• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เออ หมวยดีว่ะ 55+

เอ๊า ก็น้องหน่อยไงเมิง

ทำเป็นลืม

ฮ่า ๆ ๆ

วันที่ 6 นี้ก็มานะ

วันศุกร์ ยังไงคุยกัน

มีแบบนี้อีกป่าว.....อะต้น:wink: :sweet_kiss:
สนใจ ถามจู๊ซเลยคั๊บแจ๊ค
เผื่อด้วยอีกคนได้ไหมนี่ :coolly-0046:

ตาคนนี้มงเมียก็มีแล้ว

เหอ ๆ ๆ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

มันหมดไปนานแล้วคับ
เด๋วปั๊มตังก่อนมีโปรเจคใหม่อีกแล้วคับป๋า
ต้องรบกวนป๋าอีกแล้ว:coolly-0023:
จัดไป ไม่หมดตูดไม่เลิกทำโว้ย....รถ...กะ...ลด

มาติดตามข่าวสารคับ อิ อิ

รถ กะ สาวสวยๆ มันของคุ๋กันนะเพ่.............

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,705

มิตติ้งชมรม Cefiro-thailand 14 ก.พ.2552 ร้าน All right พระราม 5
คาดหวังว่าจะได้เจอะเจอน้องๆ กลุ่ม Cef@non โดยพร้อมเพรียงนะครับ
รายละเอียด
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16536

เมื่อวานไปทำช่วงล่างมาหมดไป 7000 พะย่ะค่ะ เกลี้ยงเลย

เอามา 2 ....พอ (ขวดนะโว้ย ไม่ใช่ลัง)

พอเหรอพี่ พี่มี่คนเดียวก็หมดแล้วนะ นนท์ยิ่งขี้เมาอยู่ด้วย...:augenrollen:

พอเหรอพี่ พี่มี่คนเดียวก็หมดแล้วนะ นนท์ยิ่งขี้เมาอยู่ด้วย...:augenrollen:
เอ้ยไอ้น้องอย่าเข้าใจผิด ที่บอกว่า 2 ขวดนะ โออิชิโว้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,709

เอ้ยไอ้น้องอย่าเข้าใจผิด ที่บอกว่า 2 ขวดนะ โออิชิโว้ย

เด้วยกไปเป็นลัง.....

ไปขายน่ะเออ...55

พี่ต้น(ฟัก) แม่งชอบเอา ญ มาล่อให้ไป

จัดมาให้คนดิ อิอิ

น้าต้น กังฟูเอา ญ มาล่อหัยไป ส่วนเราป่าย (...)

:coolly-0009:วันนี้ว่าไงกัน....ค้าบบบ:coolly-0009:

ไปเจอกันวันนี้จ้า

ถึงบ้านแล้วจ้า..

เป็นไงกันบ้างพี่น้องนนท์ กลับถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนนะครับ มาวโคตรครับพี่น้อง

เป็นไงกันบ้างพี่น้องนนท์ กลับถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนนะครับ มาวโคตรครับพี่น้อง
เมื่อคืนเมาไหมพี่ ผมเจอด่านตรงทางลงจากกาญจนา จะไปนครปฐม ลงมาเจอเลย มันให้หมุนกระจกลง แล้วบอกให้เข้าซ้าย พอดี ข้างหน้ามันไม่มีตำรวจ ผมทำท่าจะเข้าซ้าย แล้วดึงมาเกียร์สองเสียงยางดังเอี๊ยด มันไม่ตามเลยอิอิ ไม่รู้จดทะเบียนไว้หรือป่าว

โห Jeed โหดมาก ..

ซัดก๋วยเตี๋ยวไก่กลับบ้านไปหลับเป็นตายเลย:biggrin:

ไอป๊อก เมิงขโมยสัปปะรดที่ร้านกลับบ้านเเหรอว่ะ

น้องเบียร์งานเข้าคับ หน้าร้านเลยเจ้าตัวยังงงอยู่เพราะเมา
อาการเป็นงัยแจ้งด้วนะเพื่อจะช่วยเหลือได้บ้าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม