กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดีครับ พี่ๆ กลุ่ม Caf@non ผมเบย์นะครับ พอดีผม กำลังเก็บตังหาcafอยู่ซักคัน

แล้วก็อยู่ บางกรวย นน เหมือนกัน(ม.สมชาย) ไม่ทราบว่าพี่ๆ นัดเจอหรือรวมกันที่ไหนส่วนมากอ่ะครับ เกิดว่างๆ จะไปขอคำแนะนำ ชื่นชมรถหน่อยอ่ะครับ อิอิ

ขอบคุณครับ
ตามข่าวในนี้แหละครับ เค๊านัดกันไปไหนเด๋วก้อรู้เอง
แล้วก้อตามไปครับ กล้า ๆ เข้าไปคุย เด๋วก้อมีเพื่อนเอง

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ตามข่าวในนี้แหละครับ เค๊านัดกันไปไหนเด๋วก้อรู้เอง
แล้วก้อตามไปครับ กล้า ๆ เข้าไปคุย เด๋วก้อมีเพื่อนเอง

ผมเห็นที่หลักๆมีอยู่ที่เดียวนะพี่ออย

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นและเป็นกันเอง
ของท่านประธาน

ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับผม

ครับพี่ออย คือยังไม่มีรถอ่ะครับ แต่จะมาตีสนิทไว้ก่อน อิอิ ...

:coolly-0009:

สวัสดี ยามเย็นๆครับ พี่ๆ เซฟนน...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,426

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นและเป็นกันเอง
ของท่านประธาน

ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับผม

ยินดีครับ โอกาสหน้าถ้ามีเวลามาเยือนอีกก็ได้ครับ
และต้องขอโทษด้วยพอไปถึงงานไม่ได้เข้ามาคุยด้วยเท่าไหร่

• #5,427

สวัสดี ยามเย็นๆครับ พี่ๆ เซฟนน...

ด้วยความยินดีครับ มีอะไรจะปรึกษาสำหรับ Cefiro เชิญได้ครับ

ผมเห็นที่หลักๆมีอยู่ที่เดียวนะพี่ออย
เด๋วนี้กรูไม่ใช่ตัวตั้งตัวตีแล้วนะ แค่เป็นไกด์ผีเฉย ๆ

เด๋วนี้กรูไม่ใช่ตัวตั้งตัวตีแล้วนะ แค่เป็นไกด์ผีเฉย ๆ

พานฟายอ่ะนะ ..........................

:coolly-0043:ไปไหนกันมา+55พวกข้างบนอ่ะ

แก้ไขล่าสุด:

ด้วยความยินดีครับ มีอะไรจะปรึกษาสำหรับ Cefiro เชิญได้ครับ

สวัสดีครับ พี่รอง ประธาน ไม่ทราบว่าชื่ออะไรครับ

สำหรับคำปรึกษา มีแน่ๆครับ อิอิ ... ชอบมาก หลงรักเซฟฯ

ขอบคุณครับ:coolly-0009:

• #5,434

สวัสดีครับ พี่รอง ประธาน ไม่ทราบว่าชื่ออะไรครับ

สำหรับคำปรึกษา มีแน่ๆครับ อิอิ ... ชอบมาก หลงรักเซฟฯ

คำถามแรกก็ งง.ซะแล้วตอบไม่ถูกเลย...:coolly-0018:

พี่คับ พี่เรียกชื่อป๋าแล้วนิคับ

ป๋า เค้าชื่อว่า ป๋าจำรอง คับพี่

เค้าแค่เว้นวรรค์ผิดเอง เค้าจะถามว่า พี่ออยชื่ออะไร

55555+

คำมันเหมาะเจาะ 5555555

คำถามแรกก็ งง.ซะแล้วตอบไม่ถูกเลย...:coolly-0018:
5555555+ ฮาว่ะครับพี่...หลังจากพิมพ์ถามไป ก็ไปสืบๆดู พอรู้ ก็ฮาเลย

ตอนแรกเข้าใจว่าเป็น รองประธาน อิอิ ปล่อยไก่ไป 1 ช็อต

ได้ฮากันทั่วหน้า ฮิ้วๆๆ

เค้าแค่เว้นวรรค์ผิดเอง เค้าจะถามว่า พี่ออยชื่ออะไร

55555+

ฮาครับๆ ฮาจริงๆอ่ะ โอ่ยยย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สวัสดียามบ่ายๆ ครับ พี่ๆ เซฟ@นน

ไปไหนกันหมดครับ เงียบจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม