กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เช้าวันจันทร์มาทำงานสายอีกแล้ว..เหอๆๆๆ ง่วงชิบ

ทำการบ้านอยู่เหรอท่านมะเดียว

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พี่น้องครับผมไม่อยู่กรุงเต๊ปหลายวันนะครับพี่น้องกลับอีกทีก็คงนู่นแหล่ะครับวันที่31ครับ(ติดต่อทางโทรศัพย์ได้นะครับ จะให้ดีหลัง 2 ทุ่มว่างแน่นอน) บุคคลเหมือนสำคัญ

ไปไหนพี่....ทำงานหรือเที่ยว อ่ะ

พี่น้องครับผมไม่อยู่กรุงเต๊ปหลายวันนะครับพี่น้องกลับอีกทีก็คงนู่นแหล่ะครับวันที่31ครับ(ติดต่อทางโทรศัพย์ได้นะครับ จะให้ดีหลัง 2 ทุ่มว่างแน่นอน) บุคคลเหมือนสำคัญ
ไปไหนหว่า...

• กระทู้ ผู้เขียน

ถึงหัวหน้ากลุ่มนนท์ จูซซี่ วันศุกร์นี้มีประชุมคณะทำงานชมรม ช่วยจองโต๊ะที่ร้าน ณ นนท์ด้วยครับ เอาแบบมุมที่ไม่ค่อยมีใครพลุกพล่านครับ (แถวตรงมุมใกล้ที่จอดรถก็ได้ แต่ตรงที่จอดรถไม่อาวววว.) ขอบคุณครับ

ถึงหัวหน้ากลุ่มนนท์ จูซซี่ วันศุกร์นี้มีประชุมคณะทำงานชมรม ช่วยจองโต๊ะที่ร้าน ณ นนท์ด้วยครับ เอาแบบมุมที่ไม่ค่อยมีใครพลุกพล่านครับ (แถวตรงมุมใกล้ที่จอดรถก็ได้ แต่ตรงที่จอดรถไม่อาวววว.) ขอบคุณครับ
ป๋าจะนั้งตรงไหน อารมณ์ศิลปินโอ๊ดก็มีได้ตลอดครับ :biggrin:

กลับมาแล้วครับ แต่มาแค่วันเดียวเองอะ พรุ่งนี้ตอนเย็นๆก็ไปอีกแล้ว อ้อผมปายลบลีครับพอดีมีงานสอนดับเพลิงนะครับ

วันนี้วันพระ คุณลุกขึ้นแล้วไปทำบุญกันบ้างหรือยัง

:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เกือบได้ไปทำบุญ....ม่ายตื่นเลยอดเลย

อรุณสวัสดิ์วันนี้มีใครทำงานเหมือนผมบ้าง

หวัดดีคนนนท์ทุกท่าน..อยากไปร่วมงานวันที่4แต่กลับไม่ทันเซ็งเลย...

หวัดดีคนนนท์ทุกท่าน..อยากไปร่วมงานวันที่4แต่กลับไม่ทันเซ็งเลย...

เด้วกินเผื่อครับ ท.ทหารอดทน

อ่าไปไหนหมดนี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม