กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไม่เห็นรู้เรื่องเหมือนกันเลย แผล่บแผล่บ+55

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,665

กลุ่มนี้ ชมรมมอบหมายให้จัดมิตติ้งวันเสาร์ที่ 13 ก.พ.2553 ดำเนินการหาสถานที่ได้แล้วนะครับ

หัวขบวน จูซ จ๊อบ หมี พี่มี่ พี่โอ๋ พี่เดียวด้วย ที่เหลือคอยสนับสนุนตามที่เรียกร้องมา

ใกล้เข้ามาแล้ว........

น้องใหม่ cef@non ฝ่ายสนับสนุนครับ

ไมมานไวจังามิตติ้งกลุ่มนนท์ เมาอีกแล้ว

รอสรุปสถานที่นะค๊ะ

จาได้ทำหน้าที่PRให้ค่ะ:coolly-0033:
งานฮาๆ กลับมาอีกแล้ววววว

กลุ่มนี้ ชมรมมอบหมายให้จัดมิตติ้งวันเสาร์ที่ 13 ก.พ.2553 ดำเนินการหาสถานที่ได้แล้วนะครับ

หัวขบวน จูซ จ๊อบ หมี พี่มี่ พี่โอ๋ พี่เดียวด้วย ที่เหลือคอยสนับสนุนตามที่เรียกร้องมา

เดี๋ยวจะช่วยดูสอดส่องประสานงานให้ครับ พี่ลอง:coolly-0003:

กะลังดูให้อยู่คับป๋า แต่เมาที่ร้านนั่งเล่นพระราม5 บ่อยไปหน่อยเลยไม่ได้ไปดูร้านอื่นเลย 555+

รอบนี้ นัดเลยนะคับ...
รมพลคนเซฟ ป. พระราม 5 .....

กระแส26 กำลังมาแรง จิงๆนะเนี่ย

• #4,675
  • #4,676

สรุปผลว่า หน้าเล็กหายมุดซุ้มเข้าไปเลย
หลังกำลังสวยเชียวล้นนิดๆ
กำลังตัดสินใจว่าจะดึงโป่งหน้าใหม่ดีมั้ย เฮ้ยไม่ใช่ต้องบอกว่าทุบโป่งเข้าไปดีมั้ย
attachment.php

แก้ไขล่าสุด:

สุดติ่ง.............

ไปใหนกันโทรบอกด้วยนะ....

พี่ลองคับพี่ลอง พรุ่งนี้น้องขอไปค้างที่บ้านนะครับพี่ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม