• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไปหนาวกันไม๊
สรุปครับทริปเขาใหญ่โดยกลุ่มบางแสน(ตกลงไปค้าง 1 คืนนะครับ)

ตกลงกันแล้วว่า จะเริ่มเดินทางจากชลบุรี 05.00 น. เช้ามืดวันเสาร์ที่ 17 นี้ เจอกันปั๊ม ปตท.(เจทเก่า)เส้นบายพาสชลบุรีที่เดิมก่อนถึงแยกบึง ไปถึงเขาใหญ่น่าจะไม่เกิน 11.00 น. วันเสาร์ที่ 17 ค้างหนึ่งคืน เดินทางกลับวันอาทิตย์

เก็บคนละ 500 บาท (จ่ายเงินที่เบ๊นซี่)ซื้อเครื่องดื่ม+อาหารไปทำกินกั น จะไปเดินซื้อของวันศุกร์ใครอยากได้อะไรบอกเน๊อบางทีน ึกไม่ออก ที่นึกออกตอนนี้มีแต่เบียร์แก้หนาว...อิอิ

ปล.จากเดิมจะค้าง 2 คืน แต่เปลี่ยนใหม่เป็นค้าง 1 คืนเพราะบางคนลางานไม่ได้อยากให้เดินทางไปพร้อม ๆกัน มีเต๊นท์เอาไปกางนอนด้วย ของใช้ส่วนตัวเตรียมให้พร้อม หนาวแน่ ๆ ๆ ๆ ๆซี๊ดดดดดดดด

ไงเจอกันครับที่เขาใหญ่วันเสาร์นี้มาร่วมหนาววววด้วย กัน

ปล.เก่งบางแสนครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไปหนาวกันไม๊
สรุปครับทริปเขาใหญ่โดยกลุ่มบางแสน(ตกลงไปค้าง 1 คืนนะครับ)

ตกลงกันแล้วว่า จะเริ่มเดินทางจากชลบุรี 05.00 น. เช้ามืดวันเสาร์ที่ 17 นี้ เจอกันปั๊ม ปตท.(เจทเก่า)เส้นบายพาสชลบุรีที่เดิมก่อนถึงแยกบึง ไปถึงเขาใหญ่น่าจะไม่เกิน 11.00 น. วันเสาร์ที่ 17 ค้างหนึ่งคืน เดินทางกลับวันอาทิตย์

เก็บคนละ 500 บาท (จ่ายเงินที่เบ๊นซี่)ซื้อเครื่องดื่ม+อาหารไปทำกินกั น จะไปเดินซื้อของวันศุกร์ใครอยากได้อะไรบอกเน๊อบางทีน ึกไม่ออก ที่นึกออกตอนนี้มีแต่เบียร์แก้หนาว...อิอิ

ปล.จากเดิมจะค้าง 2 คืน แต่เปลี่ยนใหม่เป็นค้าง 1 คืนเพราะบางคนลางานไม่ได้อยากให้เดินทางไปพร้อม ๆกัน มีเต๊นท์เอาไปกางนอนด้วย ของใช้ส่วนตัวเตรียมให้พร้อม หนาวแน่ ๆ ๆ ๆ ๆซี๊ดดดดดดดด

ไงเจอกันครับที่เขาใหญ่วันเสาร์นี้มาร่วมหนาววววด้วย กัน

ปล.เก่งบางแสนครับ

เด๊ยวซักวันพุธบอกอีกทีนะคับ แต่อยากไปมากๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,564

พี่มี่ เอาคอมแอร์นะ วันศุกร์จ่าย 0879195923(โจ้)

พี่มี่ เอาคอมแอร์นะ วันศุกร์จ่าย 0879195923(โจ้)
โทรมาละกัน รู้สึกวันศุกร์จะอยู่ที่ทำงาน ยังไงเดี๋ยวจะติดรถไว้ให้ (ทำอยู่วชิระใกลัที่บ้านนายนะแหละ)

• #2,567

โทรมาละกัน รู้สึกวันศุกร์จะอยู่ที่ทำงาน ยังไงเดี๋ยวจะติดรถไว้ให้ (ทำอยู่วชิระใกลัที่บ้านนายนะแหละ)

อะไรกันบอกมั่งดิ เด้วตกข่าว..... นายมี่ขอยืมเต๊นหน่อยซิ..พี่จะไปเขาใหญ่กะกลุ่มบางแสน
เออ.แล้วมีผ้าน่วมอีกมั้ยที่บ้านมีแค่ 3 ผืนกลัวไม่พอ..555

พี่ลองเฟืองท้ายราคาน่าโดนมายังคับ

• #2,569

อยากไปด้วยจัง กลัวกลับไม่ทัน เช้าอาทิตย์มีงาน

แหมถ้าไป2 คืนได้เฮ เเลยเรา สงสัยจะอดไป

ในที่สุดก็หาร้านเน็ตเจอแว้ว พี่น้อง .... อยู่แหลมฉบังมันช่างหาร้านเน็ตยากเหลือเกิน........

• #2,574

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ในที่สุดก็หาร้านเน็ตเจอแว้ว พี่น้อง .... อยู่แหลมฉบังมันช่างหาร้านเน็ตยากเหลือเกิน........

เจอร้านเน๊ตแล้วก็บัญชาการเลยครับประธานนนท์ เดือนหน้ากลุ่ม Cef@non เป็นเจ้าภาพจัดงานมิตติ้งของชมรมนะครับ เลือกวันต้นๆ เดือนหน่อยก็ดีจะได้ไม่กระทบกับกลุ่มอื่นๆ ที่จะต้องจัดในเดือนต่อๆ ไป ...และมีอะไรให้ทางชมรมช่วยเหลือก็เกริ่นมา เหลือเวลาโปรโมตไม่มากแล้วนะครับ

จัดไปครับ เซฟนนท์

ป๋า คับ ผมว่า ผิดปีมังคับ อิอิ

แจ้งข่าวกิจกรรมชมรม
17-18 มกราคม 2551 ท้าลมหนาวเขาใหญ่

เดือนกุมภาพันธ์ 2551 มิตติ้งพื้นที่นนทบุรี โดยกลุ่ม Cef@non เร็วๆ นี้..

อยากไปเขาใหญ่ด้วยอะ แต่เมียผมมันจะไปงานแต่งที่ยุดยาเย็นวันที่ 17 ตามไปได้ไม๋เนี๊ย อยากมากๆ พี่ลองครับผ้านวมไม่มีครับมีแต่นวมอยู่สองคู่จาเอาไปด้วยไม๋ครับ เผื่อจะขึ้นชก อิอิ...

• #2,579

ป๋า คับ ผมว่า ผิดปีมังคับ อิอิ

แจ้งข่าวกิจกรรมชมรม
17-18 มกราคม 2551 ท้าลมหนาวเขาใหญ่
เดือนกุมภาพันธ์ 2551 มิตติ้งพื้นที่นนทบุรี โดยกลุ่ม Cef@non เร็วๆ นี้..

เออ.ขอบคุณจ้า.....
นวมไม่เอาตรูตัวเล็กชอบใช้เครื่องทุนแรงมากกว่า

หิวเหล้าคร้าบบบบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม