กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เลิกงาน วันเสาร์สายๆ ขอนอนสักงีบ แล้วเสาร์เย็นๆเจอกันครับ cef@non
ว้าว เกือบปีแล้วนะครับ ที่น้าไม่ได้มาเจอพี่น้อง อิอิ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ว้าว เกือบปีแล้วนะครับ ที่น้าไม่ได้มาเจอพี่น้อง อิอิ
แหมก็เวอ่ร์ไปไอ้น้องชาย ไม่ได้นานขนาดนั้นมั้ง แต่ยังไงถ้ามี meeting แล้วตรงกะวันหยุดพี่ พี่ก็จะไปแน่นอน หรือว่าจะหางานใหม่ที่หยุดเสาร์-อาทิตย์ดี จะได้เจอหน้า พี่-น้อง บ่อยๆ

แหมก็เวอ่ร์ไปไอ้น้องชาย ไม่ได้นานขนาดนั้นมั้ง แต่ยังไงถ้ามี meeting แล้วตรงกะวันหยุดพี่ พี่ก็จะไปแน่นอน หรือว่าจะหางานใหม่ที่หยุดเสาร์-อาทิตย์ดี จะได้เจอหน้า พี่-น้อง บ่อยๆ
เห่อะๆ :biggrin:

ตอนแรกรถผมมีปัญหา กะว่าจะไม่ไป แต่ว่าอยากเจอน้ายุทธอะครับ เลยต้องรีบซ่อมเพื่อไปงานให้ได้ อิอิ

ป๋าลองครับ วันเสาร์นี้ สายๆตั๋งเข้าไปเอาแผงประตู ได้มั้ยครับ
มาตามสัญญาใจ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน

ตอนแรกรถผมมีปัญหา กะว่าจะไม่ไป แต่ว่าอยากเจอน้ายุทธอะครับ เลยต้องรีบซ่อมเพื่อไปงานให้ได้ อิอิ

โถ..เอาใจ๋กันจังนิ.....
ส่วนแผงมาเอาไป๋ได้เลยกั้บตามนั้น.

หวัดดีพี่น้องนนท์ ...จาก ทหารชายแดน

หวัดดีพี่น้องนนท์ ...จาก ทหารชายแดน

สวัสดีค่ะทหารชายแดนที่น่าสงสาร เมื่อไหร่จะสิ้นเดือนค่ะ จะได้กลับมาเร็วๆๆคิดถึงจะแย่แล้ว (รถน่ะ)

อิอิ รีบ ๆ กลับมานะ น้อง ๆ ที่โซ เค้าคิดถึงนะ :biggrin:

ไปไหนกานหมด คร้าป...

ก๊อก ๆๆๆๆ

ชาวนนท์ตื่นกันยังงง

สงสัยเมาเมื่อคืนกันยังไม่สร่างงงงิ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: ฝันดีเด้อทุกคน :sweet_kiss: :sweet_kiss:​

ยังไม่ได้นอนครับ

ถึงป๋าลอง อ่ะคับ ไม่ทราบป๋า มีญาติเป็นอาจารย์ ผู้หญิง สอน ที่วัดราชาอ่ะป่าวคับ
นามสกุล ป๋า เหมือนกานเยย อาจารย์ ศิริพรรณ พวงบุปผา ไม่ค่อยแน่ใจชื่อนะคับนานละ
แต่ นามสกุลนี่ใช่แน่ อ่ะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน

ถึงป๋าลอง อ่ะคับ ไม่ทราบป๋า มีญาติเป็นอาจารย์ ผู้หญิง สอน ที่วัดราชาอ่ะป่าวคับ
นามสกุล ป๋า เหมือนกานเยย อาจารย์ ศิริพรรณ พวงบุปผา ไม่ค่อยแน่ใจชื่อนะคับนานละ

น่าจะแม่นแล้วครับ ทราบว่ามีญาติเป็นครูอยู่น่าจะไม่น้อยกว่า 2 คนแต่ระยะหลังไม่รุแกไปสอนอยู่ที่ไหนครับ...
แต่ถ้าจะถามเค๊าต้องบอกว่าชื่ออ๋อยบ้านอยู่ข้างศูนย์ฝึกองค์การโทรศัพท์นะเค๊าจะรุจัก
555...คนญาติเยอะก็เงี้ย....

หวัดดีทุกท่าน...นนท์-อุบล ใกล้นิดเดียว..

นกเอี้ยงบางแสนไปเที่ยวไกลงิ

:verwirrt: :verwirrt: หายไปไหนกานหมดเนี่ย:verwirrt: :verwirrt:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม