• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

:coolly-0043: ร้านอยู่ตรงไหนครับ มีแผนที่ไหมครับอยากไป:coolly-0043: :coolly-0033:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

:coolly-0043: ร้านอยู่ตรงไหนครับ มีแผนที่ไหมครับอยากไป:coolly-0043: :coolly-0033:
แผนที่ตอนนี้ให้ท่านจู๊ซดำเนินการอยู่ครับไม่น่าจะนาน

แผนที่ตอนนี้ให้ท่านจู๊ซดำเนินการอยู่ครับไม่น่าจะนาน
ไปวันที่ 30 ด้วยดีก่า คิดถึงพี่น้อง ไปด้วย อิอิ:smile:

มีใครพอจะรู้จักร้านไฟเบอร์เนียนๆมั่งคับ กันชนหน้าtbo 1 ช่วยเเจ้งด้วยนะคับ
แล้วไอที่ใส่อยู่มันเป็งอารัยหล่ะ

มิตติ้ง14กุมภา วันแห่งความรัก อดดื้อเลย เอิ๊กๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,666

มิตติ้ง14กุมภา วันแห่งความรัก อดดื้อเลย เอิ๊กๆๆ

สมนะน่า...555
สุกี้เลิกกินซะมั้งดิ...เจอกันวันเสาร์.

แล้วสาวเวียดนาม เค้าร้องยังไงอ่ะพี่

อยากรู้ :coolly-0039:

เค้าเป็นตระกูล เหงียน ก็คงร้อง ..เ ห งี ย น..เ ห งี ย น .. มั้ง:biggrin:

สรุปร้านกันได้แล้วนะครับ ตกลงที่คุยกับท่านประธานแจ๊ค ท่านจู๊ซซี่ ตกลงเลือกร้าน All Right ถนนพระราม 5 ฝั่งพระนครนะครับ ใกล้ๆกับร้านหมูกระทะเดอะซัน(ถึงก่อน)ก็มีอาหาร 10 อย่างเหมือนเดิม ส่วนมิกเซอร์ 6 โมงถึง 5 ทุ่ม วันเวลา ก็ตกลงกันวันที่ 14 ก.พ. 52 ส่วนรายละเอียดอย่างอื่น จะเอามาลงกันอีก ท่านจู๊ซทำแผนที่ด้วยนะครับ ส่วนรูปบรรยากาศร้านเดี๋ยวผมจัดการ ตอนนี้ผมโพสบอกพวกเราที่อยู่นนท์ก่อนส่วนสมาชิกโซนอื่นๆเดี๋ยวค่อยเปิดกระทู้ใหม่ (ผมอยากให้สมาชิกนนท์ที่ยังใหม่ๆอยู่ได้มีโอกาศร่วมกิจกรรมกันบ้าง ที่คุยกันไว้คือ อาจจะแบ่งหน้าที่ตามความเหมาะสมให้ทำกัน ลองโทรหาผมก็ได้นะครับ หรือ แจ๊ค จู๊ซ ก็ได้ ส่วนคนเก่าก็ทำหน้าที่ตามเดิม เอ็ก โจ๊ นิว เหมือนเดิมนะครับ)
ตามนั้นครับ ...ยังไงพี่น้องนนท์ทุกคนมาช่วยงานกันนะฮะ..

• #2,669

ตามนั้นครับ ...ยังไงพี่น้องนนท์ทุกคนมาช่วยงานกันนะฮะ..

เฮ้ย...เฮ้ย...ประธานนนท์สั่งแล้วครับ...
มีไรให้นู๋ช่วยแจ้งมาครับท่าน...

:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0039: แวะมาทักทายพี่น้องชาวนนจ้า

แหล่มเลย:coolly-0039:

เค้าเป็นตระกูล เหงียน ก็คงร้อง ..เ ห งี ย น..เ ห งี ย น .. มั้ง:biggrin:

แจ็คเคยลองแล้วหรอ :rolleyes:

อย่าลืมวันนี้ตามที่นัดไว้นะครับท่านประธาน ว่าแต่มาเร็วหน่อยก็ดี จะได้มีเวลาคุยกัยนานๆ

• #2,674

อย่าลืมวันนี้ตามที่นัดไว้นะครับท่านประธาน ว่าแต่มาเร็วหน่อยก็ดี จะได้มีเวลาคุยกัยนานๆ

ขอถามสักนิด พี่ต้องไปด้วยหรือป่ะครับ...

ดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14 กุมภา..................

วันนี้ป๋าลองอยู่้บานไหมครับ ค่ำๆ อยากเข้าไปหาน่ะคร้าบบ

ไปไหนกันคร้าบ

...................

• #2,680

กลับมาแล้ว
ไปบางแสนมา..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม