• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ได้ร้านจัดมิตติ้งแระนะคับ ขอสรุปเลยนะคับ

1. จัดงานวันที่14 กุมภา วันแห่งความรัก

2. ร้าน คาสิโน ประชาชื่น ตรงข้าม ม.ธุรกิจ (สาวเพียบ)

3. อาหาร(กำลังอยู่ในขั้นตอนการเลือก)

4. ราคาเท่ามิตติ้งทุกครั้งที่จัด 250 บาท

สาวเพียบ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สรุปร้านกันได้แล้วนะครับ ตกลงที่คุยกับท่านประธานแจ๊ค ท่านจู๊ซซี่ ตกลงเลือกร้าน All Right ถนนพระราม 5 ฝั่งพระนครนะครับ ใกล้ๆกับร้านหมูกระทะเดอะซัน(ถึงก่อน)ก็มีอาหาร 10 อย่างเหมือนเดิม ส่วนมิกเซอร์ 6 โมงถึง 5 ทุ่ม วันเวลา ก็ตกลงกันวันที่ 14 ก.พ. 52 ส่วนรายละเอียดอย่างอื่น จะเอามาลงกันอีก ท่านจู๊ซทำแผนที่ด้วยนะครับ ส่วนรูปบรรยากาศร้านเดี๋ยวผมจัดการ ตอนนี้ผมโพสบอกพวกเราที่อยู่นนท์ก่อนส่วนสมาชิกโซนอื่นๆเดี๋ยวค่อยเปิดกระทู้ใหม่ (ผมอยากให้สมาชิกนนท์ที่ยังใหม่ๆอยู่ได้มีโอกาศร่วมกิจกรรมกันบ้าง ที่คุยกันไว้คือ อาจจะแบ่งหน้าที่ตามความเหมาะสมให้ทำกัน ลองโทรหาผมก็ได้นะครับ หรือ แจ๊ค จู๊ซ ก็ได้ ส่วนคนเก่าก็ทำหน้าที่ตามเดิม เอ็ก โจ๊ นิว เหมือนเดิมนะครับ)

สรุปร้านกันได้แล้วนะครับ ตกลงที่คุยกับท่านประธานแจ๊ค ท่านจู๊ซซี่ ตกลงเลือกร้าน All Right ถนนพระราม 5 ฝั่งพระนครนะครับ ใกล้ๆกับร้านหมูกระทะเดอะซัน(ถึงก่อน)ก็มีอาหาร 10 อย่างเหมือนเดิม ส่วนมิกเซอร์ 6 โมงถึง 5 ทุ่ม วันเวลา ก็ตกลงกันวันที่ 14 ก.พ. 52 ส่วนรายละเอียดอย่างอื่น จะเอามาลงกันอีก ท่านจู๊ซทำแผนที่ด้วยนะครับ ส่วนรูปบรรยากาศร้านเดี๋ยวผมจัดการ ตอนนี้ผมโพสบอกพวกเราที่อยู่นนท์ก่อนส่วนสมาชิกโซนอื่นๆเดี๋ยวค่อยเปิดกระทู้ใหม่ (ผมอยากให้สมาชิกนนท์ที่ยังใหม่ๆอยู่ได้มีโอกาศร่วมกิจกรรมกันบ้าง ที่คุยกันไว้คือ อาจจะแบ่งหน้าที่ตามความเหมาะสมให้ทำกัน ลองโทรหาผมก็ได้นะครับ หรือ แจ๊ค จู๊ซ ก็ได้ ส่วนคนเก่าก็ทำหน้าที่ตามเดิม เอ็ก โจ๊ นิว เหมือนเดิมนะครับ)

เด็กเสิร์ฟเป็นสาวเวียตนามท้างน้าน ซี๊ดดดดดด

เปลี่ยนชุดใหม่แล้วโว้ยออย แม่รุ่นเดียวกับเจ้า อิ ทั้งนั้นเลยวะ วันที่ 30 นัดประธานแจ๊ค ไปดูรายการอาหารกัน ไปด้วยป่าวออย

มีแบบ เป็นเกาหลีๆ ไหมครับ :coolly-0005:

แล้วผมเนี้ยเป็นสมาชิกใหม่ใช่ป่าวครับพี่..........
อ้อ....ผมเห็นมีคนขายภายในน้ำตาลครบชุดใน RC.web อ่ะพี่ ไม่รู้ว่าพี่ดูยัง
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=586879

เด็กเสิร์ฟเป็นสาวเวียตนามท้างน้าน ซี๊ดดดดดด

แล้วสาวเวียดนาม เค้าร้องยังไงอ่ะพี่

อยากรู้ :coolly-0039:

แล้วสาวเวียดนาม เค้าร้องยังไงอ่ะพี่

อยากรู้ :coolly-0039:
เออวะ เวียดนามแม่งร้องไงวะ โจ้ต้องไปลองดูนะ ของเค้าดีจริงๆ

แล้วผมเนี้ยเป็นสมาชิกใหม่ใช่ป่าวครับพี่..........
อ้อ....ผมเห็นมีคนขายภายในน้ำตาลครบชุดใน RC.web อ่ะพี่ ไม่รู้ว่าพี่ดูยัง
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=586879
555++ไม่ใหม่แล้ว วันที่ 14 ห้ามพลาดนะครับน้อง มาช่วยกันหน่อยงานนี้ปิดร้านเลี้ยงครับ

ฝากถึงนานโอ๊ดครับ จักการกระทู้เชิญชวนพี่น้องมามิตติ้งนนท์ขึ้นไปไว้ข้างบนด้วยเน้อ

เช็คชื่อ คับ.....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,655

พี่ลอง มากั้บ..ให้ช่วยไรบอกมาครับ
ในฐานะสมาชิกคนหนึ่งใน Cef@non ครับ

พี่ลอง มากั้บ..ให้ช่วยไรบอกมาครับ
ในฐานะสมาชิกคนหนึ่งใน Cef@non ครับ
พี่ครับผมไม่มีเบอร์โอ๊ด ช่วยโทรบอกโอ๊ด เรื่องกระทู้มิตติ้งให้หน่อยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,657

พี่ครับผมไม่มีเบอร์โอ๊ด ช่วยโทรบอกโอ๊ด เรื่องกระทู้มิตติ้งให้หน่อยนะครับ

จ้าจ๊ะ........รับปฏิบัติครับ.

เฮโห้ลๆๆ......

มีใครพอจะรู้จักร้านไฟเบอร์เนียนๆมั่งคับ กันชนหน้าtbo 1 ช่วยเเจ้งด้วยนะคับ

มีใครพอจะรู้จักร้านไฟเบอร์เนียนๆมั่งคับ กันชนหน้าtbo 1 ช่วยเเจ้งด้วยนะคับ
งานเข้ามาซะแล้วเพื่อนเรา:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม