กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดีตอนเย็นๆ อากาศแปรปรวน น้ำจะท่วมโลกมั้ยเนี่ยดูท่าจะตกหนัก เดี๋ยวเอา CEF ขึ้นเรือก่อน..........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,683
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พี่ลองคับพี่ลอง พรุ่งนี้น้องขอไปค้างที่บ้านนะครับพี่ อิอิ

พรุ่งนี้ไม่อยู่ครับ เลิกงานเย็นไปประชุมรวมรุ่นไปรษณีย์ที่ร้าน อิ่มปลาเผา พระราม 4 ปากเกร็ดครับ

พรุ่งนี้ไม่อยู่ครับ เลิกงานเย็นไปประชุมรวมรุ่นไปรษณีย์ที่ร้าน อิ่มปลาเผา พระราม 4 ปากเกร็ดครับ

รับทราบบบบบบบคร้าบบบบบพี่

เอาแล้วดิ .. ป๋าไม่อยู่บ้าน แล้วกรูจะไปไหนเนี่ย...

เอิ้กๆ หวาดดี ยามบ่าย

หิวข้าวจัง

วันศุกร์แล้วมีไรตื่นเต้นกันบ้าง

ฝากบอกลุงที่มีหนวดงามๆด้วยนะคับ พักนี้เลี้ยงรุ่นบ๊อยบ่อย
มันผิดสังเกตนะคับ ติดอกติดใจล่ะสิ 5555
เลี้ยงรุ่น....หรือ....เลี้ยงเด็ก

ฝากบอกลุงที่มีหนวดงามๆด้วยนะคับ พักนี้เลี้ยงรุ่นบ๊อยบ่อย
มันผิดสังเกตนะคับ ติดอกติดใจล่ะสิ 5555
เลี้ยงรุ่น....หรือ....เลี้ยงเด็ก

อย่าเสียงดังเด่ะพี่ ป๋าเค้าบอกไว้วันนั้นไงว่า รู้แล้วเหยียบไว้ 555+

มีไรกัน 55+

• #4,692

เหอ เหอ:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

เมื่อวานเก็บตัวหรือน้อง ที่บ้านมากันเพียบยันเช้า เอ๋..ไม่ถูกยันบ่ายเลยอ่ะ

ต้องขอขอบคุณพี่ลองด้วยครับ
ตื่นมาแปดโมงกว่า รีบกลับห้อง
ต้องรีบไปทำงานครับ เมาค้างอีกแล้ว55555

มีแต่ขี้เหล้าเมายา...เง้ออออ!!!..

อิอิ.......... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

มีแต่ขี้เหล้าเมายา...เง้ออออ!!!..

อิอิ.......... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

กระทู้นี้ร้อยละ 85.5 คุยเรื่องมิ๊ตติ้งกะเมา ที่เหลือร้อยละ 14.5 คุยเรื่องเมากะมิ๊ตติ้งครับน้า
จึงไม่เหมาะกับคนไม่ชอบเมาอย่างน้าเลยครับเอิ้กๆๆๆ:coolly-0028:
(แวะมาแซว)

แก้ไขล่าสุด:

เมื่อวานเก็บตัวหรือน้อง ที่บ้านมากันเพียบยันเช้า เอ๋..ไม่ถูกยันบ่ายเลยอ่ะ

ก็อยากไปคับ แต่พี่ชายมาจากอุตรดิตถ์ เลยนั่งกินเบียร์กันเค้ายันสว่าง เหมือนกันคับป๋า 55+

เห็นป๋านั่ง CEF สีส้ม(รถพี่โต้) ผ่านหน้าหมู่บ้านด้วยคับ เมื่อวาน:coolly-0001:

ช่วง สองอาทิตย์นี้ ต้องเดินทางขึ้นเหนือ

รบกวน เพื่อนๆน้องๆ โดยเฉพาะ ไำอหมี

หาร้านที่จะจัดมิตติ้ง ด้วยนะ จะได้ประชา

สัมพันธ์ กันได้ทัน

แล้วปีหน้าจะดันเอ็งขึ้นเป็นประธานเซฟนนท์ คนต่อไป 55555+

• #4,699

กระทู้นี้ร้อยละ 85.5 คุยเรื่องมิ๊ตติ้งกะเมา ที่เหลือร้อยละ 14.5 คุยเรื่องเมากะมิ๊ตติ้งครับน้า
จึงไม่เหมาะกับคนไม่ชอบเมาอย่างน้าเลยครับเอิ้กๆๆๆ:coolly-0028:
(แวะมาแซว)

วิเคราะห์ได้เยี่ยมเลยจารย์ แต่ที่วิเคราะห์ผิดก็คือ ตัวน้าอ๊อด A31367 แกน่ะตัวจี้ดเรื่องสุราเชียว ไม่งั้นแกคงไม่อยู่กลุ่ม โลมาขี้เมา หรอกครับ

• #4,700

เห็นป๋านั่ง CEF สีส้ม(รถพี่โต้) ผ่านหน้าหมู่บ้านด้วยคับ เมื่อวาน:coolly-0001:

ชะอุ๋ย..แบบว่าไปกินเตี๋ยว (18.00 น.+ผัวยาย+4 ) อ่ะครับ น้องโต้มันแฮงค์

[TBODY] [TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 11:23:51[/TD] [TR title="447186 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt2 align=middle width=125>A31413[/TD][TD class=alt1] ช่วง สองอาทิตย์นี้ ต้องเดินทางขึ้นเหนือ

รบกวน เพื่อนๆน้องๆ โดยเฉพาะ ไำอหมี

หาร้านที่จะจัดมิตติ้ง ด้วยนะ จะได้ประชา

สัมพันธ์ กันได้ทัน
แล้วปีหน้าจะดันเอ็งขึ้นเป็นประธานเซฟนนท์ คนต่อไป 55555+

[/TD][/TR][/TBODY]

ตามนั้น ใครก็ได้ช่วยกัน อย่าเกี่ยงเลย. แต่ก็บอกพี่มี่ไปด้วยแล้ว ช่วยกันๆ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม