• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

น้องเบียร์งานเข้าคับ หน้าร้านเลยเจ้าตัวยังงงอยู่เพราะเมา
อาการเป็นงัยแจ้งด้วนะเพื่อจะช่วยเหลือได้บ้าง

อ้าว เกิดไรขึ้นกันว่ะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

กราบขออภัยท่านประธาน และ สมาชิก กลุ่มนนท์
เนื่องจาก วันที่ 14 กุมภา กระผม และสมาชิกกลุ่ม 71
บางท่าน ไม่สามารถไปร่วมรับประธานอาหารงานมิตติ้ง
ได้ เนื่องจากติดภารกิจส่วนตัว(งานเมียหลวง)
จึงเรียนมาเพื่อทราบ....ขอบคุณคับ
<!-- / message --><!-- sig -->

คือว่ากำลังจะออกรถ(ยังไม่ได้สตาทรถ) เจอเก๋งสีดำน่าจะเป็น วิออส ซัดมาแล้วมันเกิดอะไรขึ้นม่ายรู้คับ ดังตูม!!ยังมึนๆอยู่ว่ามันชนแบบไหนสภาพไหน หลังจากนั้น สตาท รถ 3ครั้งถึงติด เลยไล่ตามไปแต่ไม่รู้มันหายวับไปไหนละล่ะครับ
ผลลัพคือ อินเตอร์หัก กันชนหน้าหาย และรอยตามล้อนิดหน่อยครับ คนปรกติดีไม่เป็นอะไรครับ :coolly-0041:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,724

คือว่ากำลังจะออกรถ(ยังไม่ได้สตาทรถ) เจอเก๋งสีดำน่าจะเป็น วิออส ซัดมาแล้วมันเกิดอะไรขึ้นม่ายรู้คับ ดังตูม!!ยังมึนๆอยู่ว่ามันชนแบบไหนสภาพไหน หลังจากนั้น สตาท รถ 3ครั้งถึงติด เลยไล่ตามไปแต่ไม่รู้มันหายวับไปไหนละล่ะครับ
ผลลัพคือ อินเตอร์หัก กันชนหน้าหาย และรอยตามล้อนิดหน่อยครับ คนปรกติดีไม่เป็นอะไรครับ :coolly-0041:

อีกแล้วเหร๋อน้อง...โอ้ว...

เป็นงัยมั่งครับเรื่องเจ้าเบียร์อ่ะ แจ้งข่าวด้วยครับ

เจอสะภาพแบบนี้กูละเซ็งแทน แม่เอี้ยจิงๆ

เย้ยยยยยยยยย

ไม่เจอตัวแล้ว จำทะเบียนได้ไหม

กลับมาหล่อไวๆๆนะ

:coolly-0023:เสียใจด้วยคับ

อ้าวเวงแท้ๆอ้ายวีออส...เลยอดดูรถน้องเบียร์อีกแล้ว เสียจัยน้องเบียร์

ส่วนสัปรด ที่ผมขโมยมาอ่ะ เด๋วส่งคืนหัยนัยรถแกเลยนะ เพ่จูซซซ 555+

สวัสดีตอนเย็นๆครับ
เริ่มทำใจได้บ้างนิดหน่อย แต่ยังไม่มีกำหนดซ่อม จากคุณแม่เลยครับ T T

เศร้าใจเลย

กลับมาหล่อไวๆนะครับ

แวะมาดูทำไรกันเอยยยยยยยย

เมื่อวานขอบคุณ ป๋าลองมากนะครับ ที่โทรบอกผม และขอบคุณน้องปอย(มอรังสิต) ที่โทรบอกป๋าลองว่า รถผมลืมปิดไฟอ่ะครับ อิอิ แบบว่ารีบไปหน่อย !%+ :coolly-0043: :coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,735

เมื่อวานขอบคุณ ป๋าลองมากนะครับ ที่โทรบอกผม และขอบคุณน้องปอย(มอรังสิต) ที่โทรบอกป๋าลองว่า รถผมลืมปิดไฟอ่ะครับ อิอิ แบบว่ารีบไปหน่อย !%+ :coolly-0043: :coolly-0043:

รีบไปจีบเด็ก ม. หรืองัยครับ....

รีบไปจีบเด็ก ม. หรืองัยครับ....

อยากจีบอยู๋เหมือนกันคร้าบบบบ อูย สุดยอดดด อิอิ :coolly-0045: :coolly-0045: รีบเดินตามคนนี้อยู่ 55+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

หน้าอูม ท้ายอูมเลย

อยากจีบอยู๋เหมือนกันคร้าบบบบ อูย สุดยอดดด อิอิ :coolly-0045: :coolly-0045: รีบเดินตามคนนี้อยู่ 55+

มีอีกป่าวนิ เห็นแล้วซี๊ดดด :sexy_girl:

วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขนลุกซู่:augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม