กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ลองโพสดู...เอารูปใหม่มาอะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ตื่นกันยังชาวนนท์......................

ยังไงกันพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน

ยังไงกันพี่น้อง

แล้วเรื่องจะไปหัวหินกับ TIDA CLUB ว่างัยกันครับ ขอเสียงกันหน่อย..

ชวนเที่ยวกันอีกแระ....

อ่ามาแว๊ว...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

เมื่อไรออกจากคุกเนี่ยเพื่อนรัก 55:wink:

สงสัยยากมั้งโดนขังเดี่ยวคุกมืดและยังใต้ดินอีกดีนะไม่โดนห้ามเยี่ยม

คิดแล้วก็นึกถึงตัวเอง....จะโดนมั่งมั้ยเนี้ย:mad:

สถาบันครอบครัวคือสถาบันอันยิ่งใหญ่ในชีวิตคู่ครับ เดียว

ช่ายๆๆพี่มี่พูดถูก 555+ เดียวอยากกินไรก้อบอกนะ เด๋วเอาโอเลี้ยงไปฝาก 555+
อิกแป๊บเดียว เด๋ว อาจารย์ เค้าจะจัดการ 555+
แก๊งบางแสนนี่ ย้ายบ้านมาอยู่นนท์เลยดีมั๊ยนี่ เหอๆๆ

สถาบันครอบครัวคือสถาบันอันยิ่งใหญ่ในชีวิตคู่ครับ เดียว
พูดอีกก็ถูกอีกคับ พี่มี่ :byebye:

ถูกครับพี่ผมจะก้าวเข้าสู่สถาบันอันยิ่งใหญ่ อิ อิ:brick:

สงสัยยากมั้งโดนขังเดี่ยวคุกมืดและยังใต้ดินอีกดีนะไม่โดนห้ามเยี่ยม

คิดแล้วก็นึกถึงตัวเอง....จะโดนมั่งมั้ยเนี้ย:mad:

เดี๋ยวแกก็รู้เองแหละ..ดูพี่เป็นตัวอย่างกระดิกไปใหนไม่ได้เลยช่วงนี้
เดือนหน้าต้องเลี้ยงลูกอีกใหนจะงานโอ๊ย..ชีวิต
(ป.ล.แต่ก็มีความสุขดีนะ):smile:

เดี๋ยวแกก็รู้เองแหละ..ดูพี่เป็นตัวอย่างกระดิกไปใหนไม่ได้เลยช่วงนี้
เดือนหน้าต้องเลี้ยงลูกอีกใหนจะงานโอ๊ย..ชีวิต
(ป.ล.แต่ก็มีความสุขดีนะ):smile:

ใช่มั้ยพี่นั้นแหละคือความสุขอันยิ่งใหญ่

อยากมีบ้างอ่ะ

มีรัยวะจู๊ซ

เช้าวันจันทร์มาทำงานสายอีกแล้ว..เหอๆๆๆ ง่วงชิบ

• กระทู้ ผู้เขียน

สม....กลางคืนไม่นอนนิ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม