• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ล้างซวย(ทำบุญ)กันไหมคับพี่น้อง

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เขร้......แล้วมันจารอดมัี๊ี๊๊ยนี่

ไปขนส่งมา โดนข้อหา สีไม่ตรงกับเล่ม+ เปลี่ยนเบรคมา+ ตัดต่อตัวรถมา(ดูจากใส่ปัดหลัง-เพลทหลังไม่ชัด-ภายในไม่ใช่ตัวในประเทศ)แล้วมันบอกว่า ต้องส่งกองพิสูจน์หลักฐานก่อน

กรูจะบ้าตายยยยยยยย จะไปตัวสภาพรถ แต่จะโดนอายัดรถซะงั้น กลุ้ม

รู้งี้ตัวสภาพข้างนอกดีกว่า แล้วที่สำคัญ มันล๊อคทะเบียนไว้แล้ว ฮือๆๆ

ปล.ดีนะไม่มีหลังมูนรูฟ ไม่งั้น ซวยอีก
ยังงี้แหละพี่ตอนนี่ขนส่งมันร่วมมือกับตำรวจเรื่องเซฟหายบ่อยๆอะ พี่โดนขนส่งนนท์ปะละ:smile:

ยังงี้แหละพี่ตอนนี่ขนส่งมันร่วมมือกับตำรวจเรื่องเซฟหายบ่อยๆอะ พี่โดนขนส่งนนท์ปะละ:smile:

ขนส่งนนท์ ซิคับ

ซวยแท้ๆเลยท่านพี่

ไปขนส่งมา โดนข้อหา สีไม่ตรงกับเล่ม+ เปลี่ยนเบรคมา+ ตัดต่อตัวรถมา(ดูจากใส่ปัดหลัง-เพลทหลังไม่ชัด-ภายในไม่ใช่ตัวในประเทศ)แล้วมันบอกว่า ต้องส่งกองพิสูจน์หลักฐานก่อน

กรูจะบ้าตายยยยยยยย จะไปตัวสภาพรถ แต่จะโดนอายัดรถซะงั้น กลุ้ม

รู้งี้ตัวสภาพข้างนอกดีกว่า แล้วที่สำคัญ มันล๊อคทะเบียนไว้แล้ว ฮือๆๆ

ปล.ดีนะไม่มีหลังมูนรูฟ ไม่งั้น ซวยอีก

เวรแล้วงั้ย :coolly-0002:
แล้วมันจะส่งไปตรวจเมื่อไหร่ยังงั้ยว่ะ แม่งรื้อเป็นชิ้นๆแน่:coolly-0023:

ล้างซวย(ทำบุญ)กันไหมคับพี่น้อง

อารัยมันจะซวยสับซวยซ้อนดัยชนาดนี้อ่ะเพ่ หลายเรื่องเลยนะ
พาป่ายปล่อยโคหน่อยดิเพ่ โคโยตี้นะ :coolly-0046: :coolly-0046:

......................แล้วตูจะโดนไหมนี้

แล้วผมจะโดนมั่ยเนี่ย
กะลังจะโอนรถด้วย
ไม่มีอะไรตรงซะอย่าง:coolly-0036:

เซง......โดนข้อหาไม่ยอมดัดแปลงสภาพรถ.....:coolly-0022:

จู๊ซกรูว่าไปปล่อยปลาดีก่า ปลาใหญ่(โลมานะ อิอิ.)

แล้วทำไงละจูซ................

แล้วรถจอดอยู่ไหนอะจูซ

ซวยจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

..........................สู้ๆ

อย่าลืม อีก 7 วันน่ะครับงานสำคัญมิตติ้งบางแสน 7 มีค.52 แล้วพบกันครับhttp://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

อ่า แล้วเค้าจาให้เราทำไงต่ออ่ะจู๊ซเสียใจด้วยครับ:coolly-0043:

ตอนนี้้เรื่องเป็นไงบ้างแล้วคับพี่จู๊ซ

ตอนนี้้เรื่องเป็นไงบ้างแล้วคับพี่จู๊ซ

ยังไม่ได้ดูเลยว่ะ สงสัยออกโรงไปแล้ว

แล้วรถตอนนี้จอดอยู่ไหนอะ..
ไม่ต้องโทษขนส่ง โทษโน่น โทษนี่เลยว่ะ
ก้อเมิงเองน้านแหละที่ดันไม่ไปต่อทะเบียนตั้ง 3 ปี
เค๊าคงหมั่นไส้เอาน่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม