กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

(18.00 น.+ผัวยาย+4 ) แปลว่าเย็นตาโฟ นั่งแปลตั้งนานเขร้ๆๆ พี่ผมคิดได้ไงว่ะเนี้ยสุดยอด5555555+

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

กระทู้นี้ร้อยละ 85.5 คุยเรื่องมิ๊ตติ้งกะเมา ที่เหลือร้อยละ 14.5 คุยเรื่องเมากะมิ๊ตติ้งครับน้า
จึงไม่เหมาะกับคนไม่ชอบเมาอย่างน้าเลยครับเอิ้กๆๆๆ:coolly-0028:
(แวะมาแซว)
งั้นคงต้องเปลี่ยนหัวข้อกาทู้ใหม่
"สุรา-นารี กาทู้นี้เท่านั้น"... ดีมะน้า..?.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0009::coolly-0028:

วิเคราะห์ได้เยี่ยมเลยจารย์ แต่ที่วิเคราะห์ผิดก็คือ ตัวน้าอ๊อด A31367 แกน่ะตัวจี้ดเรื่องสุราเชียว ไม่งั้นแกคงไม่อยู่กลุ่ม โลมาขี้เมา หรอกครับ
แต่ชั่วโมงนี้ต้องยกให้ท่านประธานฯ
เป็นมือวางอันดับ 1 แร้วคับ
..เมากันข้ามวันข้ามคืน ยังบอกจิ๊บๆ
ซู๊ดยอดดด....ป๋มยอมแพ้.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0044:

แอบเข้ามาดู....

แร้วไปซ้อมคอเพิ่มด้วยนะ..
เหล้าซัก3-4ลัง..เอาซัก3วัน3คืน..
อย่าให้น้อยหน้าท่านประธานฯ... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

เหล้าซัก3-4ลัง..เอาซัก3วัน3คืน..
อย่าให้น้อยหน้าท่านประธานฯ... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

คืนเดียวก็ไม่รอดแล้วพี่....ว่าแต่พี่เหอะ........หน้าตาเป็นงัย...ผมจำไม่ได้ละ...555:coolly-0028:

คืนเดียวก็ไม่รอดแล้วพี่....ว่าแต่พี่เหอะ........หน้าตาเป็นงัย...ผมจำไม่ได้ละ...555:coolly-0028:
ยังหน้าตาดี กิ๊กตรึม อยู่เหมือนเดิมคับ..:coolly-0017:

แต่ชั่วโมงนี้ต้องยกให้ท่านประธานฯ
เป็นมือวางอันดับ 1 แร้วคับ
..เมากันข้ามวันข้ามคืน ยังบอกจิ๊บๆ
ซู๊ดยอดดด....ป๋มยอมแพ้.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0044:

อย่ายอมป๋าเพราะเกรงใจป๋าครับน้า
สู้ๆ ครับ......
ถ้าแพ้รีบแก้ลายเซ็นต์ด่วนเลย :coolly-0028:
(มีภาพปลากรอบ)
attachment.php

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,711

งั้นเปลี่ยนแนวดีกว่า
วันเสาร์นี้สมาชิก Cef@non ขอเชิญชวนกันไปถวายวิทยุและอุปกรณ์สื่อสารในโครงการพระราชดำริ ที่ จ.เพชรบุรี

จากนั้นไปนั่งวิปัฐฯ อยู่กรรมที่อาราม "ตอไม้" หัวหินครับ ค้าง 1 คืน วันอาทิตย์กลับ มีเวลาอาจแวะบริจาคทานที่ อาราม "ชายคลอง" สมุทรสงครามครับ

ช่วง สองอาทิตย์นี้ ต้องเดินทางขึ้นเหนือ

รบกวน เพื่อนๆน้องๆ โดยเฉพาะ ไำอหมี

หาร้านที่จะจัดมิตติ้ง ด้วยนะ จะได้ประชา

สัมพันธ์ กันได้ทัน

แล้วปีหน้าจะดันเอ็งขึ้นเป็นประธานเซฟนนท์ คนต่อไป 55555+

อัพพพพพพพพพพพพพพพ

รู้แล้วพี่ ไม่ต้องย้ำบ่อยก็ได้คร้าบบบบบ

อย่ายอมป๋าเพราะเกรงใจป๋าครับน้า
สู้ๆ ครับ......
ไม่ได้เกรงใจร่อกคับ...

แต่กลัว...!!!...5555 :coolly-0017:

กอล์ฟ ไมค์ มาแล้ววววววว555

กอล์ฟ ไมค์ มาแล้ววววววว555
ป๋มขอเป็นกอล์ฟแระกันนะน้า
เล่นแต่ยิ๋งระดับดาราแหล่มๆ...:coolly-0044::coolly-0017:

ป๋มขอเป็นกอล์ฟแระกันนะน้า
เล่นแต่ยิ๋งระดับดาราแหล่มๆ...:coolly-0044::coolly-0017:

โห...........สุด ยอด มาก ครับ น้า อ๊อด

ตกลงกระทู้นนท นี่มัน คืออารายหว่า

วันนี้ไปหาเหล้ากินที่ไหนดีหว่า

ตกลงกระทู้นนท นี่มัน คืออารายหว่า

วันนี้ไปหาเหล้ากินที่ไหนดีหว่า
ไปกินแถวชะอำไหม ???

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม