กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอเสนอชื่อ รรรรร อ่านว่า ระ-รัน-รอน

แปลกดี อิ อิ

ไปเอาชื่อนี้มาจากไหนวะรู้จักคนชื่อนี้เรอะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ดี ๆ คั๊บ
แพรวา พงศธร น่ารักมาก
ดูโฆษณา ออย ออฟ โอเล จิ
555++
ห่าตอนเด็กๆดูเหมือนไม่ค่อยเต้มหน้าตา แต่พอเริ่มมีอายุมันสวยดีว่ะน่ารักดี เจอโคตรบ่อยเมื่อก่อน

อ่า ห้า...มาแว๊ว

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววว

• กระทู้ ผู้เขียน

สติกเกอร์ติดหน้าอกเมื่อเก็บเงินงานมิตติ้งนี้พี่จัดทำไว้แล้วนะครับ...
เก็บเงินคนเดิม น้องโจ้ เอ็กกะหัวหน้าจูซ
ดูแลทั่วไปต้อนรับและส่งกลับ น้าเดช น้ามี่ บักโอ๋ น้าตั้ก กะน้องก้อย
โฆษก/ดูแลสมาชิกใหม่ น้องโอ๊ตกะน้องตั๋ง
แค่เนี้ยก่อน...

สติกเกอร์ติดหน้าอกเมื่อเก็บเงินงานมิตติ้งนี้พี่จัดทำไว้แล้วนะครับ...
เก็บเงินคนเดิม น้องโจ้ เอ็กกะหัวหน้าจูซ
ดูแลทั่วไปต้อนรับและส่งกลับ น้าเดช น้ามี่ บักโอ๋ น้าตั้ก กะน้องก้อย
โฆษก/ดูแลสมาชิกใหม่ น้องโอ๊ตกะน้องตั๋ง
แค่เนี้ยก่อน...
ง้านผมว่างอยู่ ขอหน้าที่เฝ้าร้านให้ผมน่ะคับ... :biggrin:

ลืมถามคับผม กลุ่ม cef@non ให้ไปถึงที่ร้านกี่โมงดีคับผม

ลืมถามคับผม กลุ่ม cef@non ให้ไปถึงที่ร้านกี่โมงดีคับผม

ไปเร็วหน่อยก็ดีนะครับน้องมีอาไรเพิ่มเติมจาได้ช่วยกัน:byebye:

ไปเร็วหน่อยก็ดีนะครับน้องมีอาไรเพิ่มเติมจาได้ช่วยกัน:byebye:
คับพี่ แล้วเดี๋ยว เจอกันน่ะคับ:biggrin:

:eeek: ฝนมันจะหล่นใส่กะบาล รึป่าววะเนี่ย....
อย่าลืมหาที่หลบฝนให้เจ๊ ด้วยนะ เด๋วแป้งเอย ลิ๊ปซาติ๊ก มานจาเลอะ ใบหน้าอ่ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เผลอๆ จูซอาจจะไม่ได้ไปนะเนี่ย มีประชุมเรื่องแบบวันนั้นพอดี เซ็งจิต

นิว เอ็งเป็นเด็กเชียร์เบียร์ไง เอิ้กๆๆ

เผลอๆ จูซอาจจะไม่ได้ไปนะเนี่ย มีประชุมเรื่องแบบวันนั้นพอดี เซ็งจิต

ประชุมถึงเช้าหรือไงน้อง

:eeek: ฝนมันจะหล่นใส่กะบาล รึป่าววะเนี่ย....
อย่าลืมหาที่หลบฝนให้เจ๊ ด้วยนะ เด๋วแป้งเอย ลิ๊ปซาติ๊ก มานจาเลอะ ใบหน้าอ่ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เดี๋ยวผมจะรับรองเจ๊ให้ครับ..:sweet_kiss:

งานนี้เปิดเพลง i will survive ให้พี่เจ๊ดจ้เต้นท่ามกลางสายฝนดีกว่าถ้าตก

งานนี้เปิดเพลง i will survive ให้พี่เจ๊ดจ้เต้นท่ามกลางสายฝนดีกว่าถ้าตก

และแกก็จะได้เต้นด้วยใช่มั้ยล่ะ..ทำเป็นเนียน:sweet_kiss:

เลิกงาน วันเสาร์สายๆ ขอนอนสักงีบ แล้วเสาร์เย็นๆเจอกันครับ cef@non

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม