กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เค๊าเข้ามากันหมดแระ ขาดแต่พี่นี่แหละ
อ่าวหรอ แนะนำด้วยนะครับ เด็กใหม่อะ เพิ่งเข้าเวปได้ อิอิ.......:coolly-0010:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อ่าวหรอ แนะนำด้วยนะครับ เด็กใหม่อะ เพิ่งเข้าเวปได้ อิอิ.......:coolly-0010:

สวัสดีครับน้าา

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

พี่ลองคับผมโอนไปบัญชีนี้นะคับ

ธนาคารกรุงไทยจำกัด สาขาปากเกร็ด
ชื่อบัญชี นายจำลอง พวงบุบผา
ประเภท ออมทรัพย์
เลขบัญชี 137-1-39549-7

จำนวนเงินสามพันห้า.....โอนให้แล้วจะโทรแจ้งอีกครับคับ....ขอบคุณคับพี่

พี่น้องคัฟรักษาสุขภาพด้วยนะครับอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,506

พี่ลองคับผมโอนไปบัญชีนี้นะคับ

ธนาคารกรุงไทยจำกัด สาขาปากเกร็ด
ชื่อบัญชี นายจำลอง พวงบุบผา
ประเภท ออมทรัพย์
เลขบัญชี 137-1-39549-7

จำนวนเงินสามพันห้า.....โอนให้แล้วจะโทรแจ้งอีกครับคับ....ขอบคุณคับพี่

ครับ ขอโทษน้องด้วยไม่ได้รับโทรศัพท์เพราะแม่มเจ็งไปแล้ว และพี่ก็ไม่สบายด้วย ไข้แดกว่ะ

พี่น้องคัฟรักษาสุขภาพด้วยนะครับอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยนะ

เออ.วันนี้ไป ร.พ.นนทเวช เจอไป 1 ดอกเข้าสะโพกเลยวุ้ย..

เออ.วันนี้ไป ร.พ.นนทเวช เจอไป 1 ดอกเข้าสะโพกเลยวุ้ย..
ต้องโดนฉีดยาเข้าสะโพกด้วยเหรอเนี่ย

หวัดดีครับ เรียกซะน้าเรย........:coolly-0010:
ติด a31 club มาอ่ะครับ น้า อิอิ...

สวัสดีครับผม ยังไงก็อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะครับ

:coolly-0044::coolly-0044:

...............ง่วงอ่ะ :coolly-0022:

ดีครับพี่ทุกๆท่าน

รถเสร็จแล้วครับ เสาร์นี้ว่าจะเข้าไปเยี่ยมพี่สักหน่อย

พักผ่อนเยอะๆครับพี่

A31249;628656[B กล่าวว่า:
][/B]...............ง่วงอ่ะ :coolly-0022:
ไอ่คนนี้มานใครหว่า มีใครรู้จักมานป่าวเนี๊ย:coolly-0043:

ไอ่คนนี้มานใครหว่า มีใครรู้จักมานป่าวเนี๊ย:coolly-0043:
ผมก็เกือบลืมพี่แล้วเหมือนกันนะเนี่ย:coolly-0023:

...............ง่วงอ่ะ :coolly-0022:
ง่วงยังไงครับ แจงรายละเอียดให้ชัดเจนด้วย

ดีครับพี่ทุกๆท่าน
คันสีส้มผมเจอบ่อย แถวปากเกร็ด ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

หวัดดีน้อง เปลี่ยนล้อชุดใหม่ยังครับ

สวัสดีครับ ป๋าลอง
ผมหว่าคนนี้คุ้นๆ เหมือนต้องระลึกชาติกันไงไม่รู้นะครับ ที่ไหนดีล่ะครับ /'/???
ผมก็เกือบลืมพี่แล้วเหมือนกันนะเนี่ย:coolly-0023:

คุณโอ๊ด ลืมง่ายจังนะครับผู้ชายเนี่ย ทีผู้ญ ล่ะลืมไม่ค่อยได้

ฝากความคิดถึง กับพี่ ๆพื่อนๆ ทุกคนด้วยครับ.. .. คิดถึงๅๅ

หวัดดีน้อง เปลี่ยนล้อชุดใหม่ยังครับ
ยังเลยพี่ กำลังหาอยู่่ มีแจ่มๆสวยๆ ราคาไม่แรง บอกด้วยนะพี่

ง่วงยังไงครับ แจงรายละเอียดให้ชัดเจนด้วย

คันสีส้มผมเจอบ่อย แถวปากเกร็ด ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

สวัสดีครับ ป๋าลอง

ผมหว่าคนนี้คุ้นๆ เหมือนต้องระลึกชาติกันไงไม่รู้นะครับ ที่ไหนดีล่ะครับ /'/???

คุณโอ๊ด ลืมง่ายจังนะครับผู้ชายเนี่ย ทีผู้ญ ล่ะลืมไม่ค่อยได้

ฝากความคิดถึง กับพี่ ๆพื่อนๆ ทุกคนด้วยครับ.. .. คิดถึงๅๅ
ว่างัยเมิง จะเอากระบะมาสอยตรูดกณุ ซะ งั้น 5555:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม