• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แจ๊คอยากรู้กรูจัดหัยยย....เด๋วต้องเบิกของจากเพ่ออยก่อน

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อยากกินค๊อกเทลจิงจิง :cool:

หวัดดีพี่น้องเซฟนนท์คั๊บ

แวะมาทักทาย :coolly-0039:

วันนี้ไอจะล๊อบ มันโทรมาชวนเล่นนุ๊กตั้งแต่ยังไม่สองทุ่ม

สงสัยอยากเสียตังค์เร็วกว่าปกติ

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0010:

555+

หรอ ผม หรอ อยากเสียตัง ประทาน โทษ ผม อ่ะเสีย นิดเดียว พี่ อ่ะ

เสียเพียบ น่าสงสาร นะเรา อ่ะ

พรุ่งนี้เจอกาน อีก โดน แน่

55555 xUvd8vdgm]

ไอ้พวกบ้า เดือนหน้าแล้วนะโว้ย หาร้านได้ยังวะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,610

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] เออ.ติดตามดูอยู่ มิตติ้งจะเอาวันที่เท่าไหร่ ร้านไหนกันแน่แจ้งมาครับ..
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

มิตติ้ง เสาร์ที่7กุมภาพันคับ ส่วนร้านก็ วันศูกร์นี้สรุปคับ เพราะไปดูๆมาบ้างแล้วคับ

รอประธานแจ็คกลับมาก่อนคับ

มิตติ้ง เสาร์ที่7กุมภาพันคับ ส่วนร้านก็ วันศูกร์นี้สรุปคับ เพราะไปดูๆมาบ้างแล้วคับ

รอประธานแจ็คกลับมาก่อนคับ

วันที่ 7 สงสัยจะลำบากวะ เพราะว่าวันที่ 8 งานบาชของท่านบอลนะ เกรงว่าเพื่อนๆสมาชิที่จะมาร่วมงานหลายๆคนคงไม่สะดวกแน่ๆ ลองเลื่อนออกไปอีกซักอาทิตย์มะ เป็นที่ 14 มั๊ย ตรงกับวันแห่งความรักด้วย

ช่ายๆๆเลื่อนเถอะๆๆๆๆ เพราะถ้าวันที่7 ไม่ได้ไปแน่ๆ ติดงานเลี้ยงบายเนียร์

ช่ายๆๆเลื่อนเถอะๆๆๆๆ เพราะถ้าวันที่7 ไม่ได้ไปแน่ๆ ติดงานเลี้ยงบายเนียร์
บายเนียร์สาวเยอะอะดิเลยไม่มาอิอิ:smile:

ขยับกระทู้หน่อยโว้ย....ใครมีร้านไหนน่าสนใจแนะนำเลยนะครับ แต่ที่สำคัญคือต้องมีที่จอดรถอย่างน้องต้องสามถึงสี่สิบคันขึ้นไปนะครับเพื่อความปลอดภัยของทรัพย์สินพวกเรา...

อืม น่าไปร่วมวงด้วยจัง

ขอดูวันเวลาอีกที่นะคับ

ว่างจะไปด้วยคนคับผม

ไม่ติดอะไรคงได้เจอกัน...หวัดดีพี่น้องและเพื่อนฝูง

ออยวันนี้นะโว้ยที่นัดไว้ บอกไอ้จู๊ซ ด้วย เดี๋ยวจะโทรหาท่านประธานแจ๊กอีกทีไม่แน่ใจว่ากลับวันนี้ป่าวถ้ามันกลับมาจะได้คุยกันซะทีเดียวเลย

:coolly-0039: วันไหนจะติดตามครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม