กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

:coolly-0022:up...........

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

..............สวัสดีปีใหม่ครับ..............

..............สวัสดีปีใหม่ครับ..............
ขอให้คุณพระศรีคุ้มครองคุณพระรัตนตรัยนะคร๊าบ....

ขอให้คุณพระศรีคุ้มครองคุณพระรัตนตรัยนะคร๊าบ....
มุขนี้ขอยื้มบ้างน่ะคับ:coolly-0028:

มุขนี้ขอยื้มบ้างน่ะคับ:coolly-0028:

พรที่พี่ตั๊กหัยมาขอหัยพี่ตั๊กได้กลับเหมือนกันนะครับ...รวยๆนะคับพี่น้องทุกท่าน

พี่418คับอาทิตนี้แถวไหนมีการรวมตัวเทพๆๆมั่งคับ ผมหิวเหล้าคร้าบ เอิ๊กๆๆๆๆ

พี่418คับอาทิตนี้แถวไหนมีการรวมตัวเทพๆๆมั่งคับ ผมหิวเหล้าคร้าบ เอิ๊กๆๆๆๆ
หิวด้วย.............เอิ๊ก.......

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,649

วันนี้ครับ น้องแป๊ะ กลับออสเตรเลียพรุ่งนี้ วันนี้เค๊าเลยเลี้ยงส่ง โทรมาบอกพี่เมื่อเย็น ว่าจะไปตอน 3 ทุ่ม ร้านอะไรไม่รู้อยู่เส้นราชพฤกษ์ก่อนเลี้ยวเข้าเส้นสะพานพระราม 4 ปากเกร็ด

วันนี้ครับ น้องแป๊ะ กลับออสเตรเลียพรุ่งนี้ วันนี้เค๊าเลยเลี้ยงส่ง โทรมาบอกพี่เมื่อเย็น ว่าจะไปตอน 3 ทุ่ม ร้านอะไรไม่รู้อยู่เส้นราชพฤกษ์ก่อนเลี้ยวเข้าเส้นสะพานพระราม 4 ปากเกร็ด
ปายด้วยด่ายมั่ยเนี่ย:coolly-0033:

เดินทางปลอดภัยคับพี่แป๊ะ:coolly-0022:

• #4,654

ต้องขอโทษน้องทุกคนด้วย ไปไม่ได้ครับ
ติดภารกิจครอบครัวตัววุ่น..

แล้วพี่คิดว่างัยอ่ะ :coolly-0015:
กรูเป็นพี่ ต้องเสียสละ ถ้าเมิงชอบก้อตามนั้น
แต่ถ้าไม่เอาล่ะก้อ
แผล่บ แผล่บ
555++

กรูเป็นพี่ ต้องเสียสละ ถ้าเมิงชอบก้อตามนั้น
แต่ถ้าไม่เอาล่ะก้อ
แผล่บ แผล่บ
555++

จะเลีย อย่างเดียวเลยนะ เพ่ 555
:coolly-0026:

• #4,657

โผล่มาเยือนที่บ้าน 1 คน A31434 บอกว่าเมื่อคืนเช้าเลย..เหอ.เหอ.เหอ. ล่อเหล้าดีก่า.

413 ออกแนวว่าดื้อนะคับเนี่ย

ไรกันวะ กรูไม่เหนรู้เรื่องด้วยเลยวะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม