• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พี่มี้คอมแอร์ขายไปยัง

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

...........................พลีชีพ

จ๊ะเอ๋ หวัดดีชาวโลก

แระแร้ว เค๊าก้อกลับมา
555++

มาแซวอีกแระนังนี่....(พี่เดชเอง ตอนนี้นั่งกินอยู่ก่ะไอโอ๋):augenrollen:

มาแซวอีกแระนังนี่....(พี่เดชเอง ตอนนี้นั่งกินอยู่ก่ะไอโอ๋):augenrollen:
ไม่มีชวน....!!! :coolly-0018:

ได้ร้านจัดมิตติ้งแระนะคับ ขอสรุปเลยนะคับ

1. จัดงานวันที่14 กุมภา วันแห่งความรัก

2. ร้าน คาสิโน ประชาชื่น ตรงข้าม ม.ธุรกิจ (สาวเพียบ)

3. อาหาร(กำลังอยู่ในขั้นตอนการเลือก)

4. ราคาเท่ามิตติ้งทุกครั้งที่จัด 250 บาท

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,627

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ได้ร้านจัดมิตติ้งแระนะคับ ขอสรุปเลยนะคับ

1. จัดงานวันที่14 กุมภา วันแห่งความรัก

2. ร้าน คาสิโน ประชาชื่น ตรงข้าม ม.ธุรกิจ (สาวเพียบ)

3. อาหาร(กำลังอยู่ในขั้นตอนการเลือก)

4. ราคาเท่ามิตติ้งทุกครั้งที่จัด 250 บาท

ok..ทางขึ้นชันมากมั้ย..กลัวรถเตี้ยมันจะติดกันชนหน้าและใต้ท้องรถกัน..

แล้วรถที่เค้าเตี้ยๆมานเข้าได้ป่าว บรรยากาศร้านก็ดีนะดูแล้ว ห่วงรถเตี้ยอย่างเดียวแหละ เออแล้วเอารายการอาหารมาด้วยป่าว

มันอ้อมเข้าอีกซอยได้คับผม
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

ok..ทางขึ้นชันมากมั้ย..กลัวรถเตี้ยมันจะติดกันชนหน้าและใต้ท้องรถกัน..

มันอ้อมเข้าอีกซอยได้คับผม

เสาร์ที่ 14 กุมภาฯ วันวาเลนไทน์ :eeek:
..ฉงฉัยงานนี้ยิ๋งตรึม...!!!... 55555...:biggrin:

:coolly-0005: หญิง เพียบสิครับ งานนี้:coolly-0005:

ทางเข้าหลัก ชัน แต่ไต่ได้ส่วนถ้ารถเตี้ยมาก ๆ มีทางเข้าซอยข้าง ๆ อ้อมมาโผล่ด้านหลังร้านได้คั๊บเด๋วให้ไอจู๊ซทำแผนที่ให้

..................เครียด

นนทบุรี....หนาวมาก:coolly-0038:

หวัดดีตอนเช้าคับพี่น้อง

ว้าววววววววววว งานนี้ ไปคนเดี๋ยวดีก๋าไปหาคู่ข้างหน้า เหอะ เหอะ

งานนี้สาวคงจะเยอะ ยังโสดอยู่หน๊าสาวๆๆ:augenrollen:

เหงาจังคร้าบบ

อุ๊ยยยยย

วาเลนไทน์มิตติ้ง

งานนี้ทุกคนต้องใส่ชุดสีชมพูอ๊ะป่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม