เจอกันครับบบบบบบ ทุกคน

คร๊าบบบ ผม...^^"

เด๋วพรุ่งนี้เช้าเข้าไปปลุกนะคับ....555"]Cef@non[/COLOR][/SIZE][/FONT]
เด๋วพรุ่งนี้เช้าเข้าไปปลุกนะคับ....555[/EMAIL] :coolly-0017:[/QUOTE]

น้าจะไปกวนป๋าทำไหม ให้ป๋าพักผ่อนมังสิคับ...

เด่วผมตามไปสายๆๆนะคับ :coolly-0010::coolly-0033:

ไปด้วยยยยยยยยย

• #5,412

วันนี้เย็นไปงานเลี้ยงเกษียณพี่ที่ทำงาน ส่งผลให้พรุ่งนี้อาจจำต้องนอนตื่นสายซักหน่อย ใครมาเช้าเข้าบ้านเอาปาท่องโก๋มาฝากด้วย

วันนี้เย็นไปงานเลี้ยงเกษียณพี่ที่ทำงาน ส่งผลให้พรุ่งนี้อาจจำต้องนอนตื่นสายซักหน่อย ใครมาเช้าเข้าบ้านเอาปาท่องโก๋มาฝากด้วย

ตอนเช้าผมไม่รู้...รู้แต่ตอนเที่ยงมีหรี่ปับ:coolly-0033:

งั้นเข้าไปสายๆ...5555 :coolly-0028:

ตอนเช้าผมไม่รู้...รู้แต่ตอนเที่ยงมีหรี่ปับ:coolly-0033:
ปั๊บๆๆๆๆๆๆ..... :coolly-0044::coolly-0017:

เช้าไปไม่ทัน บ่ายๆๆๆๆมีโมจิ คับป๋า

• #5,416

ขอบคุณทุกท่าน ทุกคน ตื่นแล้ว..จะเอารถไปล้างเมื่อคืนโดนฝนกระหนำ จากนั้นจัดเตรียมของรางวัลที่จะเอาไปแจก แล้วก็หารถขนป้ายไปงาน บ่ายนั่งก๊งเผาหัวกะพี่น้องระหว่างรอรวมตัวที่บ้านเล็กน้อย เจอกันปั้มคาลเท๊กซ์ พงษ์เพชร 15.00น.

ขอบคุณทุกท่าน ทุกคน ตื่นแล้ว..จะเอารถไปล้างเมื่อคืนโดนฝนกระหนำ จากนั้นจัดเตรียมของรางวัลที่จะเอาไปแจก แล้วก็หารถขนป้ายไปงาน บ่ายนั่งก๊งเผาหัวกะพี่น้องระหว่างรอรวมตัวที่บ้านเล็กน้อย เจอกันปั้มคาลเท๊กซ์ พงษ์เพชร 15.00น.
เด๋วตามไปคับน้า..ติดภารกิจเปลี่ยนปั๊มน้ำที่บ้านอยู่ง่ะ.. :coolly-0027:

วู๊ววววววว

:coolly-0003:

สวัสดีครับ พี่ๆ กลุ่ม Caf@non ผมเบย์นะครับ พอดีผม กำลังเก็บตังหาcafอยู่ซักคัน

แล้วก็อยู่ บางกรวย นน เหมือนกัน(ม.สมชาย) ไม่ทราบว่าพี่ๆ นัดเจอหรือรวมกันที่ไหนส่วนมากอ่ะครับ เกิดว่างๆ จะไปขอคำแนะนำ ชื่นชมรถหน่อยอ่ะครับ อิอิ

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม