• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

คนเศร้า..เมาตลอด...
ศุกร์ ตี 5
เสาร์ ตี 3
อาทิตย์ เมาเดียว เที่ยงคืน
เช้าเข้าทำงาน 10 โมง..เหอ.เหอ.เหอ.

ถ้าหมายถึงตัวเอง ก็รักษาสุขภาพด้วยครับพี่ :coolly-0003:
เดี๋ยวไม่มีแรงขับรถมาหาน้องๆ :coolly-0046:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อยากจีบอยู๋เหมือนกันคร้าบบบบ อูย สุดยอดดด อิอิ :coolly-0045: :coolly-0045: รีบเดินตามคนนี้อยู่ 55+
แร้วถ้าคนนี้ล่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

หึหึหึ โดนใจโดนจัง

หื่นขึ้น หน้าเลย

สะพานควาย ม่าย พี่ๆๆๆๆทั้งหลาย

อยากจริงๆๆ

อยากตลอดอ่ะคนข้างบน 555+

........................

ยินดีร่วมด้วยคับ

ร้านไหน เด๋วพาน้องหมีป่ายตัด หน่อย อิอิ...ล้อเล่งนะ :coolly-0045: :coolly-0045:

แล้วเมิงอ่ะ หายไปไหน
แล้วเพ่อ่ะรถเสกอ่ะยัง....เครื่องสูบน้ำอ่ะ 55+

หึหึหึ โดนใจโดนจัง

หื่นขึ้น หน้าเลย

สะพานควาย ม่าย พี่ๆๆๆๆทั้งหลาย

อยากจริงๆๆ
จ๊อบจายจัยๆ รอคลิปสวิ้งอยู่เนี่ย ม่ายดัยสักที

แร้วถ้าคนนี้ล่ะ
เพ่เอาแฟนผมมาลงทำมายอะครับ เอิ๊กๆ

หวัดดีตอนเช้าพี่น้องคร้าบบบบ

ไม่ได้หายไปไหน ยังอยู่ แต่ตอนนี้สอบอบยู่

หมีต้องคอยรับส่งพี่จูซหน่อยร่ะว่ะ ตัวแรงแห่งซอยกำลังจะโดนยึดรถแล้ว สีไม่ตรงรุ่น 555 งงเลยเจอหมายนี้เซฟในตำนาน อิอิ พี่จูช ออกมาแถลงข่าวหน่อย:cool: :cool:

ขอเชิญร่วมงานมิตติ้ง กับบางแสนโซน 7 มีค.52 นี้
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

จ๊ะเอ๋....................

จะเลิกงานแล้ว...........

หมีต้องคอยรับส่งพี่จูซหน่อยร่ะว่ะ ตัวแรงแห่งซอยกำลังจะโดนยึดรถแล้ว สีไม่ตรงรุ่น 555 งงเลยเจอหมายนี้เซฟในตำนาน อิอิ พี่จูช ออกมาแถลงข่าวหน่อย:cool: :cool:
เอ้ยมันเกิดไรขึ้นวะ...งง

พี่ มี่ ตกข่าวอย่างแรงเลยนะเนี่ย

รถพี่จูซ โดนกรม ยึดอ่ะ 5555

เหมือนจะแอบดีใจ

ต้องรอให้เจ้าตัวมาแถลงอ่ะแหละว่าเกิดอาราย ขึ้น

เหงว่าช่วงนี้ม่ะสบายด้วยนี่น่า หุหุหุ

พี่ มี่ ตกข่าวอย่างแรงเลยนะเนี่ย

รถพี่จูซ โดนกรม ยึดอ่ะ 5555

เหมือนจะแอบดีใจ

ต้องรอให้เจ้าตัวมาแถลงอ่ะแหละว่าเกิดอาราย ขึ้น

เหงว่าช่วงนี้ม่ะสบายด้วยนี่น่า หุหุหุ
กรมไหนวะ อย่าบอกนะว่า.....
ล้อเล่นป่าว กรมหรือแบนวะ...แบนก็พอมั้งกรมเมาตาย

ไปขนส่งมา โดนข้อหา สีไม่ตรงกับเล่ม+ เปลี่ยนเบรคมา+ ตัดต่อตัวรถมา(ดูจากใส่ปัดหลัง-เพลทหลังไม่ชัด-ภายในไม่ใช่ตัวในประเทศ)แล้วมันบอกว่า ต้องส่งกองพิสูจน์หลักฐานก่อน

กรูจะบ้าตายยยยยยยย จะไปตัวสภาพรถ แต่จะโดนอายัดรถซะงั้น กลุ้ม

รู้งี้ตัวสภาพข้างนอกดีกว่า แล้วที่สำคัญ มันล๊อคทะเบียนไว้แล้ว ฮือๆๆ

ปล.ดีนะไม่มีหลังมูนรูฟ ไม่งั้น ซวยอีก
แล้วรถตอนนี้จอดอยู่ไหนอะ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม